Gari ya demu wako amekujazia na mafuta unaenda nalo kutongozea mademu wengine


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
sijui wadada kama mnalijua hilo mnawaazima magari wapenzi wenu na kuwajazia mafuta kumbe wanaenda kula bata na mademu wengine.Kisu chako kinakuchinja mwenyewe
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Hili sijui, ngoja waje waseme wenyewe..
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,100
Likes
4,407
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,100 4,407 280
sijui wenye magari. mie nisiekuwa hata na tukutuku nijipitie tu kimyakimya....
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,580
Likes
30,968
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,580 30,968 280
kumbeee tuanze kuwanyima sasa!!!!!!!!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
554
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 554 280
Ndo unavyofanyaga c ndiyo? Shame on you!!
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
hakuna demu anayekuwa mafuta bure bila kujua anachofanya,subiri yakukute ndio utajua mafuta ya bure maana yake ni nini,inaonekana wewe ni mario,unaona sifa kujaziwa mafuta
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,627
Likes
304
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,627 304 180
Weka picha mkuu!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,355
Likes
2,861
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,355 2,861 280
sijui wenye magari. mie nisiekuwa hata na tukutuku nijipitie tu kimyakimya....
Afadhali ya tukutuku mie hata baiskeli sina...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,084
Likes
679
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,084 679 280
Ipo sana hiyooo, mdada mmoja kazini alimpa jamaa mkoko wake, jamaa ana demu mwingine chumba cha pili, ofisi moja, demu wa chumba cha pili hajui gari kumbe la demu mwenzie, kila siku anapewa lift kuja job, kumbe demu mwenye gari yupo likizo. Siku aliyorudi kazi demu mwenye gari lunch time kambeba jamaa yake wakapoze njaa kona ya pili wakakutana na demu wa chumba cha pili. Hahaaa demu wa chumba cha pili kuona demu mwenye gari anaendesha yeye akajua kasalitiwa, si akakataa lifti, halafu akafyonza kwa hasira, demu mwenye gari machale yakamcheza, kumuuliza jamaa akaruka kimanga. Kesho yake asubuhi tena jamaa kakaa kando demu mwenye gari anaendesha. Huyu wa chumba cha pili hasira zikamjaa akatuma sms kwa demu mwenye gari ati mwenzangu umenipora mwanamme wangu unampatia nini cha maana 071.. Au na gari yake kakuachia unaendesha, weeeee demu mwenye gari karibu amtoe mtu roho hahahahaha
 
M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
hii nimeishudia usiku huu sio mimi mtoa maada jamaa kaja kumtongoza demu na gari la demu wake anayetongozwa anajua kama gari la mshikaji msela hana hata uwezo wa kujaza mafuta
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
79
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 79 45
gari tu mnakuja kutao mapuvu huku je nyie vingapi tuinawapa? pia mko wengi nyie lazima wote mlizishwe wa pekee ako labda umfungie kamba xo wese mtatoa na kidiga mtaliwa tu no way out
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
13,826
Likes
10,240
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
13,826 10,240 280
gari tu mnakuja kutao mapuvu huku je nyie vingapi tuinawapa? pia mko wengi nyie lazima wote mlizishwe wa pekee ako labda umfungie kamba xo wese mtatoa na kidiga mtaliwa tu no way out
aisee punguza povu...halafu hiyo "xo" kamusi ya TUKI haina..
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
357
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 357 180
Ujinga wa mtu mwingine hauwezi kunivuua wema wangu wa kumwachia gari. Ni mkubwa zaidi ya hilo, kama vipi napiga chini tu.
 
M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
inasikitisha sana istoshe gari lenyewe labda la mkopo wenzako wanageuza guest
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,105
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,105 280
uzuri hiyo hela ya mafuta yanayojazwa imetoka kwa njemba nyingine, ngoma droo!
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,555
Likes
813
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,555 813 280
Yashatukuta hayooo!
Wanaume wengine ni Viazi kweli kweli hata hawathamini chochote toka kwa wapenzi wao.
 

Forum statistics

Threads 1,213,284
Members 462,055
Posts 28,472,464