Gari moja ya Msafara wa JK yapata pancha Kwa Komba, jirani na Tangi Bovu, Mbezi Beach


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Nimeipata hii sasa hivi. Ni breaking news!

Imethibitika kwamba mojawapo ya magari yaliyokuwa kwenye msafara wa Rais, akielekea nyumbani kwake Bagamoyo kwa mapumziko mafupi, imepata pancha eneo la Kwa Komba, jirani na Tangi Bovu, Mbezi Beach.

Shuhuda huyo amenitumia ujumbe mfupi, uliosema: Huwezi amini, gari ya msafara wa rais imepata pancha hapa Kwa Komba, Tangi Bovu.

Ujumbe umetumwa saa 5:17 asuubuhi, tarehe 14-11-2010


Swali: Magari ya msafara wa rais huwa yanakaguliwa matairi yake mara ngapi kwa wiki? Ina maana hili hawakuliona na kulibadilisha? Je, lingekuwa ni la rais mwenyewe, kisha likapasuka (tyre burst) na gari yake kupinduka? Angelaumiwa nani? Hawa maofisa wa Usalama wa Taifa waliopo Ikulu, chini ya Bw. Zoka (ninamfahamu...) NI WAZEMBE KUPINDUKIA!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Wamezoe kuchakachua wala usishangae!!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Kama mkulu mwenyewe ni mzembe usitegee wanaomfuata watakuwa makini!!

Mr President has to change his way of doing everything and unfortunately it's too late.

Tuvumilieni watanzania wakati bado tunatafuta namna ya kuelimishana na hizi hatari.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
iko siku tutasikia makubwa jamani.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
nadhani pancha inaweza kuipata gari yoyote ile, hasa ukizingatia barabara zetu nazo nyingine si lami

tusiwe hivi jamani, nchi tutaijenga kwa kuhoji yale mazito zaidi
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Nani anajali hilo swala? akipata pancha asipate mimi halinihusu kwa kuwa sio rais wangu. :A S angry: WHO CARES :A S angry:
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
Pole sana kwa masahibu na aibu mr. President. Nafikiri suala hili lisipite hivihivi, uchunguzi wa kina ufanyike na kama kuna wazembe wowote wale wachukuliwe hatua zinazopasa

once again pole sana mheshimiwa raisi
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
hakuna uchunguzi uliwahi kufanyika ukaleta badiliko lolote, angeanza na kufukuza kazi tume ya uchaguzi hata kabla pancha haijazibwa
 
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
Kama mkulu mwenyewe ni mzembe usitegee wanaomfuata watakuwa makini!!

Mr President has to change his way of doing everything and unfortunately it's too late.

Tuvumilieni watanzania wakati bado tunatafuta namna ya kuelimishana na hizi hatari.

aibu sana but JK sio makini hata kidogo.ashukuru tz bado kuna amani maana ameshakutana na mengi ya hovyo!pole sana JK
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Nimeipata hii sasa hivi. Ni breaking news!

Imethibitika kwamba mojawapo ya magari yaliyokuwa kwenye msafara wa Rais, akielekea nyumbani kwake Bagamoyo kwa mapumziko mafupi, imepata pancha eneo la Kwa Komba, jirani na Tangi Bovu, Mbezi Beach.

Shuhuda huyo amenitumia ujumbe mfupi, uliosema: Huwezi amini, gari ya msafara wa rais imepata pancha hapa Kwa Komba, Tangi Bovu.

Ujumbe umetumwa saa 5:17 asuubuhi, tarehe 14-11-2010


Swali: Magari ya msafara wa rais huwa yanakaguliwa matairi yake mara ngapi kwa wiki? Ina maana hili hawakuliona na kulibadilisha? Je, lingekuwa ni la rais mwenyewe, kisha likapasuka (tyre burst) na gari yake kupinduka? Angelaumiwa nani? Hawa maofisa wa Usalama wa Taifa waliopo Ikulu, chini ya Bw. Zoka (ninamfahamu...) NI WAZEMBE KUPINDUKIA!

huu ni umbea tu ni aina ya watu kama nyingi ambao mnafikiri mtu akiwa Rais hawezi kufa, ndege yake haiwezi kupata ajali, magari yake hayawezi kupata pancha, magari ya Rais hayawezi kupata ajali, magari ya Rais hayawezi kugonga mtu barabarani.

Siamini kwamba kila jambo linalompata Rais kwenye msafara wake linatokana na uzembe na ndio maana nasema huu ni umbea umejuaje kama ni uzembe?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Nimeipata hii sasa hivi. Ni breaking news!

Imethibitika kwamba mojawapo ya magari yaliyokuwa kwenye msafara wa Rais, akielekea nyumbani kwake Bagamoyo kwa mapumziko mafupi, imepata pancha eneo la Kwa Komba, jirani na Tangi Bovu, Mbezi Beach.

Shuhuda huyo amenitumia ujumbe mfupi, uliosema: Huwezi amini, gari ya msafara wa rais imepata pancha hapa Kwa Komba, Tangi Bovu.

