Gachuma akanusha madai ya Dk. Slaa


Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
102
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 102 60
Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Mbona kwenye walaka jina lake limo sasa anawatuhumu CCM kwa kuweka jina au Slaa kupata copy ya waraka?
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
People will never cease to amaze me. What an attitude!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Wote watakataa kwa sababu ni kitendo cha aibu. Lakini ingekuwa ni sifa wangerukaruka na kushangilia!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
Hey! What a SHAME AND IRRENSIPONSIBLE RESPONSE. Kwamba hawezi kukaa hoteli ya hadhi chini ya ile yake? Ndo kusema baba yake, wadogo zake, shangazi zake, na watu wangine hawezi kukaa kwako mpaka wawe na hoteli au nyumba yenye hadhi sawa au kubwa kuliko yake?

Ndo kusema ni mbaguzi kiasi hiki? Sihitaji hata kujua kama alikaa au hakukaa, ila nimeumia sana na jibu la kuwadharau watu wasiokuwa na makazi yenye hadhi kama aliyonayo yeye-ndo tafsiri kwa uelewa wangu mdogo!

Pole.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kama hawakukaa La-Kairo basi si aseme walikaa wapi?...Uzuri kuna watu wetu pale hotelini ambao waliwaona live, kwahiyo kubisha kunawaharibia zaidi, na kuwafanya waonekane vituko!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
sasa huyo gachuma hadhi yake tunavyojua ni kama LAKAIRO (lameck airo) coz wote ni class seven
:nono::nono::nono::nono::nono::nono:
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Wote watakataa kwa sababu ni kitendo cha aibu. Lakini ingekuwa ni sifa wangerukaruka na kushangilia!
Nani anaweza kukubali kwamba alikaa nakupanga kuhujumu uchaguzi ni scandal. Hata Nixon wa USA alikanusha watergate scandal lakini mwishowe ilimtoa Ikulu. Hata EPA walikataa mpaka Spika Sitta alitishia kumpeleka Slaa polisi lakini wote tunajua matokeo. Wanaona aibu na kuogopa backlash ya Jumuiya ya Kimataifa.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Na hiyo sahihi ya Mkurugenzi wa JiJi la Mwanza waseme imegushiwa, Au waseme Mkurugenzi kawasingizia pia
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
Utetezi gani na huyo naye kama alikaa kikao na jk,ridhi,RA na ER kuna dhambi gani? shida labda agenda zao zilikua nini?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Turudi kwenye hoja ya Dr. Slaa ambayo inataja waraka uliotaja watu hao kwamba walikuwepo kwenya kikao. Hoja ijibiwe hivi:
1.kweli kulikuwa na na kikao cha namna hiyo ua hakukuwa na kikao cha namna hiyo.
2. Kulikuwa na kikao cha namna hiyo na washiriki walikuwa hao waliotajwa au siyo hao au walikuwa baadhi ya waliotajwa.
3. waraka ulikuwa wa kweli au wa kughushiwa.

Hivyo, mtu kusema kuwa hawezi kukaa katika Hoteli hiyo kwa sababu siyo ya hadhi yake haijibu hoja zinazopaswa kujibu hoja za msingi. Hivi kwa mfano, mtu umetuhumiwa kuiba baiskeli ya mtu unaweza kujibu kuwa sina hadhi ya kuiba baiskeli badala ya kujibu tu kwa sentensi moja kuwa sikuiba au niliiba, ni kweli au si kweli?

Ninachokumbuka kuhusu waraka uliwataja walioshiriki kikao hicho ni kuwa Kabwe alikiri sahihi ni ya kwake. Kwa hiyo anayejua kuwa Gachuma alishiriki au la ni yule aliyeandika waraka siyo Dr. Slaa.
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
and who the hell is gachuma?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,871
Likes
310
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,871 310 180
Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
Wewe Gachuma nenda Mahakamani basi kama umesingiziwa, siyo unaongelea chini ya Meza - mnafikiri Tanzania ni ile ya miaka 10 iliyopita? info zina flow zaidi ya vile mnavyojua ninyi. kazi kwenu - zigo hilo mmetwishwa na wenzako.

Wizi mwingine una nafuu lakini huu wa kura ni zaidi ya wizi yaani UHAINI- Kajisafisheni mahakamani wakubwa.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Its not amazing nilijua tu atakana, taarifa uloletwa na dr wa ukweli ilionesha jina lake, labda kama atasema jina lililotajwa si la kwake. Kuhusu hadhi ya Lacairo na Mz Hotel hii imekaa kibiashara zaidi!
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
kumbe yeye hakuwepo,amuulize kabwe kwa nini alimuandika?
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Hiyo kansa ya hujuma itawatafuna tuu.Ila kweli ukila nyama ya mtu huachi kamwe pamoja na kashfa zote EL na RA hawajakoma tuu.Kweli TZ iko hatarini kama wananchi hatutaikomboa.
 
D

DRV

Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
3
D

DRV

Member
Joined Aug 9, 2010
29 0 3
Ahaha. Huyu mzee Gachuma ameniacha hoi. Yani ametumia hii nafasi kutangaza biashara yake. Huyu mzee ana cheo cha udhamini wa CCM kama yule mzee wa upareni Peter Kisumo. Na ni kiongozi nadhani mkoa wa mara.

Jamani tukubali tukatae hata tufanye nini CCM hii imechafuka sana haiwezi kutakata. Huu mchezo wa hujuma upo siku nyingi. Mbowe 2005 aliibiwa zaidi ya kura laki 5 dar peke yake ila inaonekana watu hawakufuatilia sana na hata yeye mwenyewe hakulalamika. Sasa haya tunaona ni madhara aliyosema Nyerere ya kula nyama ya mtu. Kwamba last time waliiba ikafika 80% hivi haiwezekani kuzidisha hapo kidogo?? Wote tuna tabia ya kufanya vema zaidi kila tunapopata nafasi nyingine ya kufanya kile kile. Kosa la mkuu ni kuwahusisha wanae vilaza kwenye mambo mazito. Watu wanaperform ze komedi kwenye mambo ya msingi.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,885
Likes
152
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,885 152 160
Labda angekanusha kuwepo na kikao kilichotoa hayo maazimio na yeye kushiriki..
Kukataa kwamba hakua Lakairo wakati huo hakufuti hoja kuwa waliaazimia hayo maovu..
Waache wajing'ateng'ate mwisho wa siku tutajua lililo kweli..
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
yeye huyu gachuma ndo alilipia garama zote za kile kikao

mbona kila kitu kinajulikana!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,113
Members 476,369
Posts 29,343,082