Gari ya Lissu iliyopigwa risasi inaweza kuwa ni kivutio kwa wengi na kumbukumbu nzuri kwa tukio lile la kusikitisha


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,691
Likes
64,425
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,691 64,425 280
Sometimes huwa nawaza badala ya kulifanyia matengenezo gari la Lissu lillomiminiwa risasi zaidi ya 30 kama Tembo, ni bora gari lile likahifadhiwa mahali, ikiwezekana hata makao makuu ya chama, ili libaki kama kumbukumbu ya tukio lile la kusikitisha.

Wanaweza kutoa engine na vifaa vingine vya thamani na lile gari likachwa kama lilivyo ili kutunza kumbukumbu ya tukio lile.

Shambulio lile halikuwa shambulio kwa Lissu pekee,bali ilikuwa shambulio kwa watu wote wapenda demokrasia na wazalendo wa nchi hii.

Gari lile kama halijafanyiwa matengeneo na ukaamua kulihifadhi na hata kutoza kiasi kidogo cha fedha kama shilingi 500 kwa anaetaka kuliona, nina hakika watu watakuwa tayari kulipia na pengine kurudisha kiasi fulani cha fedha ya matibabu iliyotumiwa na chama ama familia kumuuguza.

Kwasababu uchunguzi bado,naamini hata lile gari litakuwa limeachwaaa kama lilivyo ili lije kutumika wakati wa uchunguzi na kuandaa ushahidi wa kupeleka mahakamani wakati ukifika.

Tukubali lile tukio halikuwa la kawaida na mpaka sasa limevuta hisia za watu wengi ndani na nje ya nchi kwahiyo ni muhimu liwekee kumbukumbu kadri inavyowezekana.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,050
Likes
75,237
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,050 75,237 280
Wazo zuri.

Lakini wanaweza kulimalizia tena hao wasiojulikana maana wataona kuendelea kuwepo ni kama kuweka kumbukumbu juu yao ambazo hawataki kizazi kingine kisije kujua hilo jambo japo historia haiwezi kufutika
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,113
Likes
4,234
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,113 4,234 280
Kabisaa ni moja ya maajabu ya:-
-kustajabisha
-Kushangaza
-Kuhuzunisha
-Kufikirisha

Kwa vizazi na vizazi inaweza kuwa kumbukumbu ya historia yakweli kwa Jabali la sheria na siasa Tanzania haijapata kutokea the great.....Tundu Antipasi Mng'wai Lisu
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,592
Likes
3,508
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,592 3,508 280
Kwani kwa kwa sasa liko wapi hilo gari!?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,232
Likes
30,495
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,232 30,495 280
Hawawezi kukubali, watasema wanalishikilia kama sehemu ya ushahidi hata kwa miaka mia.
Hapo ndipo Salary Slip alipofanya makosa! Wazo hili ambalo ni muhimu sana hakupaswa kulitoa hadharani wakati gari bado liko mikononi mwa Polisi.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
Yericko Nyerere saidia kufikisha hili wazo kwa uongozi wa chadema,wazo ni zuri sana,liwekwe sehemu maalumu ili Watu wawe wanaenda kuona na kulipia,lihifadhiwe ili vizazi vijavyo waweze kuona hiyo kumbukumbu,kwani ni maajabu ya mungu kwa gari kupigwa zaidi ya risasi 38 na watu kutoka wazima na mmoja bila hata kuguswa na risasi na mwingine kujeruhiwa na kuweza kupoteza damu zaidi ya 90% na kupona.
 
abuuh yazeed

abuuh yazeed

Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
50
Likes
13
Points
15
Age
28
abuuh yazeed

abuuh yazeed

Member
Joined Nov 4, 2016
50 13 15
Acheni siasa za kijinga. Yaani utalii kwa gari iliyopigwa risas..?

Mungu saidia tanzagiza hii...
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,113
Likes
4,234
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,113 4,234 280
Acheni siasa za kijinga. Yaani utalii kwa gari iliyopigwa risas..?

Mungu saidia tanzagiza hii...
Mjinga ni wewe usieelewa maana ya neno historia

Ungeelewa usingefanya komenti hii ya kijinga.
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Sometimes huwa nawaza badala ya kulifanyia matengenezo gari la Lissu lillomiminiwa risasi zaidi ya 30 kama Tembo, ni bora gari lile likahifadhiwa mahali, ikiwezekana hata makao makuu ya chama, ili libaki kama kumbukumbu ya tukio lile la kusikitisha.

Wanaweza kutoa engine na vifaa vingine vya thamani na lile gari likachwa kama lilivyo ili kutunza kumbukumbu ya tukio lile.

Shambulio lile halikuwa shambulio kwa Lissu pekee,bali ilikuwa shambulio kwa watu wote wapenda demokrasia na wazalendo wa nchi hii.

