Gari yaacha njia na kuparamia kituo cha daladala- korogwe kimara DSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari yaacha njia na kuparamia kituo cha daladala- korogwe kimara DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Dec 13, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Gari ya kampuni ya masafi (fuso)
    limeacha njia na kugonga abiria
    waliokuwa kituo cha daladala hapa
    korogwe kimara, dar es salaam. Mtu
    mmoja hali yake mbaya sana, hii imetokea sasa hivi
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,271
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zangu, mmoja mweingine kagongwa asubuhi na basi lilikuwa linatoka Ubungo. Ndani mle kituoni walikuwa wanatoka asubuhi mabasi ya mkoani pale yanapopaki mabasi ya Tanga
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh! Hizi ajali sasa inakaribia kuwa janga kwa Watanzania! Mungu usi2sahau nyosha mkono wako wenye mamlaka!
     
  4. M

    Maga JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dah hivi hakuna dawa ya kupambana na hizi ajali? Je ni trafic wazembe au tatizo liko wapi?
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    I see pole sana majeruhi
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine muwe mnaangalia mnataka kila baada ya mita 50 kuwe na trafic?
    Hapo tatizo madereva ni wazembe
     
  7. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    dah jana namimi nilikuta ajali pale matumbi baada ya daraja ukitokea buguruni kuna mtu aliumia vibaya.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    morogoro road ndio inafunga mwaka hivyoo kwa hiyo wakazi wa maeneo hayo tafadhali msijiachia kiivo itakula kwenu..

    Poleni wote mliopatwa na ajali..
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah! ngoja nimalize kupima asee.......nitalleta picha! hiki kituo cha korogwe tumeshawashauri hawa jama wa tanroad wakiondoe, kinaparamiwa sana na malori.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Magari Mabovu, Madereva Feki, Traffic Police wazembe, Umasikini, na Wavuta bangi wanaondesha Bajaji na Bodaboda watatumaliza kabla ya kusherehekea Sikukuu za Mwisho wa Mwaka!
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tena,lini hizi ajari zitakwishaa jamani
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wametumwa hao kumaliza mwaka.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa mwaka......
     
Loading...