From Zenj to Kigamboni


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
Naweka baadhi ya picha baada ya kutoka Zenj, tumeweka kambi Kigamboni sehemu fulani yaitwa South Beach

i1609_DSC01252.JPG


Hapo tunavuka kuelekea South Beach Kigamboni

i1610_DSC01255.JPG


Duu jamaa hawa balaa kwenye parking pale South Beach wameweka mkwara huu...sikujali nikaweka Bajaj yangu vile vile!

i1611_DSC01257.JPG


Tulichukua moja ya room hapo kuendeleza malavidavi na Mzenj, tukichoka twaenda ogelea baharini ama kwenye pool.....South Beach poa sana!

attachment.php?attachmentid=7847&stc=1&d=1265354016


Mandhali inalipa sana duuuuu!

i1612_DSC01258.JPG


Shida vicheche nao walikuwepo wakiwinda mimi nilikuwa kwenye ulinzi niliishia kula kwa macho....

More to follow.....
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
he!he!he!he!he!heeeeee.....hiki kijiwe lazima nimpeleke mwarau wangu huko! Kipo Kigamboni hiki mzee wa Kyela?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
he!he!he!he!he!heeeeee.....hiki kijiwe lazima nimpeleke mwarau wangu huko! Kipo Kigamboni hiki mzee wa Kyela?
Kigamboni mazee....pazuri sana...hata habari za Kyela hapo unasahau. Ila misosi ni ya kihindi lazima ujiandae kula pili pili....
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Mkuu hizi picha ni nzuri - asante
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Kigamboni mazee....pazuri sana...hata habari za Kyela hapo unasahau. Ila misosi ni ya kihindi lazima ujiandae kula pili pili....
Mkuu hapo nimepakubali, lazima nitie maguu,pili pilik haina shida sana kwangu kwa sababu nilishakaa sana na WAPOPO(Wanigeria) kwani wanapenda sana pilipili. Asante mkuu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
Mkuu hapo nimepakubali, lazima nitie maguu,pili pilik haina shida sana kwangu kwa sababu nilishakaa sana na WAPOPO(Wanigeria) kwani wanapenda sana pilipili. Asante mkuu
Kingine kule wanaenda wastaarabu maana kingilio chao kiko juu pia. Hutajilaumu mimi sikutegemea kukuta pwani nzuri hivi iko Tanzania na inatunzwa...
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Kigamboni mazee....pazuri sana...hata habari za Kyela hapo unasahau. Ila misosi ni ya kihindi lazima ujiandae kula pili pili....
.....waarabu wanependa pilipili poa nitampeleka tu......ha!ha!haa ila mazee ulikula life........!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
.....waarabu wanependa pilipili poa nitampeleka tu......ha!ha!haa ila mazee ulikula life........!
Mzee itabidi nikuulize chemba nasikia waarabu wanapenda ile line ya Fidel80?
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Mzee itabidi nikuulize chemba nasikia waarabu wanapenda ile line ya Fidel80?
......ha!ha!ha!ha!ha!ha!......huyu wangu no no no .....niwa Igunga......may coz sio original....teheheneneeeeee!
icon10.gif
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
......ha!ha!ha!ha!ha!ha!......huyu wangu no no no .....niwa Igunga......may coz sio original....teheheneneeeeee!
icon10.gif
Hahahahah mzeee unafaudu nawajua hao unakuta toto leupe nywele nywele lakini anaongea Kinyamwezi, halafu huwa wamefungasha sana mizigo......! na shanga kiunoni hazina idadi
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Hahahahah mzeee unafaudu nawajua hao unakuta toto leupe nywele nywele lakini anaongea Kinyamwezi, halafu huwa wamefungasha sana mizigo......! na shanga kiunoni hazina idadi
......hapo naona kuna koinsidensi.......! kitu kule downstairs.....kweuuuupeeeeee! daaah acha tu mzeee!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,384
Likes
1,143
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,384 1,143 280
Hapo pahala ni pzuri mnoooooooooooo aisee,nami last May&June nilikuwepo hapo na Kabula wangu,pametulia aisee...Masanilo fanya unielekeze jinsi ya kuupload picha ili kama vp nami niweke zangu aisee(PM please)
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Hapo pahala ni pzuri mnoooooooooooo aisee,nami last May&June nilikuwepo hapo na Kabula wangu,pametulia aisee...Masanilo fanya unielekeze jinsi ya kuupload picha ili kama vp nami niweke zangu aisee(PM please)
....please fanya fasta uniongezea mizuka......!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,384
Likes
1,143
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,384 1,143 280
Masa...Picha nyingine hizi hap..Nilipapenda sana mahala hapa..Yaani utadhani siyo Bongo aisee

i1614_Picture143.jpg


i1617_Picture136.jpg


i1615_Picture162.jpg


i1616_Picture166.jpg


i1618_Picture199.jpg
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
Max itabidi aje azipunguze, mwenye PM yake tafadhali mtumieni
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,384
Likes
1,143
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,384 1,143 280
Nyingine hizi hapa.....

i1641_Picture138.jpg


i1644_Picture155.jpg


i1645_Picture164.jpg


i1646_Picture167.jpg
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,384
Likes
1,143
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,384 1,143 280
Itabidi tarehe 14/2 nimpeleke Kabula wangu(bht) hapo kisha nitangazie ndoa hapo hapo kwa kumvalisha pete(kama nilivoahidi)
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
du kweli picha zinamvuto sana Masanilo
mie naomba niambie Room sh ngapi hapo nijipange sawasawa nikiwa vekesheni thiz year
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,083
Likes
675
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,083 675 280
Mkuu nishatia timu twice hapo South Beach si mchezo baba pametulia sana sana hapo, beach yao fresh kinomaaa
 

Forum statistics

Threads 1,213,080
Members 461,948
Posts 28,466,367