Gari la makuti na miti


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mbona kazuri kweli haka ka gari kanafaa kwa utalii hapa kijijini kwetu mbunifu kajitadi sana
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
533
Likes
1
Points
35
Age
43
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
533 1 35
Safi sana mambo ya nenda kijani hayo
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Naam,gari imetilia hiyo,mswano haswaa!
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
Fanyeni taratibu hata hapa kwetu vipatikane kama hivyo kwani nahisi bei yake itakuwa poa
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Eh! Mamb ya Lodi rofa hayo!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Wale watu wa fire extinguishers wakikukamata nalo....duh...inabidi uwe na mtungi wa tani moja
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Kanafaa sana kwa harusi yangu..
Lakini sijui ntampata wapi mwezi wa kuniunga mkono.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hapo hata mkipata nako ajali hakuna tetanasi
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Mwendo wa gari 10km/hr ukienda spidi zaidi ya hapo unaacha bodi,
kimbunga kikija gari litafutie chumba cha kulala!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mwendo wa gari 10km/hr ukienda spidi zaidi ya hapo unaacha bodi,
kimbunga kikija gari litafutie chumba cha kulala!!
- Gari imeniacha hoi sana.

Respect.


FMEs!
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121