• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Fursa pekee kwa wazazi juu ya malezi bora ya watoto

V

vision 2020+

Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
93
Points
95
V

vision 2020+

Member
Joined Jan 31, 2012
93 95
Fursa pekee kwa wazazi juu ya Malezi bora ya watoto.
Kutokana na kasi ya Maisha na Dunia kuwa Kijiji Kimoja, wazazi wengi wameishia kuwa na watoto lakini hawapati muda wa kutosha wa kutoa mafunzo na kuwapa malezi bora. Matokeo yake watoto h...ushidwa kutimiza malengo yao.
Mikono Speakers ikishirikiana na wataalam Kutoka Norway na Tanzania inakuletea semina Maalum juu ya ulezi bora wa watoto.
Mahali ni JB Belmont Hotel, tarehe 14 Disemba 2013, kuanzia saa 3 asubuhi
Kiingilio ni Tshs. 100,000 kwa mtu na Tshs 180,000 kwa wazazi/walezi wawili na utajipatia vinywaji na chakula cha mchana.
Wahi sasa, nafasi ni chache! Piga simu namba 07171
09362, 0784636169 au barua pepe info@mikono.biz. Wote Mnakaribishwa. info@mikono.biz
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Points
195
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 195
Fursa pekee kwa wazazi juu ya Malezi bora ya watoto.
Kutokana na kasi ya Maisha na Dunia kuwa Kijiji Kimoja, wazazi wengi wameishia kuwa na watoto lakini hawapati muda wa kutosha wa kutoa mafunzo na kuwapa malezi bora. Matokeo yake watoto h...ushidwa kutimiza malengo yao.
Mikono Speakers ikishirikiana na wataalam Kutoka Norway na Tanzania inakuletea semina Maalum juu ya ulezi bora wa watoto.
Mahali ni JB Belmont Hotel, tarehe 14 Disemba 2013, kuanzia saa 3 asubuhi
Kiingilio ni Tshs. 100,000 kwa mtu na Tshs 180,000 kwa wazazi/walezi wawili na utajipatia vinywaji na chakula cha mchana.
Wahi sasa, nafasi ni chache! Piga simu namba 07171
09362, 0784636169 au barua pepe info@mikono.biz. Wote Mnakaribishwa. info@mikono.biz

Hiyo bei kubwa mno, si dhani kama kuna value for money.
 
G

goodmother

Senior Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
108
Points
0
G

goodmother

Senior Member
Joined Jul 21, 2012
108 0
Siamini kama kuna mtu anaweza kunifundisha kulea mtoto wangu, tunaishi mazingira tofauti, mila nadesturi tofauti kiwango cha kipato pia tofauti sasa hapo nafundishwa nini? Watoto pia hutofautiana uelewa, tabia na hata mitazamo.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
61,279
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
61,279 2,000
Siamini kama kuna mtu anaweza kunifundisha kulea mtoto wangu, tunaishi mazingira tofauti, mila nadesturi tofauti kiwango cha kipato pia tofauti sasa hapo nafundishwa nini? Watoto pia hutofautiana uelewa, tabia na hata mitazamo.
Mkuu unawanyima wajasiriamalí kipato ujue.
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Points
1,225
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 1,225
Kabisa! yaani ni kitu hakifundishiki, bora siku hiyo uitumie na wanao nyumbani kuliko kujitafutia outing nyingine
Siamini kama kuna mtu anaweza kunifundisha kulea mtoto wangu, tunaishi mazingira tofauti, mila nadesturi tofauti kiwango cha kipato pia tofauti sasa hapo nafundishwa nini? Watoto pia hutofautiana uelewa, tabia na hata mitazamo.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
Siamini kama kuna mtu anaweza kunifundisha kulea mtoto wangu, tunaishi mazingira tofauti, mila nadesturi tofauti kiwango cha kipato pia tofauti sasa hapo nafundishwa nini? Watoto pia hutofautiana uelewa, tabia na hata mitazamo.
siamini kama unaweza ukawa unajua kila kitu kuhusiana na malezi.. ukienda waweza ambulia mawili matatu ya ziada. kuna faida ya kuhudhuria semina kama hizi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,232
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,232 2,000

Siku hizi hadi kulea watoto wazazi wanaenda fundishwa??

 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,857
Points
1,250
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,857 1,250
mbaya zaidi BADILI TABIA moja ya wanaofundisha wanatoka ktk utamaduni tofauti na wakitanzania. Hapa matango pori hayatakosekana.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,404,380
Members 531,585
Posts 34,452,238
Top