Freemanson, illuminati


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Wakuu mnalionaje hili, magazeti kadhaa nchini hususan gazeti la Tazama Tanzania, yamekuwa yakiandika habari za freemanson, illuminati karibuni kila toleo, tena ukurasa wa mbele sehemu ya chini, binafsi sijaweza kuelewa lengo lao ni nini zaidi ya kuhisi kuwa wanatumiwa na hao members wa hiyo society inayopingana na Mungu na kumwabudu shetani ili kuzidi kuifanya iwe maarufu.

Ifahamike hawa ndio wanaochochea mambo mbali mbali likiwemo suala la ndoa za jinsia moja na kuhakikisha kwamba watu wanapoteza kabisa hofu ya kwamba yupo Mungu.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
wewe mbona hiyo avatar yako inaelekea hukohuko??
 
B

Bundala

New Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

Bundala

New Member
Joined Feb 26, 2011
1 0 0
Kuna watu wanakurupuka,Hakuna aneijuwa Freemanson
Hivi vyombo vya habari vinavyoeneza uzushi kila kukicha Freemanson wamefanya hiki
Mabomu yakiripuka, Mipango na mikakati ya Freemanson, Hizo ni mbinu za ujasiriamali tu kwamba leo nilianzisheje ili nitoke kimaisha. Freemanson hakuna mwenye uwezo wa kutowa siri zake hata kakobe hawezi. Maana wale ni binadamu wenye mtandao mkari, Kila member wa Freemanson analindwa na anajiheshimu na wala hawauwi watu kama watoboa tonge wanavyo eneza:usa2:
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Kuna watu wanakurupuka,Hakuna aneijuwa Freemanson
Hivi vyombo vya habari vinavyoeneza uzushi kila kukicha Freemanson wamefanya hiki
Mabomu yakiripuka, Mipango na mikakati ya Freemanson, Hizo ni mbinu za ujasiriamali tu kwamba leo nilianzisheje ili nitoke kimaisha. Freemanson hakuna mwenye uwezo wa kutowa siri zake hata kakobe hawezi. Maana wale ni binadamu wenye mtandao mkari, Kila member wa Freemanson analindwa na anajiheshimu na wala hawauwi watu kama watoboa tonge wanavyo eneza:usa2:
Majibu yako ni kama vile ww ndo unaijua vizuri zaidi, r u one fo them?
 
sijuikitu

sijuikitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
286
Likes
1
Points
0
Age
43
sijuikitu

sijuikitu

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
286 1 0
ni kwamba, binadamu wanapenda story za uongo, hawapendi ukweli....wanapenda story ambazo ni za kufikirika ambazo zinaelezea vitu ambavyo either sio vya kweli, au sio vya kawaida.

Hamna kitu kama Freemasons wala Illuminati.....atleast sio katika jinsi inavyoelezewa na hawa wapenda conspiracy.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,432
Likes
2,362
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,432 2,362 280
ni kwamba, binadamu wanapenda story za uongo, hawapendi ukweli....wanapenda story ambazo ni za kufikirika ambazo zinaelezea vitu ambavyo either sio vya kweli, au sio vya kawaida.

Hamna kitu kama Freemasons wala Illuminati.....atleast sio katika jinsi inavyoelezewa na hawa wapenda conspiracy.[

anagalau umeeleza kitu ndugu yangu sijui kitu.........
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,688
Likes
530
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,688 530 280
Msomi mzuri anapolisikia jambo fulani hutakiwi kulichukulia easy tu, wewe uliyesema hiyo dini ya shetani haipo sifa hiyo ya kufuatilia umeikosa. sakula kwenye mitandao ya kimataifa kisha ujue ulichoambiwa ni nini. Moja ya sera za watu wa shetani ni kuhakikisha mwanamke anakuwa ni tool ya kuharibika kwa jamii, how? kwa kumteka kimawazo kuwa anapewa hadhi na kujiona kuwa ana haki ya kufanya chochote kama kutembea uchi, kudhalilishwa live kwa kupitia mashindano mbalimbali kama vile umiss n.k
 
