Gavana Prof. Ndullu afiwa na mama yake


JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,651
Likes
1,967
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,651 1,967 280
Leo imekuwa siku mbaya kwa familia ya prof. beno ndullu(gavana wa benk kuu) baada ya kufiwa na mama yake mzazi. Taarifa zaidi za wapi shughuli ya msiba itakuwa tutawajuza bdae.
Tunaomba mungu awatie nguvu ndugu wa marehemu katika kipindi hiki kigumu.
R.I.P
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Leo imekuwa siku mbaya kwa familia ya prof. beno ndullu(gavana wa benk kuu) baada ya kufiwa na mama yake mzazi. Taarifa zaidi za wapi shughuli ya msiba itakuwa tutawajuza bdae.
Tunaomba mungu awatie nguvu ndugu wa marehemu katika kipindi hiki kigumu.
R.I.P
Amerudi toka America huyu bwana; kwani alikuwa na mkweree Washington D.C. Poleni watu wa B.O.T
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Poleni mkuu Benno Ndullu. Nakuaminia sana hasa sera zako za kupunguza umasikini na kukuza uchuma
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
RIP mama ndullu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
R.I.P mama Beno.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
pumzika mamake beno..hata ivo ulishazeeka sana bana
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Anaondoka leo hapa D.C kesho anaingia dar Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi..
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
RIP mama beno, Mzaa chema wetu
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,229
Likes
1,302
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,229 1,302 280
Bwana ametoa! Na bwana ametwaa! Jina lake lihimidiwe!
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Likes
49
Points
45
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 49 45
Poleni mkuu Benno Ndullu. Nakuaminia sana hasa sera zako za kupunguza umasikini na kukuza uchuma

mmmmh...ndio kudata na msiba au nini ?ni UCHUMA au UCHUMI......anyways POLE to Mr.Ndulu
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
mmmmh...ndio kudata na msiba au nini ?ni UCHUMA au UCHUMI......anyways POLE to Mr.Ndulu
nashangaa...na haya mabatiki yake huku uraiani.....r.i.p marehemu
 

Forum statistics

Threads 1,215,093
Members 463,036
Posts 28,535,473