Fursa: Mifuko ya nailoni imepigwa marufuku ni Wakati wetu sasa kutafuta kitu mbadala


The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,467
Points
2,000
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,467 2,000
Ooh, noo, mnataka kuanza kulisha watu cement, kweli Afrika makansa hayatakaa yaishe, Mungu atusaidie tu.
Ungesoma paragraph ya mwisho ya comment yangu,usinge andika hiki ulichoandika.
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,438
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,438 2,000
C lzm kuanza na machine,u cn start small kwa kutengeneza kwa mkono

Sent using Jamii Forums mobile app
Angalia jinsi ya kuli conquer soko, Fanya hii kama biashara kwa scale kubwa sio kufanya kama tuko kwenye feudal mode, huoni kwakutengenez local akija anayetengeneza kwaubora atakuwa analikamata soko yeye na kwa ukubwa zaidi, dumbukiza pesa sio muda wa kujaribujaribu mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sometimesyes

sometimesyes

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
257
Points
250
sometimesyes

sometimesyes

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
257 250
Angalia jinsi ya kuli conquer soko, Fanya hii kama biashara kwa scale kubwa sio kufanya kama tuko kwenye feudal mode, huoni kwakutengenez local akija anayetengeneza kwaubora atakuwa analikamata soko yeye na kwa ukubwa zaidi, dumbukiza pesa sio muda wa kujaribujaribu mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Angalia huyo dogo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined
Jun 3, 2017
Messages
56
Points
125
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined Jun 3, 2017
56 125
Kweli kabisa halafu mbona zipo njia nyingi hata kama viwanda vya kutengeneza magunia watatengeneza mifuko midogo pia
Au hizo za plaatic reusable ambazo unazisafisha kwa huko kwetu itabidi
Naona ni fursa nzuri kwa sasa ila badala ya kuagiza mpaka mifuko China inabidi itengenezwe kwa wingi nyumbani

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Kabisa Mkuu ukipata mwanya wakupata zile vitambaa vyake sjui aina ya cotton ile kama mjasiriamali tunafanya kuzishona wenyew tu na cherahani mbona fursa izi zinakuja waziwazi tu hapa ni ela izi aise.

Kuna nyengine zinaitwa Organic cotton mesh bags mabeberu ndo wanatumia sana uki Google zinakuja fasta aise. Ukapata materials ukazishona mwenyew ukaweka bei reasonable ukazisambaza pesa kama zote aise.

Sema ukiwa na mawazo mazuri pesa inakosekana, na ukipata pesa mawazo yana kosekana kama law of demand and supply
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,785
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,785 2,000
Kabisa Mkuu ukipata mwanya wakupata zile vitambaa vyake sjui aina ya cotton ile kama mjasiriamali tunafanya kuzishona wenyew tu na cherahani mbona fursa izi zinakuja waziwazi tu hapa ni ela izi aise.

Kuna nyengine zinaitwa Organic cotton mesh bags mabeberu ndo wanatumia sana uki Google zinakuja fasta aise. Ukapata materials ukazishona mwenyew ukaweka bei reasonable ukazisambaza pesa kama zote aise.

Sema ukiwa na mawazo mazuri pesa inakosekana, na ukipata pesa mawazo yana kosekana kama law of demand and supply
Kweli zipo hizo mkuu zinatumika sana huku niliko
Fursa nzuri sana hata vikapu pia vya kusuka ni faida kubwa ambayo mtu akianza kutafuta wafumaji na akawekeza hela nakuambia ni hela nzuri mtu anapiga

Changamkieni kwa kweli, hela hizo

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
MTU ALIYE NYIKANI

MTU ALIYE NYIKANI

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
261
Points
250
MTU ALIYE NYIKANI

MTU ALIYE NYIKANI

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
261 250
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,837
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,837 2,000
Unapatikana wapi mkuu na gharama zako zikoje

$ There's clear light at the end of the Tannel $
Nipo Dodoma sijaanza kuchaji ninafundisha man power ya kunisaidia uzalishaji,nafikiri kuwa na Darasa la wajasiriamali mwezi may mwanzoni nitakujuza
 
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
785
Points
1,000
samwel mdodo

samwel mdodo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
785 1,000
Si tulikuwa na vikapu kabla ya haya mazagazaga? Kwanini visirudi? Mifuko ya vitambaa pia ambayo unaweza kutumia mara chungu nzima.
usharobaro umeziidi watu..na Afadhali turudi kwenye U halisia wetu.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,837
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,837 2,000
Wazo zuri sana mkuu malighafi unazotumia ni hizi katasi za kaki za kawaida

$ There's clear light at the end of the Tannel $
Hizo na nyingine Mkuu,nitakutumia in box j5 au Alhamis uone bidhaa yetu
 
Said S Yande

Said S Yande

Verified Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
519
Points
250
Age
26
Said S Yande

Said S Yande

Verified Member
Joined Mar 16, 2013
519 250
Conclusion:
huto tumifuko twa karatasi ni special kufungia chipsi kavu na mishkaki vibandani. Full replacement ya "Marlboro" ni kitu kingine kabisa.
Ni kipi hicho madam
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,753
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,753 2,000
Conclusion:
huto tumifuko twa karatasi ni special kufungia chipsi kavu na mishkaki vibandani. Full replacement ya "Marlboro" ni kitu kingine kabisa.
NI sawa na kutumia condm za mtu kwa bata/punda
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,820
Points
2,000
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,820 2,000
Kwa mawazo yangu hapa tunarudi kwenye matumizi ya vifungashio vya magazeti mana hizo bahasha ni gharama ukilinganisha na mifuko ya nailon ambayo ilikuwa inapendwa zaidi na wauzaji maduka ya rejarej na wauza chips kwao kununua mifuko ya bahasha wataona ni hasara
atakayekuwa anaagiza magazeti nje ya nchi yeye atakuja kuuza kwa kilo atanufaika zaidi
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,734
Points
2,000
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,734 2,000
Wanaofanya hiyo biashara bado wana stock Kubwa ambayo haiwezi kuisha within a month.

Kuna mmoja nilimsikia akihojiwa clouds alieleza vyema kabisa.

Nadhani wasipotezewe wasikilizwe ili wasipate hasara Kubwa ya pesa kwa Mifuko waliyokwisha inunua.

Ni jambo linalohitaji busara ndogo tu. Hawa wauzaji ni wakubwa na hata hao wenye viwanda wanawategemea hao kwani ndio maajent wakubwa. Wasaidiwe ili yasitokee kama ya wale waliojiuwa kwenye viroba.

Uzuri wote wanaunga mkono katazo ila waruhusiwe wamalize mizigo waliyonayo huku na mbadala ukitake over




Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top