Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funzo..chadema mmeona kilichotokea south afrika jana . Ndio itakavyokuwa 2015.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Aug 18, 2012.

  1. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 978
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    ile ndio kazi ya polisi kwa raia wanaodharau amri ya polisi kama wale watu wa migodini waliopigwa shaba na polisi wa afrika kusini. na ile ndio kazi ya polisi .maana CHADEMA wanadharau sana jeshi la polisi
     
  2. Utanijua

    Utanijua Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Ngoja wakusikie wameenda kula,wakirudi anza kujiandaa kuoga tu,hakuna Polisi mwenye akili timam anayefurahia kutoa uhai wa binadamu
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,811
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    tena itakuwa vizuri mno maana kati ya watu watakaopigwa risasi hata shangazi yako atakufwa. jiandae kuzika kama unashabikia mauaji.

    kawaida mtu akikosa hoja huwa anahamaki na kukimbilia kutumia vyombo vya dola -- aka ccm ndani ya kaburi.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Binafsi siamini, hizi sio enzi za mkapa za kukandamiza upinzani kama alivyofanya pemba.
    Kila mtu yuko huru, ingekuwa hivyo wangeshafanya zamani.
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hiri litakuwa ni riafande tu au rimetumwa na gambaz.
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hakuna anaelidharau jeshi la polisi! bali jeshi la polisi linajizaraulisha lenyewe, sasa jiulize wanajidharaulisha vipi? kama unaakili utapata majibu kwa haraka ila kama akili zako umeziacha chooni, hutopata jibu hata.
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280

    Lazima umli wako ni mdogo na uwezo wako kufikiri nikama mtoto.

    1. Machimbo ya bulyahulu walifukiwa watu wakiwa hai, kama ulikuwa hujazaliwa kamuulize Augustine Lyatonga mrema
    2. Mgodi wa mara si mda mrefu watu wamepipwa lisasi na kila siku wanauwawa.

    3. Geita gold mine nikawaida kwao kuuwa raia.

    Wewe lazima uwe na matatizo ya akili. Binadam anaefurahia kutolewa uhai kwa mwanadam mwingine kwa maana yoyote ile

    Kushangilia watu kuwawa lazima uwe pubavu na mjinga, hii inamfanya mtu aonekane kichaa kwa sabab uwezo wa kufikiri haupo aslan.

    Wakati ukishabikia watu kuuliwa na polisi

    -usilie utakapoambiwa dada, kaka, mama, binam, mtoto, au bib yako naye kauwawa katika pulkushan

    -unafedha kiasi gan kuwalea watoto yatima na kuwatimizia wajane mahitaji yao yote?
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,624
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    umeishiwa hoja ?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,240
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwanza sisi ndo tunataka iwe hivyo maana itakuwa vizuri sana tutapata justification ya kuingiza watu vijiti matakoni kama alivofanywa gadafi
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,763
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    akili zake mbovu sana huyu. Wasauz wenyewe wanalaani yale mauaji na wanasema last time kutokea upuuzi kama huo ni kwenye sharpville mass killing. Huu upuuzi siyo wa kushabikia hata kidogo! By the way kwenye haki yangu ni afadhali nife nikiwa naidai.
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Naona unafurahia kuua wenzako halafu wewe una tiketi ya kuishi milele eti?,jinga kabisa
     
  12. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu Kupe wala msimtukane ni rafiki yake na Zomba, Ritz na Rejao
     
Loading...