Gari latelekezwa kwa zaidi ya miezi 6 katikati ya Ruaha-Mbuyuni-M tandika-A/B

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date

Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,848
Likes
4,631
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,848 4,631 280

Wadau Kuna Gari kama Inavyooneka Pichani no za Usajili ni T961 BZT lipo Katikati ya Ruaha-Mbuyuni-M tandika-A/B Sasa liko pale Takribani Miezi 6 toka limeharibika na Lilipo sio sehemu salama kwani Kuna Kona

Nilibahatika Kusimama na kuonana na Mlinzi analinda hilo Gari na Kunipa stori Fupi kuwa toka Lilipo Haribika Dereva alie mkabidhi alimwambia anaenda kuchukua spare Mjini toka siku hiyo hajawahi kumuoana Ila aliwasiliana nae

Kama baada ya Mwezi kupita akamwambia Anaumwa, na Baadae akawa hapokei simu akipokea anamwambia bado hajapata spear Duhumuni la kupost hizi picha kuwa yule Mlinzi anadai Anapata changamoto kubwa Sana hasa Usiku anadai Kuna Gari zina simama kwa lengo la Kutaka kuiba Spear, Wadau Kama yupo anaemjua Mmiliki wa hili Gari pichani Basi amfikishie Kilio cha Mlinzi .




===============================
Update...

Nilifanikiwa kufanya Mazungumzo na Moja ya
Askari Kituo cha Polisi Ruaha -Mbuyuni Anasema hata wao Walijitahidi Kufanya mawasiliano na mmliki wa Gari no T 961 BZT Scania ambayo ni Mali JOPEPRI INTERPRISES - MOSHI Bila mafanikio kupitia kwa Mkuu wa Kituo lakini hatua Wanayotaka Kuichukua kuwafahamisha Tanroad Iringa kwa hatua zaidi.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,605
Likes
3,805
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,605 3,805 280
Sasa limetelekezwa wakati kuna mlinzi???

Unajua maana ya kutelekezwa kweli ww?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,888
Likes
12,903
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,888 12,903 280
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
CCM wanasema tuwe wazalendo tulinde mali za taifa hili lkn makada wao hata kuthamini mali za wa-Tanzania wenzao mnaona nongwa.
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
915
Likes
225
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
915 225 60
duh huna ishu ya msingi ww.unasimama ili kuuliza mambo yasiyo kuhusu.waafrika sijui lini tutajielewa.hivi unadhani mwenye gari hajui hadi upost jf
Kabla ya kujibu post, uwe angalau unachukua hata dakika 2 kutathmini kile unachotaka kuandika. Wewe una uhakika gani kama mwenye gari anajua gari lake lilipo? Ndugu hebu tafuta mahali kwingine pa kupunguzia mihemko.
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,760
Likes
883
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,760 883 280
Sasa limetelekezwa wakati kuna mlinzi???

Unajua maana ya kutelekezwa kweli ww?
Huoni kwamba hata mlinzi katelekezwa???
Au hujaelewa kilichoandikwa unakimbilia tu kujibu????
Kuna kazi ya ziada kuongeza ufaulu mashuleni kama watu ndio wa aina hii.
 
Elerai

Elerai

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
476
Likes
15
Points
35
Elerai

Elerai

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
476 15 35
Huoni kwamba hata mlinzi katelekezwa???
Au hujaelewa kilichoandikwa unakimbilia tu kujibu????
Kuna kazi ya ziada kuongeza ufaulu mashuleni kama watu ndio wa aina hii.
Kuna
Mlinzi katelekezwa... miezi 6 bila posho ya ulinzi je hizo nguvu za kupambana na wezi atazitoa wapi
Kuna watu n viazi jamani sijui wamezaliw na nan? Horrible kabisa
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,605
Likes
3,805
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,605 3,805 280
Mlinzi katelekezwa... miezi 6 bila posho ya ulinzi je hizo nguvu za kupambana na wezi atazitoa wapi
Ila mwenye thread kasema GARI limetelekezwa badala ya kusema MLINZI katelekezwa!

Kiswahili ndo kinaongoza kwa ufaulu mbovu ukiacha Mathematics
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,605
Likes
3,805
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,605 3,805 280
Huoni kwamba hata mlinzi katelekezwa???
Au hujaelewa kilichoandikwa unakimbilia tu kujibu????
Kuna kazi ya ziada kuongeza ufaulu mashuleni kama watu ndio wa aina hii.
We mwehu..... naona unaropoka.

Sasa GARI limetelekezwa vipi wakati kuna KOROKORONI analilinda?

Korokoroni ndo katelekezwa kama ndo unataka iwe hivo.

Afu SAMAHANI naona kama nimekukumbusha machungu ya KUTELEKEZWA na baba ako mzazi ndo mana umenitolea povu!
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,261
Likes
7,460
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,261 7,460 280
Mambo mengine ni imani za kishirikina tu,mtu hawezi kukaa miezi 6 haguatilii lori lake kalipaki porini pembeni ya barabara. Halafu mamlaka zipo kwann zisilitoe hapo akijitokeza mwenyewe alipe na faini la sivyo lipigwe mnada
Ninaloshangaa zaidi utafikiri hiyo ardhi ni private land, yaani police wanapita kila siku na wanashindwa kuuliza?
Au inawezekana mwenye mali kauliwa na huyo dereva na amepatwa kizaa zaa maana yote yanawezekana
Ila Tz kiboko lorry limesimama barabarani miezi 6 na serikali kimya mmh sijui kwa kweli

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,228
Likes
2,640
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,228 2,640 280
Kabla ya kujibu post, uwe angalau unachukua hata dakika 2 kutathmini kile unachotaka kuandika. Wewe una uhakika gani kama mwenye gari anajua gari lake lilipo? Ndugu hebu tafuta mahali kwingine pa kupunguzia mihemko.
MBN mtoa POST ameeleza vizuri kabisa? yeye kosa lake nn? Hivi mfano huyo mlinzi nae akiamua kuliacha hilo LORI atakuwa amefanya makosa? MIEZI 6 HUJALIPWA MSHAHARA WAKO,,na DEREVA HAPOKEI SIMU,,JE ni UUNGWANA? sasa MKUU ameleta UZI humu,,,ili MLINZI au mwenye GARI,,WAWEZE KUTATUA TATIZO,,ASAIDIWE,,, matokeo YAKE MNAANZA KUMSHUTUMU MTOA POST,,,kuna watu humu hawajawahi kupost chochote,,tangia AJIUNGE NA JF ,, ,lakini ni MABINGWA WA KUKASHIFU NYUZI ZA WATU,,,wacheni HIZO

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776