Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fursa za masomo India na Australia

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maxence Melo, Apr 21, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,597
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Endapo unataka kusomea India au Australia na kuwa sponsored, chukua files zilizo attached kwa chini hapo na fuata maelekezo. Muda unaruhusu...

    Shukrani kwa aliyenitumia fursa hizi
     

    Attached Files:

  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    thanx Maxence
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii ya Australia lakini naona haitugusi sisi tulio katika private sectors
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    audio instructions are not working....
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mwenye kisu kikali ndo atakayekula nyama....

    ยง
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kama hawa wanaotoa scholarship wangejua, wasingewapa wabongo rungu namna hiyo, walitakiwa tuwatumie wao kwenye embassy yao, hapo walipowapa wabongo washike rungu, watatangaza tu lakini wameshauza hizo scholarship kwa watu, au wameshawapa ndugu zao. So hamna hata haja ya kuapply.

    Jamani, sisi ni watz tunajuana sisi kwa sisi, hivi kuna kitu hapo? Nichukue form nimpe mbongo aangalie halafu aruhusu nipewe schoalrship? Kama haijakaa kwenye junk box hiyo akapewa ndugu yake.

    Nafikiri kama kuna wa kumwandikia email, hakina unatakiwa kuandika kuwa hizo nchi zinazotoa scholarship hazitakiwi kuwapa rungu wabongo. Si haki, si waone wenzao wa Netherland na Scandinavian countries, hawahitaji kupitia kwenye selikali kwasababu wanazijua selikali zetu, ni za kindugu na wivu kibao,
     
  7. E

    Eddie Mourice New Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I support u mwana wa mungu, watoto wa masikini hatuna kitu hapo tutabaki kuwasindikiza wenye ukoo wa majina makubwa!
     
  8. b

    bakayoko Member

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi! Thanks Much Maxence Melo.
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thanx MAX
     
  10. wamba

    wamba Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    hii imetulia ingawa nimeikosa kwakuwa nimechelewa kuipata ila kwa wale waliofanikiwa hiyo itakuwa imetulia
     
Loading...