Ujumbe umetumwa saa 5:17 asuubuhi, tarehe 14-11-2010


Swali: Magari ya msafara wa rais huwa yanakaguliwa matairi yake mara ngapi kwa wiki? Ina maana hili hawakuliona na kulibadilisha? Je, lingekuwa ni la rais mwenyewe, kisha likapasuka (tyre burst) na gari yake kupinduka? Angelaumiwa nani? Hawa maofisa wa Usalama wa Taifa waliopo Ikulu, chini ya Bw. Zoka (ninamfahamu...) NI WAZEMBE KUPINDUKIA!
hivi kila kitu mnataka mtu awajibike?, ili mpira usipate pacha gari linafanyiwa checkup ya namna gani?, mnataka jk atembelee mpira mpya kila siku?, hiyo gharama atalipa nani?, kwa hizi brbr zetu zilivyo sishangai kuona tyre mpya likipasuka achilia mbali pancha. Siungi mkono hoja yyt inayosema kuwa gari kupata pacha ni uzembe.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
nadhani pancha inaweza kuipata gari yoyote ile, hasa ukizingatia barabara zetu nazo nyingine si lami

tusiwe hivi jamani, nchi tutaijenga kwa kuhoji yale mazito zaidi
mbona sijawahi kusikia gari za msafara wa Obama and Cameroon zimepata pancha??
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
mbona sijawahi kusikia gari za msafara wa Obama and Cameroon zimepata pancha??
Mkuu nimekugongea senks! Mawazo yangu umeyasoma.. unajua haya mambo ya kusema eti ni kitu ha kawaida ndo inatupeleka pabaya...
Sasa msafara wa rais inatakiwa iwe BOMB proof sembuse ka-pancha..
Mbona hata enzi za Nyerere sijawahi kuona au kusikia pancha?
Jamani tuwe serious na tusije kuwa na mentality kama JK eti kila kitu ni sawa...
Hii ni aibu hususan kwa sababu si mara ya kwanza...:A S angry:
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
nadhani pancha inaweza kuipata gari yoyote ile, hasa ukizingatia barabara zetu nazo nyingine si lami

tusiwe hivi jamani, nchi tutaijenga kwa kuhoji yale mazito zaidi
hili ni kubwa bana,tunahitaji kujua hizi tyres zimetoka wapi,kama ni za kichina je?maisha ya rais (msafara)yasihatarishwe kwa lolote lile .
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mkuu nimekugongea senks! Mawazo yangu umeyasoma.. unajua haya mambo ya kusema eti ni kitu ha kawaida ndo inatupeleka pabaya...
Sasa msafara wa rais inatakiwa iwe BOMB proof sembuse ka-pancha..
Mbona hata enzi za Nyerere sijawahi kuona au kusikia pancha?
Jamani tuwe serious na tusije kuwa na mentality kama JK eti kila kitu ni sawa...
Hii ni aibu hususan kwa sababu si mara ya kwanza...:A S angry:
Jambo la msingi la kujua ni gari lipi lililokuwa kwenye msfara limepata hiyo dhahma.............For security reasons gari ya Rais na escort huwa ni special order under special specs.....na hata tairi zake ni special...........hii imekuwa norm sasa kusikia eti mara ya gari ya Rais au escort imepata pancha.................kama tunakubali kuchakachua standard za security ya Rais nitawaelewa..........Wazembe wa kufikir mnachakachua hadi standard ya magari ya Rais?..........damn
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Mambo mengine mnashadadia kwani, gari za msafara haiwezikupata pancha???inatumia tairi kama magari mengine je kama amekanyaga msumari?au inatumia matairi ya vyuma?
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
hivi kila kitu mnataka mtu awajibike?, ili mpira usipate pacha gari linafanyiwa checkup ya namna gani?, mnataka jk atembelee mpira mpya kila siku?, hiyo gharama atalipa nani?, kwa hizi brbr zetu zilivyo sishangai kuona tyre mpya likipasuka achilia mbali pancha. Siungi mkono hoja yyt inayosema kuwa gari kupata pacha ni uzembe.
Duh kaka wewe uko narrow minded balaaaaa!!!!!. Gari kupata pancha ni uzembe mkubwa. Moja: wenda upepo ulizidishwa, ukijumlisha na twistings na joto lazima tyre ipasuke. Pili: labda tyre ni fake na hii ndo sababu kubwa ya ajali za magari TZ na sasa inaadhiri hadi usalama wa rais, haya ndo matokeo ya kuwa na weak institutions kama TBS na FCC. Tatu: Tyre ni nzee imeishazidi kiliometer za kuruhusiwa kutembea, watu wengi wanafikiri tyre kuzeeka hadi iwe kipara, naamini maafisa wa kikwete anaowachagua kirafiki watakuwa hawako well educated.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
Mambo mengine mnashadadia kwani, gari za msafara haiwezikupata pancha???inatumia tairi kama magari mengine je kama amekanyaga msumari?au inatumia matairi ya vyuma?
U r really in d dark as ur avatar reflects
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Mambo mengine mnashadadia kwani, gari za msafara haiwezikupata pancha???inatumia tairi kama magari mengine je kama amekanyaga msumari?au inatumia matairi ya vyuma?
kaka hapo sasa ndio unapokosea! magari ya Rais sio sawa na magari yetu. Kila kitu ni tofauti kuanzia vioo, matairi nk. Huwa zinatengenezwa kwa oda maalum.

Pia kwa sababu za kiusalama magari ya Rais yanatakiwa yawe yanakaguliwa kila mara, lakini kwa Mkwere naona imekuwa tofauti, siku hizi tunasikia vituko vya kila aina, mara yametiwa petrol feki kule Moshi, mara limegoma kuwaka nk...

Inatisha!
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,759