Gari Kutetemeka (Vibrate)

trplmike

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
616
1,000
Jana wife kaaama.. IST yake ina tetemeka balaaa. Huu mtetemeko ukawa kama gari ina mis. Ingawa alitoka nayo na kurudi nayo jioni.

Leo nimekwenda kuicheki kwa fundi nikakuta wire spark plug umekufa mmoja.. ingawa plug zote nne zilikuwa ziko poa. Tulichofanya ni kwenda Tandale kwenye used. Tukanunua huu wire.. tumebadilisha na tatizo limekwisha
 

ProBook

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
536
250
Ndo coil hio ambayo jamaa anaambia akague
Jana wife kaaama.. IST yake ina tetemeka balaaa. Huu mtetemeko ukawa kama gari ina mis. Ingawa alitoka nayo na kurudi nayo jioni.
Leo nimekwenda kuicheki kwa fundi nikakuta wire spark plug umekufa mmoja.. ingawa plug zote nne zilikuwa ziko poa. Tulichofanya ni kwenda Tandale kwenye used. Tukanunua huu wire.. tumebadilisha na tatizo limekwisha
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom