G. Lema ashangiliwa kwa shangwe na waliotoka katika mkutano wa CCM


SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Points
1,225
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 1,225
Aliyekuwa mbunge wa Arusha G. Lema leo jioni wakati mkutano wa CCM ulipoisha jijini Arusha watu wakitoka uwanjani walikutana na gari la msheshimiwa huo akitoa ishara ya people power na washabiki wake walio ndani ya mjumuiko huo wa CCM wakimuunga mkono huku barabara zima ikilipuka kwa shangwe nje ya ya geti kuu la kutukea uwanjani.



Muda mfipi polisi mmoja anayefaamika kwa sura aliovaa jezi ya CCM akaanza vurungu za kutupiana ngumi na mwanachadema mmoja na kukutana na kipigo kutoka kwa wanachadema katika eneo la nje wa uwanja.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,686
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,686 2,000
Mbona umeandika habari as if kila mtu anajua Lema yuko wapi sasa? Hiyo ilikuwa wapi?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Haya yote yametokea wapi,yaani mkoa gani?
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,086
Points
1,225
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,086 1,225
Aisee magamba kwishney,yaani wanatumia mpaka polisi wavae nguo zao wakajaze mkutano?kamanda lema yupo honeymoon soon atarudi ulingoni.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Yametokea Arusha, leo Gambaz walimleta Kinana ajaribu kuokoteza uhai wa ccm, lkn matokeo ndiyo hayo.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Aliyekuwa mbunge wa Arusha G. Lema leo jioni wakati mkutano wa ccm ulipoisha watu wakitoka uwanjani walikutana na gari la msheshimiwa huo akitoa ishara ya people power na washabik wake walio ndani ya mjumuiko huo wa CCM wakimuunga mkono uku barabara zima ikilipuka kwa shangwe nje ya ya geti kuu la kutukea uwanjani.


muda mfipi polisi mmoja anayefaamika kwa sura aliova jezi ya CCM akaanza vurungu za kutupiana ngumi na mwanachadema mmoja na kukutana na kipigo kutoka kwa wanachadema

Kojoa ulale!!

NB. Angalia kujikojolea.
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Points
1,225
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 1,225
Kojoa ulale!!

NB. Angalia kujikojolea.
Mipasho ni pwani ila kama upo Arusha kesho fika eneo la chini ya mti uwanjani upate habari alafu je uongee umbulula wako
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Aisee magamba kwishney,yaani wanatumia mpaka polisi wavae nguo zao wakajaze mkutano?kamanda lema yupo honeymoon soon atarudi ulingoni.
umesahau yule polisi aliyetoka moro kwenda dom kugombea UNEC?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,443
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,443 2,000
m4c raha tupu! Maisha yetu yatakomboka very soon
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Yametokea Arusha, leo Gambaz walimleta Kinana ajaribu kuokoteza uhai wa ccm, lkn matokeo ndiyo hayo.
Duh, Ndugu yangu Paka jamaa wanatia huruma kweli, hivi si wangembeba na Le Mutuz ili apate hata kauongo kadogo ka kutuletea hapa?
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Ukintajiya ccm napatwya na kichefutefu
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
ccm wanamhofia Lema pekee kwa sababu kwanza ana ushawishi mkubwa, halafu mkweli asiyeficha uongo, na asiyeogopa kufa wala kwenda jela huyu ndiye Lema kiboko ya ccm.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
Nimeipenda Arusha, nitahamia huko soon!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Daaaah kama nk hivyo watakuwa wamesoma plate number tayari maana walifikiri huko wakija watu watageuka!!!!
 
A

Asa79

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
591
Points
0
Age
39
A

Asa79

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2012
591 0
kuna watu na viatu, ccm wote ni viatu
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top