Gari gani zuri ya kutembelea isiyozidi Mil 12?

Linko

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
2,107
2,000
nataka kujua gari gani zuri kwakutembelea lenye thamani isio zidi milioni 12 maana mi magari sijui vizuri. ambayo nawea ipata show room.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,889
2,000
Mkuu, gari ni kama nguo, kila mtu anamapenzi na aina yake. Lazima wewe ujijuee unapenda nini ndio uone kwa bajeti uliyonayo utaweza?

Kwahiyo nakushauri, tutajie kwanza aina za magari unazopendezwa Nazo.. Najua umesema hujui magari ila naamini unajua aina flani like, carina, brevis, rav 4 etc etc...

Kwamfano Mimi, Napenda zaidi gari za chini "saloon", napenda pia iwe na turbocharger.. So from hapo nawaza tena iwe BMW, Benz, Toyota, VW, R.R, ford, Nissan etc etc...

So hebu tupe mapenzi yako kwanza yako wapi!!!
 

Linko

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
2,107
2,000
Mkuu, gari ni kama nguo, kila mtu anamapenzi na aina yake. Lazima wewe ujijuee unapenda nini ndio uone kwa bajeti uliyonayo utaweza?

Kwahiyo nakushauri, tutajie kwanza aina za magari unazopendezwa Nazo.. Najua umesema hujui magari ila naamini unajua aina flani like, carina, brevis, rav 4 etc etc...

Kwamfano Mimi, Napenda zaidi gari za chini "saloon", napenda pia iwe na turbocharger.. So from hapo nawaza tena iwe BMW, Benz, Toyota, VW, R.R, ford, Nissan etc etc...

So hebu tupe mapenzi yako kwanza yako wapi!!!
napenda gari za nissani,benzi,audi piia rav 4 new model maana huwa naona wana dizaini vizuri gari zao..
 

mirisho pm

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
3,242
2,000
nataka kujua gari gani zuri kwakutembelea lenye thamani isio zidi milioni 12 maana mi magari sijui vizuri. ambayo nawea ipata show room.
Mkuu kwa hali yako ya M12 chukua Carina,Probox Au IST.

Haya mambo ya Murano Rav 4,Harrier,Kluger, mara Rush waachie wenye pumzi ndefu........

FYI Mil 12 Ndo baseline ya kupata kagari ka point A to B aka baby Walker
 

galindas

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
985
1,000
kwa kuagiza unaweza kupata Raum, vitz, wish, airtrek, isis. Uchaguzi wako ulenge hizo.
 

KUCHI

Member
Dec 27, 2010
83
125
Kimsingi kwa bajeti ya 12m ni vyema uzingatie maoni ya wadau hapo juu Ku opt ordinary saloons na micro hatch backs..la sivyo kama mzuka wako ni hizo SUV yaani rav 4 en the like bas uwe tayari kununua ambazo ni used in tanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom