Freeman Mbowe kuteta na vijana wa Tanzania tarehe 09/12/2013


B

BAVICHA TAIFA

Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
88
Likes
2
Points
0
B

BAVICHA TAIFA

Member
Joined Jul 25, 2013
88 2 0
BARAZA la Vijana wa CHADEMA (BAVICHA) limeandaa kongamano kubwa la vijana tarehe 09/12/2013 Jumatatu jijini Dar es salaam kwenye ukumbi wa Landmark mahususi kwa maadhimisho ya miaka 52 ya uhuru wa Tanzania

Mgeni rasmi wa kongamano hili litakaloanza saa tatu asubuhi atakuwa FREEMAN AIKAEL MBOWE (MB) Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa na Kiongozi wa Kambi ya upinzania bungeni.

Mh Mbowe atatumia fursa hii kuzungumza na vijana wa Tanzania ya mustakabali wao ndani ya Taifa na ataambatana na wageni wazungumzaji ambao ni Tundu Antipas Lisu (MB) mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, John Mnyika (MB), Mabere Marando Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA na gwiji la sheria nchini, Halima James Mdee (MB) na Dr KAmilius Kasala guru la masuala ya uchumi nchini.

Vijana na wanachni kwa ujumla mnakaribishwa kwenye shughuli hii ambayo itakuwa ni mbadala wa mizinga ya uwanja wa taifa siku hiyo kwa kuitafakari zaidi Tanzania yetu.
 

Attachments:

cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
172
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 172 60
tutajongea eneo hilo
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,321
Likes
1,814
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,321 1,814 280
Kuku na viranga wake wataleta lipi jipya. Story ni ile ile. Chinja yoyote yule atakae karibia kiti cha mbowe.

Hakuna lolote hapo
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Whoever fights with Mbowe is a traitor! Mbowe ni mzigo wa kimaruhani! Sikio la kufa Hilo!

Chama cha mkwewe, anatoka Kaskazini, ni mchaga, ni Mkabila aliyekubuhu na mdini asiye na mfano!

Namchukia Mbowe Kama ninavyomchukia shetani!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,534
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,534 280
Naona Mbowe kimyakimya ameanza kutekeleza yaliyomo kwenye waraka wa mwigamba. Waraka unasema mwenyekiti na katibu mkuu wake wanashindwa kutumia matukio muhimu ya kitaifa kama sherehe za uhuru kujinadi mbele ya macho ya watanzania
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,157
Likes
1,179
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,157 1,179 280
Mkuu kwann hiyo msirushe live ili kutoa fursa kwa wananchi wengi hasa vijana ambao tupo mbali na dar kushuhudia tukio hilo?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
219
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 219 160
Bunge litakuwa limekwisha???!!!!!
Kama bado huo msafara mpaka huko unagharamiwa na nani???!!
Kwa nini msifanyie huko Dodoma kama watakuwepo huko ambapo vijana wa Singida,Moro, Tabora, Iringa wangeweza fika kwa urahisi??!!!!
Halafu kuongea na vijana wa Tanzania akiwa landmark maana yake nini???!!!!

Topic itoke mapema watu wajiandae sio kukurupushana wakati ni jambo la kujadili!!!!!!
Kwa nini wageni wengi ni wanasheria wakati wangehitajika wataalamu wa mambo mengine kama afya, elimu, sera nakadhalika???!!!
 
D

Dr.Rodrick Kabangila

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
32
Likes
0
Points
0
D

Dr.Rodrick Kabangila

Member
Joined Nov 14, 2013
32 0 0
Whoever fights with Mbowe is a traitor! Mbowe ni mzigo wa kimaruhani! Sikio la kufa Hilo!

Chama cha mkwewe, anatoka Kaskazini, ni mchaga, ni Mkabila aliyekubuhu na mdini asiye na mfano!