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,228
Likes
40
Points
145
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,228 40 145
kwel kabisa MR MAK hv v2 vpo yan vpo waz. Asilimia 60 yote inaamin v2 hv vpo na wanatoa ushahd na kuonyesha alafu unakujakusema hakuna hii itakuwa ni sawa na kusema UCHAW UPO ILA USIAMIN KAMA UPO. Lakn unajua kuwa upo wa2 wanaelewa nini kinachoendelea kaka hv v2 vpo wa2 na vnajionyesha waz na makanisa na misikit wanasema waz kama vipo. Iweje ukubal kuwa yupo (NGUVA) na huja wah kumuona toka uzaliwe na unaishia kuona picha yake 2uu. So freemanson ipo m2 wangu ila jiangalie iman yako ipo wap. Mana dunia sasa ni kitendawil c makanisa c misikit
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Hakuna ukweli kuhusu historia kamili kuhusu freemasons na mtoto wao Illuminati, hebu jaribu kusoma simulizi mbalimbali zinoandika habari kuhusu hizi secrety societies utagundua kila mwandishi anaandika kwa kadri ya upeo wake huyu atasema hiki yule atasema kile yani ilimradi kuleta hofu kwa jamii, nadhani wengi wamesikia kuhusu New World Order na inavyohisishwa na haya makundi na ukijaribu kuangalia major aims za New World Order si mbaya kwani zote zinabase kwenye maisha ya usawa na kuondoa umasikini kwa kadri itakavyowezekana, sas la kushangaza nasikia na hili nalo ni mpango wa freemason na Illuminati.
Sio hayo tu, maendeleo yoyote makubwa na ambayo "small minded people" wanaona hayawezekani hususani ya sayansi na teknolojia lazima watahusisha na haya makundi yani kana kwamba wanasanyi si lolote bali ni miongoni mwao!
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
Kuna watu wanakurupuka,Hakuna aneijuwa Freemanson
Hivi vyombo vya habari vinavyoeneza uzushi kila kukicha Freemanson wamefanya hiki
Mabomu yakiripuka, Mipango na mikakati ya Freemanson, Hizo ni mbinu za ujasiriamali tu kwamba leo nilianzisheje ili nitoke kimaisha. Freemanson hakuna mwenye uwezo wa kutowa siri zake hata kakobe hawezi. Maana wale ni binadamu wenye mtandao mkari, Kila member wa Freemanson analindwa na anajiheshimu na wala hawauwi watu kama watoboa tonge wanavyo eneza:usa2:
Wewe uliye andika thread hii ni mbumbu kabisa.Kama huwajui Illuminati/Freemason ni wewe,sisi tunawajua inside out.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Nina wasiwasi na mtoa mada, anadai kuwa Tanzania Daima wanatumiwa na hayo mashirika kujitangaza, sidhani kama amewahi kusoma zile makala kwa undani wake(ushahidi ni pale alipodai kuwa makala huwa zipo ukurasa wa mbele). Mwandishi wa Makala zile, kama sikosei ni mtu wa dini, lengo lake ni kuwapa watu ukweli ili wajue wako katika dunia gani. Na kwa nyie mnaokana uwepo wa Freemason, ni sawa na kusema hakuna Mungu, inaeleweka kuwa mpinzani wa Mungu ni shetani, nae hufanya kazi zake kwa kutumia mawakala wake ambao ni watajwa hapo juu jumlisha wengine wengi tu.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,432
Likes
2,362
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,432 2,362 280
Nina wasiwasi na mtoa mada, anadai kuwa Tanzania Daima wanatumiwa na hayo mashirika kujitangaza, sidhani kama amewahi kusoma zile makala kwa undani wake(ushahidi ni pale alipodai kuwa makala huwa zipo ukurasa wa mbele). Mwandishi wa Makala zile, kama sikosei ni mtu wa dini, lengo lake ni kuwapa watu ukweli ili wajue wako katika dunia gani. Na kwa nyie mnaokana uwepo wa Freemason, ni sawa na kusema hakuna Mungu, inaeleweka kuwa mpinzani wa Mungu ni shetani, nae hufanya kazi zake kwa kutumia mawakala wake ambao ni watajwa hapo juu jumlisha wengine wengi tu.
sahihisho mkuu,..

ni gazeti la Tazama na linamilikiwa na RA pamoja na wajinga wenzie
 
M

MushyNoel

Senior Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
104
Likes
2
Points
0
M

MushyNoel

Senior Member
Joined Jan 13, 2011
104 2 0
Kuna watu wanakurupuka,Hakuna aneijuwa Freemanson
Hivi vyombo vya habari vinavyoeneza uzushi kila kukicha Freemanson wamefanya hiki
Mabomu yakiripuka, Mipango na mikakati ya Freemanson, Hizo ni mbinu za ujasiriamali tu kwamba leo nilianzisheje ili nitoke kimaisha. Freemanson hakuna mwenye uwezo wa kutowa siri zake hata kakobe hawezi. Maana wale ni binadamu wenye mtandao mkari, Kila member wa Freemanson analindwa na anajiheshimu na wala hawauwi watu kama watoboa tonge wanavyo eneza:usa2:
Bundala,