Gari lile kama halijafanyiwa matengeneo na ukaamua kulihifadhi na hata kutoza kiasi kidogo cha fedha kama shilingi 500 kwa anaetaka kuliona, nina hakika watu watakuwa tayari kulipia na pengine kurudisha kiasi fulani cha fedha ya matibabu iliyotumiwa na chama ama familia kumuuguza.

Kwasababu uchunguzi bado,naamini hata lile gari litakuwa limeachwaaa kama lilivy

Tukubali lile tukio halikuwa la kawaida na mpaka sasa limevuta hisia za watu wengi ndani na nje ya nchi kwahiyo ni muhimu liwekee kumbukumbu kadri inavyowezekana.
Wewe jamaa unaweza ukawehuka jitathmini please!!
 
Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
596
Likes
662
Points
180
Mr Equalizer

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
596 662 180
Sometimes huwa nawaza badala ya kulifanyia matengenezo gari la Lissu lillomiminiwa risasi zaidi ya 30 kama Tembo, ni bora gari lile likahifadhiwa mahali, ikiwezekana hata makao makuu ya chama, ili libaki kama kumbukumbu ya tukio lile la kusikitisha.

Wanaweza kutoa engine na vifaa vingine vya thamani na lile gari likachwa kama lilivyo ili kutunza kumbukumbu ya tukio lile.

Shambulio lile halikuwa shambulio kwa Lissu pekee,bali ilikuwa shambulio kwa watu wote wapenda demokrasia na wazalendo wa nchi hii.

Gari lile kama halijafanyiwa matengeneo na ukaamua kulihifadhi na hata kutoza kiasi kidogo cha fedha kama shilingi 500 kwa anaetaka kuliona, nina hakika watu watakuwa tayari kulipia na pengine kurudisha kiasi fulani cha fedha ya matibabu iliyotumiwa na chama ama familia kumuuguza.

Kwasababu uchunguzi bado,naamini hata lile gari litakuwa limeachwaaa kama lilivyo ili lije kutumika wakati wa uchunguzi na pengine mahakamani kama sehemu ya ushahidi wakati ukifika.

Tukubali lile tukio halikuwa la kawaida na mpaka sasa limevuta hisia za watu wengi ndani na nje ya nchi kwahiyo ni muhimu liwekee kumbukumbu kadri inavyowezekana.
Lile tukio huwa nikilikumbuka moyo wangu unakwenda mbio sana. Lilikuwa tukio la kutisha , wanadamu tumekuwa katili kama wanyama. Any way MUNGU anajua cha kufanya.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,772
Likes
10,908
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,772 10,908 280
Sometimes huwa nawaza badala ya kulifanyia matengenezo gari la Lissu lillomiminiwa risasi zaidi ya 30 kama Tembo, ni bora gari lile likahifadhiwa mahali, ikiwezekana hata makao makuu ya chama, ili libaki kama kumbukumbu ya tukio lile la kusikitisha.

Wanaweza kutoa engine na vifaa vingine vya thamani na lile gari likachwa kama lilivyo ili kutunza kumbukumbu ya tukio lile.

Shambulio lile halikuwa shambulio kwa Lissu pekee,bali ilikuwa shambulio kwa watu wote wapenda demokrasia na wazalendo wa nchi hii.

Gari lile kama halijafanyiwa matengeneo na ukaamua kulihifadhi na hata kutoza kiasi kidogo cha fedha kama shilingi 500 kwa anaetaka kuliona, nina hakika watu watakuwa tayari kulipia na pengine kurudisha kiasi fulani cha fedha ya matibabu iliyotumiwa na chama ama familia kumuuguza.

Kwasababu uchunguzi bado,naamini hata lile gari litakuwa limeachwaaa kama lilivyo ili lije kutumika wakati wa uchunguzi na kuandaa ushahidi wa kupeleka mahakamani wakati ukifika.

Tukubali lile tukio halikuwa la kawaida na mpaka sasa limevuta hisia za watu wengi ndani na nje ya nchi kwahiyo ni muhimu liwekee kumbukumbu kadri inavyowezekana.
Sio gari tu Mkuu,
Ki Ujumla hii Nchi yenyewe nzima nzima tukiamua kutoza kiingilio wageni kuja kushangaa yanayotokea humu nchini, mapato tutakayopata tunaweza kua Donor Country ndani ya muda mfupi tu nadhani
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,521
Likes
11,566
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,521 11,566 280
Hata kwenye kampeni linafaa sana kulipakia kwenye kichanja na kuzunguka pamoja na msafara wa atakayegombea urais.
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,959
Likes
2,510
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,959 2,510 280
umeshaanza yale mahaba uliyoyapumzisha kdg dhidi ya lisu.......jaribu kuwaza mambo tofauti kamanda!
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850