Friends... I am happy its friday, nahalalisha leo


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
kazins, nefyuz and all frends and hetaz

Mkoloni alinitembeza wee hadi Lahore, Kivu na hata el salvador... Lakini kusema ukweli mawazo yangu yote yalikua nyumbani,
i just missed evrything back home
i was having too many visuals of chamber
i had too much loneliness out there
I missed vikao vya makamanda ---

Red label, oh how i missed that one
cuteys... oh there is no place like Tanzania when it comes to cuteys

the moment i landed here, i felt the difference
i love every moment i spend here
and for that i am happy to say that today i will fight tooth and nails to meet a few JF members to have fun and share blessing
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
kazins, nefyuz and all frends and hetaz

Mkoloni alinitembeza wee hadi Lahore, Kivu na hata el salvador... Lakini kusema ukweli mawazo yangu yote yalikua nyumbani,
i just missed evrything back home
i was having too many visuals of chamber
i had too much loneliness out there
I missed vikao vya makamanda ---

Red label, oh how i missed that one
cuteys... oh there is no place like Tanzania when it comes to cuteys

the moment i landed here, i felt the difference
i love every moment i spend here
and for that i am happy to say that today i will fight tooth and nails to meet a few JF members to have fun and share blessing
Location Pls...
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
kazins, nefyuz and all frends and hetaz

Mkoloni alinitembeza wee hadi Lahore, Kivu na hata el salvador... Lakini kusema ukweli mawazo yangu yote yalikua nyumbani,
i just missed evrything back home
i was having too many visuals of chamber
i had too much loneliness out there
I missed vikao vya makamanda ---

Red label, oh how i missed that one
cuteys... oh there is no place like Tanzania when it comes to cuteys

the moment i landed here, i felt the difference
i love every moment i spend here
and for that i am happy to say that today i will fight tooth and nails to meet a few JF members to have fun and share blessing
Rose 1980 atakuwepo?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Usinisahau week end hii sina pa kwenda mpwa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Usinisahau week end hii sina pa kwenda mpwa
twaweza chapa 24 round the clock na kuagiza supu ya kichwa mkuu,,, wiki mbili bila kanywaji ni adhabu tosha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Rose 1980 atakuwepo?
ningependa sana awepo, tena akonyeze pale ili tuhamishe meza aisee

natamani sana Teamo aje na chupa ya banana wine, tukimpa red label huwa anasahau pikipiki yake na kwenda kwa miguu
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
wanachama wote mtapigiwa simu....!
saa kumi na moja tukutane pale pale....

ambae anadhani sina namba yake ya simu ANAWEZA NI-PM
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose 1980 atakuwepo?
hahah hahaha
namsikiliza baba..teamo akisema njoo naja akisema kaa nyumban cheza rede na mende bas stakwepo...bt hpfull i wl b thr
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
wanachama wote mtapigiwa simu....!
saa kumi na moja tukutane pale pale....

ambae anadhani sina namba yake ya simu ANAWEZA NI-PM
Ok,

naomba nipigie kwenye line yangu ya Celtel tafadhali
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ningependa sana awepo, tena akonyeze pale ili tuhamishe meza aisee

natamani sana Teamo aje na chupa ya banana wine, tukimpa red label huwa anasahau pikipiki yake na kwenda kwa miguu
teamo watu wanantaka nikwakonyeze vp niende?
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895