Garca Machel aingizwe kwenye kitabu cha dunia cha Guinness


K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Wanajamvi ninashauri Mama Graca Machel aingizwe kwenye kitabu cha watu waliovunja rekodi cha Guinness kwa sababu ni mwanamke aliyeolewa na marais wawili na ni mjane wa marais duniani. Nadhani hii ni moja ya rekodi kubwa duniani. Naungana na wapenda amani na uhuru kuomboleza kifo cha Mzee Mandela.
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Wanajamvi ninashauri Mama Graca Machel aingizwe kwenye kitabu cha watu waliovunja rekodi cha Guinness kwa sababu ni mwanamke aliyeolewa na marais wawili na ni mjane wa marais duniani. Nadhani hii ni moja ya rekodi kubwa duniani. Naungana na wapenda amani na uhuru kuomboleza kifo cha Mzee Mandela.
Huyu Mama ana Asili ya wale kina mama wanaotokea kule nanihino hapa nchini kwetu!!!????:shocked:. Maana vibabu vinaanguka tu. Inabidi akaolewe na Museveni kwa sasa.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Wanajamvi ninashauri Mama Graca Machel aingizwe kwenye kitabu cha watu waliovunja rekodi cha Guinness kwa sababu ni mwanamke aliyeolewa na marais wawili na ni mjane wa marais duniani. Nadhani hii ni moja ya rekodi kubwa duniani. Naungana na wapenda amani na uhuru kuomboleza kifo cha Mzee Mandela.
kweli huyu mama kazidi! kapora mme wa mtu
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
Huyu mama ni wa pekee inabidi atafutiwe nchi apewe aongoze hadi ajifie..tumpe Tanzania
 
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
857
Likes
18
Points
35
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
857 18 35
akaolewe na mugabe sasa
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Huyu Mama ana Asili ya wale kina mama wanaotokea kule nanihino hapa nchini kwetu!!!????:shocked:. Maana vibabu vinaanguka tu. Inabidi akaolewe na Museveni kwa sasa.
Hapo mwisho hapo....panachekesha sana
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Wabongo tuna akili balaa..
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
aisee....ndivyo ulivyofikiria...?
 
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
161
Likes
5
Points
0
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
161 5 0
mbona mnawaza mbalì? Hamtaki awe mama mdogo wa riz1? Mzee wa fastjet hata cheza mbali.
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,669
Likes
140
Points
145
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,669 140 145
Wanajamvi ninashauri Mama Graca Machel aingizwe kwenye kitabu cha watu waliovunja rekodi cha Guinness kwa sababu ni mwanamke aliyeolewa na marais wawili na ni mjane wa marais duniani. Nadhani hii ni moja ya rekodi kubwa duniani. Naungana na wapenda amani na uhuru kuomboleza kifo cha Mzee Mandela.
Yupo kwenye Guinness Book siku nyingi sana
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
470
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 470 80
Mh...,kwa michango hii, kweli JF ni home of GT.
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061