Gavana Prof. Ndullu afiwa na mama yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gavana Prof. Ndullu afiwa na mama yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Oct 1, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,461
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    Leo imekuwa siku mbaya kwa familia ya prof. beno ndullu(gavana wa benk kuu) baada ya kufiwa na mama yake mzazi. Taarifa zaidi za wapi shughuli ya msiba itakuwa tutawajuza bdae.
    Tunaomba mungu awatie nguvu ndugu wa marehemu katika kipindi hiki kigumu.
    R.I.P
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Amerudi toka America huyu bwana; kwani alikuwa na mkweree Washington D.C. Poleni watu wa B.O.T
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Poleni mkuu Benno Ndullu. Nakuaminia sana hasa sera zako za kupunguza umasikini na kukuza uchuma
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    RIP mama ndullu.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    R.I.P mama Beno.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    pumzika mamake beno..hata ivo ulishazeeka sana bana
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaondoka leo hapa D.C kesho anaingia dar Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi..
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    RIP mama beno, Mzaa chema wetu
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Bwana ametoa! Na bwana ametwaa! Jina lake lihimidiwe!
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45

    mmmmh...ndio kudata na msiba au nini ?ni UCHUMA au UCHUMI......anyways POLE to Mr.Ndulu
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashangaa...na haya mabatiki yake huku uraiani.....r.i.p marehemu
     
Loading...