From #HapaKaziTu to #HapaKaziKweliKweli

Evarist Chahali

Verified Member
Dec 12, 2007
797
1,000
Serikali ya Jiwe inaweza kuingia kwenye rekodi ya Guinness kwa vimbwanga. Mara DED kaingia kanisani na kumtwanga mtu risasi. Mara DSO kakunjana na DED. Sasa hawa akina mama wanashindana kwenye ushirikina.

Waziri Mkuu awaonya DC na DED 'wanaorogana' - JamiiForums

Tatizo ni kwamba hizi nafasi za u-DC, DED, nk zimejazwa na aidha makada wa Magamba, watu wa kitengo au "Kanda Maalumu."

Yajayo yanatafakarisha


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Masenu K Msuya

Verified Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
Hoja mmeishiwa mnabaki kufanya siasa za matukio poor chadema poor upinzani kwa moto wa magufuli kasi imewashinda mmekalia mipasho
 

Mao Tanzania

JF-Expert Member
Nov 23, 2018
204
250
Chahali umechoka sasa, unajua JF inaonesha mtumaji au mwandishi was post, sasa hapo zamani ilikuwa ukiona chahali unaikimbilia, lkn naona as time goes huna tena vyanzo vya habari kitengoni, umebaki kuunga unga kwa staili ambazo yeyote anaweza.

Lkn kama hiyo haitoshi umeanza kuleta heading na content tofauti. Kutulia pia no utu uzima kuliko huu Uzi
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
23,037
2,000
Mimi nashauri kiwepo kitengo maalum cha Mchawi Mkuu wa Serikali ili shutuma hizi za Kulogana ziwe zibapatiwa Ufumbuzi kama iluvyo jamhuri ya Benin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Rev. Kishoka Postmortem: HapaKaziTu na Utumbuaji! Jukwaa la Siasa 19
A Hapazikatu na wala sio hapakazitu Jukwaa la Siasa 9

Similar threads

Top Bottom