Garage Party Paty Two, Vijana usije kuoa msichana ambaye ujawahi kufanya naye mapenzi.


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Kwa wale wanao kumbuka Garage party party one, watakuwa walifurahi sana kwa nondo zangu za ukweli na zisizo na chembe ya shaka. Leo vijana nakuja na hili,

Seriously, Usioe mwanamke ambaye ujawahi kumdoo (First sampling) kwa sababu zifuatazo,

1. Baadhi ya wasichana wana Offensive K, pindi akivua nguo zake abaki kama amezaliwa Looh!!! Mwenekano wa chumba chumbani chote ubadilika. Unaweza kuhisi labla mtoto wa kenge anachungulia.

2. Baadhi ya wasichana wana loose K kama za mbwa koko wa kule kwa mtogole, pindi ukisubiria mpaka wedding night yako, utakacho kiona sijui hata nielezee vipi.

3. Baadhi ya wanawake huwa wanalala kitandani kama viroba vya mbolea wakati wa kudadavuana, Hamna excitement, hamna mastyle kama utamuoa msichana wa namna hii, kwa hakika utatoka njee ya ndoa yako kwenda buguruni au masakuu mbagala.

4. Baadhi ya wasichana awaridhiki, japo utaenda round ya kwanza, pili, tatu bado atakuuliza nini umefanya, au umechoka mimi bado bhana. Kijana kama utasubiri mpaka usiku wa harusi yako, umpate wa namna hii maisha yako ya kuishi ayata fika mbali

5. Baadhi ya wasichana wana spiritual husband, ambao wana wasatisfy them. Katika mambo yetu yale wama shaking na kupiga makelele " Uwwwwiiii Ufyattaaaa Wambolooo!" Kwa hili moja nina uzoefu nalo mimi mwenyewe.
Looh! Kuna msichana moja alinitoleaga mimacho kama mbuzi anachijwa huku akifyoka kama mapaka yakiwa kwenye mambo yao yale, ilibaki kidogo tu nile kona ila nikajikaza kisabuni. Kama utasubiri ukutane na wa namna hii, maisha yako ayata kuwa the same again.

Asiye sikia la mkuu uvunjika guu, lisemwalo lipo kama alipo laja na mdharau mwiba siku zote umchoma.
 
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,848
Likes
1,525
Points
280
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,848 1,525 280
Mbona wanawake wanasemwa vibaya hivyo sasa ukimkuta hivyo huwezi kumtengeneza au kumweka vizur?ala ujapenda wewe chongo ukasema kengeza.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Likes
37
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 37 145
Garage party 2 naona imekuja kivingine kweli, nilikuwa naisubiria kwa hamu, Ahya wafunde na wafundike barabara
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,986
Likes
4,489
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,986 4,489 280
Mapenzi hayana mwalimu acha kuongopea watu wewe
 
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
956
Likes
247
Points
60
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
956 247 60
1. Inamhusu heave.n on earth
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
64
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 64 145
Ndio umekutana na chache hivyo? Uko slow sana. Ziko za aina nyingi sana hujazijua,hebu ongeza speed ili ufahamu hata robo tu ya maumbile adhimu ya wanawake.
Usichokijua ni kwamba wote hao wameumbwa na Mungu na yeye ndio mbora wa waumbaji.
Mwenye staha na atulie Mungu atampa wake anayemstahili na atafurahia uumbaji.
Hao unaowabeza kuna wanaowatafuta.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180
baadhi ya wanaume wanatumia mkuyati
kuongeza ukubwa wa vifanyio so wadada
msisubiri siku ya ndoa (2)baadhi ya wanaume ni wachafu
hata kupiga mswaki ni shida achilia mbali harufu ya mwilini
(3)baadhi ya wanaume hawana lolote on bed zaidi ya
ingiza,toa,maandalizi ziro!!(4)baadhi ya wanaume ni vibamia so wadada tutest b4 ndoa!!
Heaven on Earth na Husninyo endelezeni hapa,maana wao wanajiona malaika mfyuuuuuu mxiuuuuu zao!!
 
Last edited by a moderator:
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
I can't believe all that c.r.a.p zipo kwa kichwa chako!!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,823
Likes
698
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,823 698 280
baadhi ya wanaume wanatumia mkuyati
kuongeza ukubwa wa vifanyio so wadada
msisubiri siku ya ndoa (2)baadhi ya wanaume ni wachafu
hata kupiga mswaki ni shida achilia mbali harufu ya mwilini
(3)baadhi ya wanaume hawana lolote on bed zaidi ya
ingiza,toa,maandalizi ziro!!(4)baadhi ya wanaume ni vibamia so wadada tutest b4 ndoa!!
Heaven on Earth na Husninyo endelezeni hapa,maana wao wanajiona malaika mfyuuuuuu mxiuuuuu zao!!
heheeheh!!! mie ningeongeza ila kuna mods siku hizi wanannifatilia sana, hawachelewi kudelete posts zangu. ngoja tu ninyamaze ila wanakeraaaa!!
 
Talibani

Talibani

Senior Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
136
Likes
0
Points
0
Talibani

Talibani

Senior Member
Joined Jul 31, 2013
136 0 0
Aisee ebu acha kuwanyanyasa dada zetu huo ni unyanyasaj wa kijinsia........acha upuuz bana.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hizi zinaitwa tafakuri japo mifano uliyotoa si mizuri
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,026