Freemason is a fraternal organisation with the aim of promoting brotherhood . Illuminati is also a secret society that copied much of formats from Freemasons . Illuminati ilianzishwa na Weishaupt ambae alikuwa analelewa na Majesuits . ( Soma the History for the New World Order - tafuta kwenye google ) . Alifuata mlengo wa catholicism hadi hapo baadae alipoamua kuachana na ukatoliki na kuamua kuendeleza jamii yake ya siri ambayo ni Iluminati . Hawa wajamaa kwa sababu walilenga kushika uchumi wa dunia walitengeneza vita vya kwanza vya dunia na vya pili ( wanaconsider war as the good business ) wakiwatumia RothChilds wayahudi waliokulia ujerumani na ambao hadi sasa ndio wanashikilia mifumo karibia yote ya kifedha duniani . Na katika kutekeleza mkakati wa New World Order ambayo ni mfumo shetani ambao ni full ant Christ ndo tunakutana na mambo kama utoaji mimba,ndoa za jinsia moja,wachungaji wanawake n.k Hivyo elimu juu ya hizi jamii za siri ni muhimu ili tuweze kujua mbinu chafu za shetani kutawala dunia.
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,080
Likes
697
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,080 697 280
Wakuu mnalionaje hili, magazeti kadhaa nchini hususan gazeti la Tazama Tanzania, yamekuwa yakiandika habari za freemanson, illuminati karibuni kila toleo, tena ukurasa wa mbele sehemu ya chini, binafsi sijaweza kuelewa lengo lao ni nini zaidi ya kuhisi kuwa wanatumiwa na hao members wa hiyo society inayopingana na Mungu na kumwabudu shetani ili kuzidi kuifanya iwe maarufu.

Ifahamike hawa ndio wanaochochea mambo mbali mbali likiwemo suala la ndoa za jinsia moja na kuhakikisha kwamba watu wanapoteza kabisa hofu ya kwamba yupo Mungu.
Kadri siku zinavoenda nazidi kusikitika ni kwa jinsi gani IQ ya Tanzania ilivyo chini. Siyo mara yangu ya kwanza kusikia Mtanzania akisema Freemasons eti ni waabudu mashetani. Nasikitika hata Mh. Mrema alishanukuliwa akisema hivyo hivyo.

Jamani, Freemasons ni Wakristo. Wanatokana na Order ya Knights Templar wa Cathlic enzi hizo ambapo papa alikuwa anaenda vitani na kupigana kama mfalme yeyote. Hawa Knights Templar walikuwa ni Crusaders walioenda Mashariki ya kati (Jerusalem) kupambana na watawala wa ki-Islam na kuwa-convert waislam. Walipamnbana na yule Jemedari mahiri wa ki-Islma anaitwa Saladin.

Katika kupambana kwao, hawa Templars walijilimbikizia mali (spoils of war) nyingi sana. Walipata utajiri ambao ukaja kusemekana ulizidi hata wa Papa mwenyewe. Vile vile wakawa maarufu sana kama washindi wa vita. Papa hakufurahia hiyo hali na ndipo akaanza kampeni kabambe ya kuwaangamiza. Aliwakamata na kuwachinja wengi wao. Lakini wengine walikimbia mafichoni (hasa Scotland) na kujiendeleza kwa jina la Freemasons. Inasemekana pia kuwa walifanikiwa kutorosha sehemu ya hazina yao - na mpaka leo watu wanasema bado ipo.

Education does not end after school. Read much. Knowledge separates us from animals.
 
Susy

Susy

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
1,450
Likes
6
Points
0
Susy

Susy

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
1,450 6 0
Kuna watu wanakurupuka,Hakuna aneijuwa Freemanson
Hivi vyombo vya habari vinavyoeneza uzushi kila kukicha Freemanson wamefanya hiki
Mabomu yakiripuka, Mipango na mikakati ya Freemanson, Hizo ni mbinu za ujasiriamali tu kwamba leo nilianzisheje ili nitoke kimaisha. Freemanson hakuna mwenye uwezo wa kutowa siri zake hata kakobe hawezi. Maana wale ni binadamu wenye mtandao mkari, Kila member wa Freemanson analindwa na anajiheshimu na wala hawauwi watu kama watoboa tonge wanavyo eneza:usa2:
na ww ni mmoja wao nini???????? mbona unaongea kama wenyewe vile.
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
Jaribu kufanya utafiti wa kina ndugu..unaweza kukuta hata baadhi ya vitu ulivyonavyo vina-promote Freemason! its a very big network mkuu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Asante, nimepita njia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,978
Members 475,327
Posts 29,275,114