Gari yangu Toyota Rav4 ina matatizo yafuatayo yaliyotokea ghafla


jacobcm8

jacobcm8

Senior Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
117
Likes
60
Points
45
jacobcm8

jacobcm8

Senior Member
Joined Apr 10, 2014
117 60 45
Gari ina matatizo yafuatayo yaliyotokea ghafla

1. Taa za dashboard haziwaki ukiweka switch on hata gari likiwaka

2. haipig honi
3. ukiwasha indiketa haioneshi chochote
4. Ukikanyaga breki inawaka taa ya indicator ya kushoto kwenye
dashboard
5. Wiper hazifanyi kazi zmestop ghafla...

6. feni zote hazizunguki (ya rejeta na AC mwanzoni ulikuwa ukiweka switch on znazunguka saivi hamna kitu
7. Vioo haviteremki wala kupanda
8. Radio haiwaki kabisa

Tatizo laweza kua ni nini wataalamu?
 
babkaju3

babkaju3

Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
69
Likes
34
Points
25
babkaju3

babkaju3

Member
Joined Mar 9, 2015
69 34 25
Hapo kwenye fusebox mbele kuna fuse ya men itakuwa imekata au iliungwa kwaiyo mpk uiguse tena....check
 
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
750
Likes
509
Points
180
Age
62
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
750 509 180
Hapo kwenye fusebox mbele kuna fuse ya men itakuwa imekata au iliungwa kwaiyo mpk uiguse tena....check
Fuse ya watu ( men )itakuwa imekata????.Iliungwa kwaiyo ina maana iliunganishwa na kwaiyo.Kwaiyo ni ndoo kifaa gani mkuu???.Ushauri wa huyu bwana ni mgumu mno kwa sababu lugha alioiongea anaijua yeye peke yake.
 
babkaju3

babkaju3

Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
69
Likes
34
Points
25
babkaju3

babkaju3

Member
Joined Mar 9, 2015
69 34 25
Fuse ya watu ( men )itakuwa imekata????.Iliungwa kwaiyo ina maana iliunganishwa na kwaiyo.Kwaiyo ni ndoo kifaa gani mkuu???.Ushauri wa huyu bwana ni mgumu mno kwa sababu lugha alioiongea anaijua yeye peke yake.
Kwenye fusebox mbele kuna fuse kubwa ambayo ikiwa imekatika ndio usababisha yote hayo ana kuna mafundi wa waya uwa na tabia ya kuiunga waya kwaiyo mpk uiguse guse iyo waya iliyo Ungwa....au ukiona ujanielewa tafuta fundi waya
 
jacobcm8

jacobcm8

Senior Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
117
Likes
60
Points
45
jacobcm8

jacobcm8

Senior Member
Joined Apr 10, 2014
117 60 45
Nashukuruni mana mmenisaidia mno nmefix kwa muda mwenyewe kutokana na eneo nlilopo but nmegundua ni fuse nyingi ziliungua na waliziunga direct but iyo moja iliyoandikwa 10 kwa juu ndio ilikuwa tatzo kubwa bada ya kuexchange na 10 nyenzake rrdio ikawaka dashboard kadhalika izo fuse zipo kwenye eneo la dereva pale ndipo nlipo fungua nakuhakiki moja baada ya ingine ....nawashukuruni mnooo wataalamu
 
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
750
Likes
509
Points
180
Age
62
T

Tyupa

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
750 509 180
Nashukuruni mana mmenisaidia mno nmefix kwa muda mwenyewe kutokana na eneo nlilopo but nmegundua ni fuse nyingi ziliungua na waliziunga direct but iyo moja iliyoandikwa 10 kwa juu ndio ilikuwa tatzo kubwa bada ya kuexchange na 10 nyenzake rrdio ikawaka dashboard kadhalika izo fuse zipo kwenye eneo la dereva pale ndipo nlipo fungua nakuhakiki moja baada ya ingine ....nawashukuruni mnooo wataalamu
Lakini kiswahili hukiwezi kabisa naona wewe sio Mtanzania.
 
S

sikapendi

Member
Joined
Apr 11, 2014
Messages
19
Likes
6
Points
5
S

sikapendi

Member
Joined Apr 11, 2014
19 6 5
Mimi ninayo Rav4 old model pia, tatizo ni gear box inagonga sana wakati nabadili from drive to reverse , nimekuwa sina raha na hiyo gari, nipo Arusha. Sijui natibu vipi tatizo?
 
Johsal

Johsal

Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
86
Likes
59
Points
25
Johsal

Johsal

Member
Joined Oct 23, 2014
86 59 25
Gari ina matatizo yafuatayo yaliyotokea ghafla

1. Taa za dashboard haziwaki ukiweka switch on hata gari likiwaka

2. haipig honi
3. ukiwasha indiketa haioneshi chochote
4. Ukikanyaga breki inawaka taa ya indicator ya kushoto kwenye
dashboard
5. Wiper hazifanyi kazi zmestop ghafla...

6. feni zote hazizunguki (ya rejeta na AC mwanzoni ulikuwa ukiweka switch on znazunguka saivi hamna kitu
7. Vioo haviteremki wala kupanda
8. Radio haiwaki kabisa

Tatizo laweza kua ni nini wataalamu?
Hii gari inatembea mkuu?
 
Z

zigylion

New Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
2
Likes
0
Points
0
Z

zigylion

New Member
Joined Aug 15, 2018
2 0 0
Nashukuruni mana mmenisaidia mno nmefix kwa muda mwenyewe kutokana na eneo nlilopo but nmegundua ni fuse nyingi ziliungua na waliziunga direct but iyo moja iliyoandikwa 10 kwa juu ndio ilikuwa tatzo kubwa bada ya kuexchange na 10 nyenzake rrdio ikawaka dashboard kadhalika izo fuse zipo kwenye eneo la dereva pale ndipo nlipo fungua nakuhakiki moja baada ya ingine ....nawashukuruni mnooo wataalamu
 

Forum statistics

Threads 1,214,246
Members 462,615
Posts 28,506,393