Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,828
2,000
Instagram_post_by_Official_BAVICHA_Taifa_•_Apr_22,_2021_at_5:28pm_UTC%22_.jpg


Kwa wasiojua kiswahili .

Instagram_post_by_Official_BAVICHA_Taifa_•_Apr_22,_2021_at_6:21pm_UTC%22_.jpg
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,416
2,000
Rais SSH anateswa na kivuli cha JPM. JPM & CCM mlitaabisha sana Taifa. Rais anaendelea kujisifu kuwa sehemu ya utesi huu. Hajutii. Bila kukiri & kutubu ni ubatili. Bunge haramu nalo giza! Rais kachagua kutafuta suluhu ya CCM siyo Taifa. Kazi bado ipo. Tusibweteke. Muda uongee!

IMG_20210422_211115.jpg
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,353
2,000
Hawa wanasiasa wawili wanaokuwa na tabia ya kujinasibu kuwa wao mabingwa wa uzandiki wa siasa za hapa Tanzania mbona wako Kimya?

Au ndio wanaunga juhudi kimyakimya maana tumeshuhudia miaka mitano chini ya hayati JPM wakiburuzwa na kugarazwa kama kambale kwenye matope.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
4,995
2,000
Hicho kikao cha Mbowe na Samia kikitokea kitanoga sana, nimejiuliza inakuaje Rais anasema atalinda demokrasia kwa kutaka sheria ifuatwe, lakini bado anakuwa mgumu kuruhusu mikutano ya kisiasa iendelee sababu ipo kisheria mpaka wakakutane ikulu, hiyo kauli ya Mbowe hapo juu ndio inatoa majibu ya doubt yangu.
 

ksk

JF-Expert Member
Mar 30, 2016
716
500
Rais SSH anateswa na kivuli cha JPM. JPM & CCM mlitaabisha sana Taifa. Rais anaendelea kujisifu kuwa sehemu ya utesi huu. Hajutii. Bila kukiri & kutubu ni ubatili. Bunge haramu nalo giza! Rais kachagua kutafuta suluhu ya CCM siyo Taifa. Kazi bado ipo. Tusibweteke. Muda uongee!

View attachment 1760759
Kama ulitegemea akupe uongozi sahau.
 

mgaka12

JF-Expert Member
Mar 19, 2017
349
1,000
Huyu Dj anajua kuwa na yeye ni dikteta au kwa vile Chadema hawamwambii ukweli? sifa moja ya madictator kung'ang'ania madarakani

Sitaki kuamini kama Chadema wote hawana akili mwenye akili ni Mbowe tu lakini kumbukeni Mbowe ni Binadamu kuna siku atakuwa hayupo leo JPM hayupo lakini CCM ipo na inapata mwenyekiti mwingine kwa amani kabisa kila mtu akitabasamu kwa maana utaratibu ulishatengenezwa siku Mbowe akiondoka tutashuhudia ugomvi na kugombea madaraka ndani ya Chadema .
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
111,457
2,000

Baba moja mama moja labda ana wasiwasi mwendazake atarudi kuja kumfurumusha Ikulu
😂😂😂😂😂
Rais SSH anateswa na kivuli cha JPM. JPM & CCM mlitaabisha sana Taifa. Rais anaendelea kujisifu kuwa sehemu ya utesi huu. Hajutii. Bila kukiri & kutubu ni ubatili. Bunge haramu nalo giza! Rais kachagua kutafuta suluhu ya CCM siyo Taifa. Kazi bado ipo. Tusibweteke. Muda uongee!

View attachment 1760759
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
4,350
2,000
Kama kutakua na korosho na juice ya embe tafadhali ACT au CHADEMA msiniache nyuma nitawasindikiza huko kwenda kuongea na Rais
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom