Fundi rangi & skimming natafuta kampuni ya kufanya nayo kazi

Baba Kauthary

Member
Dec 10, 2018
33
125
Habari wakuu mimi nifundi wa rangi za majumba aina zote natafuta kampuni ya kuifanyia kazi mana nafanya kazi mwenyew ila connection ndogo wakuu kwaiyo natumia mda mwingi kuwa free..kitu ambacho sio kizuri kwangu

Naomba kuwasilisha.

Mawasiliano/whattsapp
0735036133

IMG_20200206_121321.jpeg
IMG_20200407_181609.jpeg
IMG_20200327_181156.jpeg
IMG_20200322_102905.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom