Gadhafi awakimbia waandishi wa habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadhafi awakimbia waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Mar 9, 2011.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,950
    Likes Received: 5,809
    Trophy Points: 280
    Akiwa amewaahidi kukutana nao, alichoweza ni kufika hotelini walipo waandishi wa habari, kulikuwa na waandishi wa habari kama mia hivi, kuona hivyo akawaacha solemba bila kuongea nao hata neno moja, awali waandishi walimsubiri kwa uchache saa nane. Imeelezwa alichagua mwandishi kutoka uturuki na kufanya nae mahojiano nyuma ya pazia huku gari yake ikimsubiri, akawaondoka na kuwaduwaza waliosalia!!!!!

    Cource: cnn
     
  2. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,474
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi sishangai. He is a very upredictable fellow:A S 13:.
     
  3. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hao wa uturuki kawaambia nini,au haijajulikana mkuu?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mfamaji haachi kutapatapa
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,728
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    aliahidi kukutana nao au kuzungumza nao?
    Msikurupuke
     
  6. B

    Bijou JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,141
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, mzee mzima kazidiwa huyo!!!!!!!!!!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Swali zuri sana hili, nimelipenda.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    CNN wanakurupuka?

    Unafikiri CNN ni sawa na TBC?
     
  9. c

    carefree JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Duh kama namuona anavyotoka nduki hotelini kwa hiyo akitembea kwa kunyata na msafara wake wote wananyata duh africa land noma
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    akini ndugu zangu ni kweli tunataka Gaddafi aondoke?ishu ni kukaa madarakani muda mrefu au kuletea maendeleo wananchi, anayo yafanya nchini mwake siku ikifikia Tanzania hivyo tunaweza sema imekuwa nchi ya ahadi. Libya ni jangwa but kodi wanazotozwa wananchi ni sawa na hakuna, nyumba kwao ni bure na maslahi mazuri lakini huku kwenye rasilimali nyingi tunaendelea nkuteseka.

    Nadhani kuna ajenda ya siri ya mataifa yasiyomtaka ndio wapandikizi wa chuki zote hizo kwa wananchi wake ndio maana leo tunaona kuna makundi mawili mtaani yale yanayomuunga mkono na wale wano mpinga.

    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hayo maendeleo unapokuwa dikteta lazima siku moja itakurudia,hizo ni roho za aliowatoa uhai kwa kupingana nae..
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,728
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Hv unajuwa mabomu ya Gongo la mboto CNN waliripoti kuna nini kinaendelea?
    Ukijuwa hilo ndio utaamini kuwa jamaa ni wakurupukaji kama wewe tu.
    So jibu swali, je Kanali aliwaambia wakutane au wazungumze?
     
  13. c

    chipanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Haya ndo aliyokuwa akiyahubiri Malcom X, a house negro and a field negro! usiuze uhuru wako kwa haki yako mwenyewe, ilikuwa ni wajibu wake Gadhafi kutenda yote hayo na zaidi ya hayo kwa wananchi wake, yeye amekwapua kiasi gani!? ...usihofu mkuu hata huyo atakaye kuja atajenga tu misikiti.
     
Loading...