Gani rahisi(Ka ushawai kuwa na mkenya,i need your comment on this Inakaa rahisi kwa watanzania kuoa kenyan women n not vice versa

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,395
2,000
Kiswahili hujui basi andika kwa lugha kikristo basi

mpuuzi mpuuzi tu
 

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,395
2,000
Kiswahili hujui basi andika kwa lugha kikristo basi

mpuuzi mpuuzi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom