Gambia, Gololi hutumika kuchagua Rais wa nchi


mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
5,306
Points
2,000
Age
42
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2015
5,306 2,000
Yaani bavicha hamjui mnachokitaka kwa sababu umeshaambiwa wagambia asilimia 49 hawajui kusoma mnataka ije tanzania
Mdau unaonaje ukaja ule mfumo wa marekani kabisa mkachinjiwa baharini
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,726
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,726 2,000
Duu hii kali na unique, ila mmh sijui wazo limeniijia vipi?
Yaani kama naona gololi zikiyeyuka kwenye pipa moja kwa chemicals kama gololi zikipelekwa nchi zingine
 

Forum statistics

Threads 1,284,979
Members 494,370
Posts 30,846,490
Top