Fundi cherehani na msichana mrembo!


Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Fundi cherehani mmoja alikuwa hoi baada ya kuingia mteja wake mmoja mrembo sana! Mrembo huyo alikuja kupima kitambaa ili ashonewe gauni; Ile kumtazama jinsi alivyoumbika, fundi uchu ukamshika.

Basi wakati anampima akawa anaitumia nafsi hiyo kumshikashika mara kifuani, mara hips huku akijichelewesha kumpima taratibu. Yule mrembo kuona vile hakuvumilia, ndipo akamwambia Fundi; We, fundi kumbuka Mathayo 7:7, kusikia hivyo fundi akaogopa kwa kudhani amekutana na mlokole ikabidi kwa hofu asitishe mchezo wake.


Basi alipomaliza kumpima, yule mrembo aliondoka. Fundi haraka sana akachukua Biblia na kuanza kusoma Mathayo 7: 7.


Lahaula alikutana na maneno haya; "Ombeni nanyi mtapewa! Pale pale aliitupa Biblia mezani na kutimua mbio kumfuata yule mrembo!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
hahha Tafuteni nanyi mtapata lol!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Mathew 7:7 Ask, and it shall be given you; seek, and ye shall find; knock, and it shall be opened unto you!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Nayaweza Yote Katika Mungu; anipae Nguvu Daima.Phil 4:13



 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Mathew 7: 10, Or if he ask a fish, will he give him a serpent?
We mkali ngoja nipitie bible burudika na Zaburi 23!
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
Kweli nimeamini hapa JF kuna watu wabunifu, hii hadithi imekumbusha yale niliyoelezwa na Katekista wangu wakati nachukua mafunzo ya komunio. Alisema"Wanangu, mnapotafakari Biblia, msichukue msitari mmoja mmoja na kuliangalia kidunia, bali Neno la Mungu mlitafakari kwa ujumla wake kwa kuenzi Utukufu wa Mungu". Huyu fundi cherehani anafaa tena arejee Mathew 18:8 "If your hand or your foot causes you to sin, cut it off and throw it away. It is better for you to enter life maimed or crippled than to have two hands or two feet and be thrown into eternal fire".
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Fundi cherehani mmoja alikuwa hoi baada ya kuingia mteja wake mmoja mrembo sana! Mrembo huyo alikuja kupima kitambaa ili ashonewe gauni; Ile kumtazama jinsi alivyoumbika, fundi uchu ukamshika.

Basi wakati anampima akawa anaitumia nafsi hiyo kumshikashika mara kifuani, mara hips huku akijichelewesha kumpima taratibu. Yule mrembo kuona vile hakuvumilia, ndipo akamwambia Fundi; We, fundi kumbuka Mathayo 7:7, kusikia hivyo fundi akaogopa kwa kudhani amekutana na mlokole ikabidi kwa hofu asitishe mchezo wake.

Basi alipomaliza kumpima, yule mrembo aliondoka. Fundi haraka sana akachukua Biblia na kuanza kusoma Mathayo 7: 7.

Lahaula alikutana na maneno haya; “Ombeni nanyi mtapewa! Pale pale aliitupa Biblia mezani na kutimua mbio kumfuata yule mrembo!
Duu,sasa huyu fundi kweli chizi anamkimbilia ili amuombe,anajuaje kama anaenda kuuomba ukimwi?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
300
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 300 180
duh - hi kiboko mkuu
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
369
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 369 180
hahha Tafuteni nanyi mtapata lol!
Utawajua wazinzi wanavyotaka kuhalalisha !

But hats off! Bible ni mwisho wa vitabu! kasomeni Songs of Solomon yote ooh it is so sexy!
 
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined Sep 9, 2009
144 0 0
ole wao wanaotumia maandiko kwa kupotosha au kwa manufaa yao,mtachomwa moto bila kutoka majivu,maandilko si ya kutongozea
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,870
Likes
652
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,870 652 280
This kind of construing bible words is dogmatic wana JF!!!!!!!
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
basi isiwe taabu mtu anapoomba apewe mbona maandiko yapo simle and clear
conquest
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
useless of scriptures...be care you'll loose
 

Forum statistics

Threads 1,213,190
Members 461,997
Posts 28,469,606