Fursa za kusoma nje zipo ila sioni watanzania tukizichangamkia

mtamba PGO

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
538
1,000
Nimeona vyuo vingi ulaya vikitoa nafasi kwa international students kujiunga na kusoma bure.

Kinachonishangaza Ni kutokuona Watanzania tukizichangamkia hizi fursa,

kazi yetu Ni:-

1.kuota utajiri tukiwa vitandani kwa ndugu mijini
2. Kutumia 3/4 ya siku nzima kuongelea "mbususu" na kuwaongelea kina " Jack chacha" wa Kona baa.

3. Kuwapinga wanaoonekana kuleta maada za maendeleo + mafanikio.

4. Kutumia social media kuwasema vibaya kina CCM na kina CHADEMA huku tukisahau hawaleti pesa mifukoni mwetu ( hapa Ni mmoja wao)

5. Kutembeza bahasha za kaki maofisini ( hapa pia nipo).

Graduates tuchangamke , twendeni nje tukajilipue Kama Nigerians.

Tukumbuke maisha yakigoma nyumbani tujaribu na kwingine.

Nimejitoa kwenye chama Cha watembeza bahasha maofisini
Naenda Norway tuombeane.




Sent from my TECNO KA7 using JamiiForums mobile app
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
63,743
2,000
Nimeona vyuo vingi ulaya vikitoa nafasi kwa international students kujiunga na kusoma bure.

Kinachonishangaza Ni kutokuona Watanzania tukizichangamkia hizi fursa,

kazi yetu Ni:-

1.kuota utajiri tukiwa vitandani kwa ndugu mijini
2. Kutumia 3/4 ya siku nzima kuongelea "mbususu" na kuwaongelea kina " Jack chacha" wa Kona baa.

3. Kuwapinga wanaoonekana kuleta maada za maendeleo + mafanikio.

4. Kutumia social media kuwasema vibaya kina CCM na kina CHADEMA huku tukisahau hawaleti pesa mifukoni mwetu ( hapa Ni mmoja wao)

5. Kutembeza bahasha za kaki maofisini ( hapa pia nipo).

Graduates tuchangamke , twendeni nje tukajilipue Kama Nigerians.

Tukumbuke maisha yakigoma nyumbani tujaribu na kwingine.

Nimejitoa kwenye chama Cha watembeza bahasha maofisini
Naenda Norway tuombeane.




Sent from my TECNO KA7 using JamiiForums mobile app
Uza tekno, nunua tiketi ya ndege
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom