Fumanizi la kutisha, wagoni wala kichapo ,sasa kesi kwenda mahakamani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la kutisha, wagoni wala kichapo ,sasa kesi kwenda mahakamani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gumzomatata, Sep 27, 2012.

  1. g

    gumzomatata Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    Fumanizi hilo lilibuliwa na gazeti hili, Septemba 18, mwaka huu ambapo Judith Lekule na mume wa mwanamke aliyetambuliwa kwa jina moja la Pendo walinaswa chumbani wakiivunja amri ya sita ya muumba.



    [​IMG]
    MAPYAA NI HAYA
    Kwa mujibu wa vyanzo, Judith yu mbioni kwenda kortini kwa lengo la kumfungulia mashitaka Pendo akidai alimdhalilisha kwa kudai alimfumania akiwa na mumewe.


    “Kuna watu wanamshawishi Judith eti asikae kimya, aende mahakamani akamshitaki Pendo kwamba alimdhalilisha kusema alimfumania na mumewe,” kilisema chanzo hicho.


    Hata hivyo, vyanzo vimeeleza kwamba, Judith anashindwa kuutumia ushauri huo kutokana na ukweli kwamba, kesi hiyo inaweza kumgeukia mwenyewe kwa sababu yeye ndiye aliyefumaniwa.

    [​IMG]

    Sambamba na madai hayo, inasemekana pia kwamba mtaani anapoishi Judith kumekuwa kuchungu kwake baada ya baadhi ya watu kutumia habari ya kwenye gazeti kumkejeli na kumuonya akome kuwadandia waume za watu kwani si tabia nzuri.


    “Hali hiyo ya kunyooshewa vidole na watu inamnyima raha Judith, anashindwa kutembea kwa uhuru mitaani,” alisema mnyetishaji wetu.


    Nao baadhi ya marafiki wa kike wa Judhith wamehuzunishwa na kitendo cha mwenzao kufumaniwa na kupewa kipigo.

    [​IMG]

    Chanzo kikaenda mbele zaidi kwa kudai kwamba, ndugu wamemtaka Judith aondoke anapoishi kufuatia kitendo alichokifanya ikielezwa ameitia aibu familia.


    Kwa upande wake, Pendo ameeleza kwamba mumewe alimuomba msamaha na amemsamehe, yameisha pia akasema baada ya lile fumanizi, Judith amemfuata nyumbani kwake mara mbili kwa lengo la kuomba msamaha.


    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI

     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    mbona picha ya mwanaume haipo?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Shigogo at work
     
Loading...