Fursa kwa Wafanyabiashara ya kujipatia pikipiki kutoka kwa Waziri wa Uwekezaji

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,837
Points
2,000

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,837 2,000
Jamani kiukweli mimi nilimtumia email muheshimiwa nanimejibiwa kuwa nimechaguliwa kujipatia hiyo pikipiki naamenitumia email yamtu mwingine ili anijulishe jinsi yakuipata pikipiki
 

Daviie

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
1,027
Points
2,000

Daviie

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
1,027 2,000
Nilituma February 23 nimejibiwa leo hii, ndio bado nasikilizia kama nikweli ama siunajua tena watu wakudukua akaunt zawaheshimiwa
OK ngoja namimi nijaribu. Dah! Ikiwa kweli itapendeza sana usawa huu wa vyuma. Sema nitumie sample basi umeandikaje... Shikamoo zimo hazimo ?
 

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,837
Points
2,000

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,837 2,000
OK ngoja namimi nijaribu. Dah! Ikiwa kweli itapendeza sana usawa huu wa vyuma. Sema nitumie sample basi umeandikaje... Shikamoo zimo hazimo ?
Shikamoo hazimo mkuu wewe jieleze tu kwanini unahitaji hiyo pikipiki naitakunufaishaje kujikwamua kiuchumi
NB: mimi bado sijaipokea hiyo pikipiki mikononi mwangu ila nimejibiwa kuwa nimekubaliwa kupata hiyo pikpk kwahiyo nachosubilia nikujibiwa nahuyo ambaye anasimamia hilo zoezi
 

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,082
Points
2,000

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,082 2,000
Shikamoo hazimo mkuu wewe jieleze tu kwanini unahitaji hiyo pikipiki naitakunufaishaje kujikwamua kiuchumi
NB: mimi bado sijaipokea hiyo pikipiki mikononi mwangu ila nimejibiwa kuwa nimekubaliwa kupata hiyo pikpk kwahiyo nachosubilia nikujibiwa nahuyo ambaye anasimamia hilo zoezi
Uliandika kwenye word Maelezo na ombi then ukatuma kwa hiyo email au uliandika Maelezo mafupi moja kwa moja kwenye hiyo email?
 

Forum statistics

Threads 1,381,153
Members 525,998
Posts 33,790,658
Top