Furahini na shangilieni, ukombozi wenu waja!


Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
987
Likes
668
Points
180
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
987 668 180
Huu ni ujumbe mfupi nilioambiwa nishee na nyie.

Bwana Mungu na roho yake amenituma, naye asema hivi, kimbieni kutoka kwa watesi wenu. Hubirini kwa sauti ya kuimba, tangazeni haya, yatamkeni mpaka mwisho wa dunia.

Semeni, Bwana ametukomboa!!

Ila kumbukeni amri na sheria zake. Matatizo mengi ambayo mmepata ni kwa sababu ya dhambi zenu. Uzinzi umewajaa, wengi mnaendekeza mambo ya kishirikina, wizi na mambo mengi yasiyompendeza Mungu. Laiti kama mngeacha hayo, amini nawaambia furaha na amani yenu ingekuwa nyingi sana.

Hapana amani kwa wabaya, asema BWANA.
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
5,796
Likes
4,414
Points
280
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
5,796 4,414 280
Shetani angenyang'anywa ufunguo wa kuzimu tusingepata tabu
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,095
Likes
3,682
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,095 3,682 280
Sasa unamfumbia nani kupitia uzi huu ?!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248