gaddafi enzi zake!!kwa kubandua nyama mbichi alikuwa ni noma!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gaddafi enzi zake!!kwa kubandua nyama mbichi alikuwa ni noma!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by pageup, Oct 18, 2012.

  1. pageup

    pageup Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mmmmmh
     
  3. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    sio photoshop hii?
    [​IMG]
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Imebaki story,mrudishieni hotel yake ya bahari beach
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,454
    Likes Received: 7,976
    Trophy Points: 280
    Hii picha duka hebu tofautisha mikono ya ghadafi huo alioweka pajani kwake na huo alioshika shingo ya binti utaelewa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii kama sio photoshop basi itakua photogenge lakini sio halisi.....
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasaivi anabandua mabikira sabini, kwa misikiti hii yote amejenga hapa duniani ukijumlisha na ule wa dodoma....pamoja na kwamba wengi wamekufa kwaajili yake, mabikira anafaidu sasaivi.
     
  8. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    So sabini, ni sabini na mbili !!
    Upo hapo ??
    Jamaa wanafaudu !!
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Aaah wapi anachezea virungu vya maswahaba saa hizi huko, unafikiri watu aliowaua na kuwafukia kwenye 'mass graves' Mungu alikuwa amesinzia...
     
  10. S

    Sinag Man Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Aisha Gadafi
     
Loading...