Gari latelekezwa kwa zaidi ya miezi 6 katikati ya Ruaha-Mbuyuni-M tandika-A/B

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date

Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,848
Likes
4,631
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,848 4,631 280

Wadau Kuna Gari kama Inavyooneka Pichani no za Usajili ni T961 BZT lipo Katikati ya Ruaha-Mbuyuni-M tandika-A/B Sasa liko pale Takribani Miezi 6 toka limeharibika na Lilipo sio sehemu salama kwani Kuna Kona

Nilibahatika Kusimama na kuonana na Mlinzi analinda hilo Gari na Kunipa stori Fupi kuwa toka Lilipo Haribika Dereva alie mkabidhi alimwambia anaenda kuchukua spare Mjini toka siku hiyo hajawahi kumuoana Ila aliwasiliana nae

Kama baada ya Mwezi kupita akamwambia Anaumwa, na Baadae akawa hapokei simu akipokea anamwambia bado hajapata spear Duhumuni la kupost hizi picha kuwa yule Mlinzi anadai Anapata changamoto kubwa Sana hasa Usiku anadai Kuna Gari zina simama kwa lengo la Kutaka kuiba Spear, Wadau Kama yupo anaemjua Mmiliki wa hili Gari pichani Basi amfikishie Kilio cha Mlinzi .




===============================
Update...

Nilifanikiwa kufanya Mazungumzo na Moja ya
Askari Kituo cha Polisi Ruaha -Mbuyuni Anasema hata wao Walijitahidi Kufanya mawasiliano na mmliki wa Gari no T 961 BZT Scania ambayo ni Mali JOPEPRI INTERPRISES - MOSHI Bila mafanikio kupitia kwa Mkuu wa Kituo lakini hatua Wanayotaka Kuichukua kuwafahamisha Tanroad Iringa kwa hatua zaidi.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,640
Likes
1,411
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,640 1,411 280
Traffic police miezi sita hawalijui hili?yaani INA maana tz hadi karne hii hatuna high way patrol?police hasa walivyojaa barabarani na tena siku hizi wanawahi kuamka kweli kweli
6 months?ni taarifa nzuri kwa mmiliki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
64gb

64gb

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
976
Likes
1,694
Points
180
64gb

64gb

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
976 1,694 180
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
Kwa fikra zako hizi kama na wewe ni mwafrika ni ngumu kujielewa
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,781
Likes
3,256
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,781 3,256 280
watakua wakinga tu na mambo yao..ji tajiri gani atakubali kikaa miezi sita bila kuona gari yake??
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,781
Likes
3,256
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,781 3,256 280
inawezekan mkuu na wewe ulikua kwenye mishemishe za kuondoka na spea mbili tatu kwa bahati mlinzi akazima jaribio lako..!!
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,261
Likes
7,460
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,261 7,460 280
watakua wakinga tu na mambo yao..ji tajiri gani atakubali kikaa miezi sita bila kuona gari yake??
Labda kauwawa

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,631
Likes
1,512
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,631 1,512 280
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
Afrika ndiyo zetu kusaidiana wewe tafuta nauli, passport, visa na bibi wa kizungu/Mkoloni ukaishi huko kwao ulaya, ndiko mambo haya hakuna.

Huko kutakufaa sana hapa Tanzania siyo kwako 😔!
 
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
1,198
Likes
537
Points
280
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
1,198 537 280
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
Acha ujuha na wewe taarifa ni kitu muhimu katika Maisha ya kila siku mtoa Mada ameeleza vizuli Sana huwenda hiyo gari inabeba hata wakimbizi au inasafirisha bizaa za magendo na inatafutwa au usikute imeibiwa afu imeharibika hapo na jamaa wameitekelekeza baada ya kuona imebuma so kuna vitu vingi vinaweza kutokea na usikutwe hata wamemteka mkeo yupo ndani ya hiyo Gari...jifunze kuheshimu post za watu zinapotumwa humu ukiona hauielewei unapita kushoto waache watu wa intelejensia wadadavue mambo. Shubaaa mit

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
1,198
Likes
537
Points
280
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
1,198 537 280

Wadau Kuna Gari kama Inavyooneka Pichani no za Usajili ni T961 BZT lipo Katikati ya Ruaha-Mbuyuni-M tandika-A/B Sasa liko pale Takribani Miezi 6 toka limeharibika na Lilipo sio sehemu salama kwani Kuna Kona

Nilibahatika Kusimama na kuonana na Mlinzi analinda hilo Gari na Kunipa stori Fupi kuwa toka Lilipo Haribika Dereva alie mkabidhi alimwambia anaenda kuchukua Spear Mjini toka siku hiyo hajawahi kumuoana Ila aliwasiliana nae

Kama baada ya Mwezi kupita akamwambia Anaumwa, na Baadae akawa hapokei simu akipokea anamwambia bado hajapata spear Duhumuni la kupost hizi picha kuwa yule Mlinzi anadai Anapata changamoto kubwa Sana hasa Usiku anadai Kuna Gari zina simama kwa lengo la Kutaka kuiba Spear, Wadau Kama yupo anaemjua Mmiliki wa hili Gari pichani Basi amfikishie Kilio cha Mlinzi .

Asante kwa taarifa mkuu achana na huyo juha anayekubeza hapo hizi ni taarifa muhimu Sana huwenda hiyo gari imeibiwa, imefanya uhalifu hivyo imetelekezwa hapo you never no anything can happen. Thanks mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
303
Likes
273
Points
80
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
303 273 80
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf

Majitu kama nyinyi tunayaita mabonya. Nyie ndo mnapewa hesabu ya mafumbo,kujibu ukurasa mzima mnachora kuku wenye miguu ile ya jumlisha.

Nina hakika jinsi ulivyo na majungu,uliandika hiyo post ukiwa umekalia tako moja.Naalabuk!
 
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2015
Messages
791
Likes
640
Points
180
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2015
791 640 180
miezi 6 na mlinzi yupo?huyo mlinzi anaishije hapo porini?mamlaka zote hazioni?mbona mengine hufuatiliwa haraka?mh!siku nyingine ukipita ujibanze ufuatilie muda mrefu,usijekuta hilo body hapo nyuma limesheheni,usiku business as usual!afu uchunguze kama mlinzi ndio huyo huyo kila siku!
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,022
Likes
63,938
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,022 63,938 280
Umefanya vyema kurusha habri hii humu, wahusika wa Serikalino wajisomee na kupata habri hii.

Watendaji wa huko inabidi wajiongeze kwa usalama wa wananchi wengine.. ilitakiwa wawe wameshaliondoa kama waliona mawasiliano kwa mmiliki hawajibiwi.

Kuna mengi yanabidi yatendeke.. inashangaza..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,333
Likes
14,316
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,333 14,316 280
Wasiojulikana hao mzee....wapo kazini.

Fanya yako....utakufa
Kuna kaukweli flani hivi,haiwezekani TAJIRI aiche gari MBICHI kama hii,Wasiojulikana wanafanya yao hapo.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
34,481
Likes
22,295
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
34,481 22,295 280
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
Kama haikuhusu kaa kimya.....
Usitake kuwapangia watu cha ku kupost

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,987
Likes
8,395
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,987 8,395 280
Huyo mlinzi si asepe zake, anang'ang'ania kulinda wakati halipwi?
 

Forum statistics

Threads 1,262,330
Members 485,559
Posts 30,120,687