Funzo: Siku nyingine Watanzania mkiwa mnachagua Rais, Mfanye Family Background check | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funzo: Siku nyingine Watanzania mkiwa mnachagua Rais, Mfanye Family Background check

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by heradius12, Mar 20, 2017 at 9:54 PM.

  1. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017 at 9:54 PM
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 4,373
    Likes Received: 4,418
    Trophy Points: 280
    Watanzania sasa muache tabia ya kuchagua viongozi kwa ushabiki. Siku nyingine muwe mnaangalia hata tabia za ao viongozi kwenye familia zao. Angalieni mahusiano yaliyopo kati ya baba na mama pamoja na watoto katika familia. Ni vizuri hata kuangalia mahusiano yake na ndugu zake. Kiongozi mwenye familia yenye amani na upendo tele ndye mwenye sifa ya kupewa nchi.

    Ukiona kwa mfano Rais leo anasema hiki mara mawaziri wake wanasema vile ujue hata kwenye familia yake ni ivyo ivyo. Baba anasema hiki mama naye anasema vile.

    Ukiona Mgombea kwenye familia anaendekeza ubeberu ujue hata mkimpa nchi, atafanya ubeberu huo huo.

    Ukiona Mgombea hana mahusiano mazuri na ndugu zake, mkimpa nchi hawezi kuwa na mahusiano mazuri kivile hta kwa nchi za majirani zake.

    Ukiona Mgombea, familia yake haina fraha, msijidanganye hata sikumoja kuwa mkimpa nchi mtabaki na fraha mliokuwa nayo.

    Mkiona mgombea anatabia za umimi kwenye familia yake. Mkimpa nchi atafanya maamuzi kwa kujipendelea yeye bila kuangalia mahitaji ya watu wake.

    Mkiona kiongozi haeshimu sheria na viapo vya ndoa yake. Hata mkimpa nchi msitegemee ataheshimu katiba na sheria za nchi yake.
     
  2. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #21
    Mar 20, 2017 at 11:39 PM
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 4,373
    Likes Received: 4,418
    Trophy Points: 280
    Bro ndyo maana hujielewi. Umekosa kazi umeenda kukaa vijiweni. Shame on u.
     
  3. B

    Blue Iron Member

    #22
    Mar 20, 2017 at 11:40 PM
    Joined: Feb 23, 2017
    Messages: 76
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Bado hatujachelewa
     
  4. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #23
    Mar 20, 2017 at 11:42 PM
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 4,944
    Likes Received: 5,603
    Trophy Points: 280
    Mkuu, huyo bwana hakuwa kama alivyo leo.. Kipindi anakusanya wadhamini alikuwa mpole, mnyenyekevu sana!

    Sikutegemea kama atakuja kuwa na dharau na kebehi kiasi hiki..
    Sidhani kama kuna aliyetegemea hizi tambo kwa alivyokuwa akinyenyekea!

    Mnaoamini katika kuomba muombeeni!
     
  5. Mapovu

    Mapovu JF-Expert Member

    #24
    Mar 20, 2017 at 11:44 PM
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 4,402
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Akili zimewarudi sasa
     
  6. shmd65

    shmd65 JF-Expert Member

    #25
    Mar 20, 2017 at 11:53 PM
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 518
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ila hawa ndugu zetu wasukuma wakipata matako hulia mbwata. Nadhani bado hawajakua exposed sana na wana visasi visivyo na maana.
     
  7. Dinongo

    Dinongo Member

    #26
    Mar 20, 2017 at 11:56 PM
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    Lawama zote anastahili JK
     
  8. aymatu

    aymatu JF-Expert Member

    #27
    Mar 21, 2017 at 12:00 AM
    Joined: May 23, 2014
    Messages: 353
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Nahisi kama nimekuelewa hivi
     
  9. T

    Titicomb JF-Expert Member

    #28
    Mar 21, 2017 at 12:03 AM
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hahaa kijiweni nikafanye nini mkuu. Vijiweni kwenyewe wanapiga vizinga si unajua nao wanaisoma namba viroba vimezuiwa?
     
  10. T

    Titicomb JF-Expert Member

    #29
    Mar 21, 2017 at 12:08 AM
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeingia chaka kirahisi kama sina sehemu ya kipato natoa wapi pesa ya bundle na mengineyo? Don't hate the player(JPM/Makonda) hate the game(politics).
     
  11. r

    rwakitwe Member

    #30
    Mar 21, 2017 at 12:08 AM
    Joined: Aug 16, 2016
    Messages: 20
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Umenifurahisha sana ebu agiza kinywaji chochote bill kwangu
     
  12. mngony

    mngony JF-Expert Member

    #31
    Mar 21, 2017 at 12:11 AM
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 1,921
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Unatafuta matatizo
     
  13. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #32
    Mar 21, 2017 at 12:13 AM
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 4,373
    Likes Received: 4,418
    Trophy Points: 280
    Utakuwa unamuomba shemeji ako
     
  14. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #33
    Mar 21, 2017 at 12:15 AM
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,107
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu
     
  15. abudist

    abudist JF-Expert Member

    #34
    Mar 21, 2017 at 12:23 AM
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 231
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Nakubaliana na wewe. Wazungu wanafanya hii family background check kwenye nafasi zote zilizo muhimu kwenye mataifa yao.
     
  16. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #35
    Mar 21, 2017 at 12:24 AM
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 1,648
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Hii thread kwanini haifutwi? Mod achen uonevu
     
  17. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #36
    Mar 21, 2017 at 12:32 AM
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 4,373
    Likes Received: 4,418
    Trophy Points: 280
    Vimba upasuke.
     
  18. T

    Titicomb JF-Expert Member

    #37
    Mar 21, 2017 at 12:39 AM
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Uhuru wa kutoa maoni mkuu. Sasa ingefutwa ungechangia wapi japo kwa kupinga?
     
  19. T

    Titicomb JF-Expert Member

    #38
    Mar 21, 2017 at 12:44 AM
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa duniani tunaishi kwa akili tu. Wengine wanaingiza pesa na hawaendi kazini asubuhi daily iwe ya kujiajiri au kuajiriwa. It's about time and labour force laverage mkuu. Why work if you can make others work for you?
     
  20. Zoe_Princess

    Zoe_Princess Member

    #39
    Mar 21, 2017 at 12:44 AM
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 45
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Sio watanzania sema chama fulani.. Sio kisa mmekosa mtu baada ya kuwakataa simba na yanga mkatupa team makorokocho..
     
  21. Friday Malafyale

    Friday Malafyale JF-Expert Member

    #40
    Mar 21, 2017 at 12:47 AM
    Joined: Jan 18, 2017
    Messages: 718
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 180
    Magufuli nasikia aliwahi mtandika kofi dadaake kisa tuu alikataa kusubiria ambao hawajafika kwenye msiba wa ndg yao alofariki
     
Loading...