Namchukia Mbowe Kama ninavyomchukia shetani!
You must be mentally sick.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,931
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,931 280
Vijana tutamsikiliza, muhimu Ni maendeleo ya nchi yetu. Tumechoka Sanaa za MaCCM kwa miaka 52
 
W

west82

Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
3
W

west82

Member
Joined Apr 28, 2013
24 0 3
Hakuna kipya ni yaleyale yakujadili watu badala ya sera
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
sisi siyo maboya, endeleeni na upuuzi wenu, wabaguzi wakubwa nyie
Na wewe utaendelea na upumbafu wako hadi utakapokuja gutuka kumekucha na nchi imekombolewa.KUMBUKA MUNGU HUWANYESHEA MVUA WENYE HAKI NA WASIO HAKI.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
Whoever fights with Mbowe is a traitor! Mbowe ni mzigo wa kimaruhani! Sikio la kufa Hilo!

Chama cha mkwewe, anatoka Kaskazini, ni mchaga, ni Mkabila aliyekubuhu na mdini asiye na mfano!

Namchukia Mbowe Kama ninavyomchukia shetani!
Na ungejua tunavyoyachukia maccm na vibaraka wao like you kwa kudumaza maendeleo ya Taifa letu kulikosababishwa na ufisadi wao usingeandika hizo pumba zako hapa.Tunayachukia kama UKIMWI NA KIFO
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
Vijana tutamsikiliza, muhimu Ni maendeleo ya nchi yetu. Tumechoka Sanaa za MaCCM kwa miaka 52
sio vibaya akitumia fursa hii kutuhakikishia kwamba uchaguzi mkuu ndani ya chama mwakani utakuwa wa demokrasia ya kweli (huru na haki), kwamba whether ni mbowe/yeyote LAZIMA agombee na mwingine!.
 
controler

controler

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,537
Likes
3
Points
0
controler

controler

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,537 3 0
whoever fights with mbowe is a traitor! Mbowe ni mzigo wa kimaruhani! Sikio la kufa hilo!

Chama cha mkwewe, anatoka kaskazini, ni mchaga, ni mkabila aliyekubuhu na mdini asiye na mfano!

Namchukia mbowe kama ninavyomchukia shetani!

umebeba mafundo yafuatayo

chuki
wivu
udini

huna jipya you are just a simple hater
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,594
Likes
1,658
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,594 1,658 280
Bunge litakuwa limekwisha???!!!!!
Kama bado huo msafara mpaka huko unagharamiwa na nani???!!
Kwa nini msifanyie huko Dodoma kama watakuwepo huko ambapo vijana wa Singida,Moro, Tabora, Iringa wangeweza fika kwa urahisi??!!!!
Halafu kuongea na vijana wa Tanzania akiwa landmark maana yake nini???!!!!

Topic itoke mapema watu wajiandae sio kukurupushana wakati ni jambo la kujadili!!!!!!
Kwa nini wageni wengi ni wanasheria wakati wangehitajika wataalamu wa mambo mengine kama afya, elimu, sera nakadhalika???!!!
yaani wewe unataka wawe bungeni hata kwenye sikukuu ya uhuru?? mbona jk anahutubij wazee dsm auongei, ccm ya wazee, cdm ya vijana.
 
FrancisMengi

FrancisMengi

Member
Joined
May 26, 2011
Messages
34
Likes
4
Points
15
FrancisMengi

FrancisMengi

Member
Joined May 26, 2011
34 4 15
Whoever fights with Mbowe is a traitor! Mbowe ni mzigo wa kimaruhani! Sikio la kufa Hilo!

Chama cha mkwewe, anatoka Kaskazini, ni mchaga, ni Mkabila aliyekubuhu na mdini asiye na mfano!

Namchukia Mbowe Kama ninavyomchukia shetani!
Familia ya kikwete CCM haizungumzwi, familia ya makamba ccm haizungumzwi, familia ya malecela ccm haizungumzwi, familia ya Malima ccm haizungumzwi, familia ya kawawa ccm haizungumzwi, familia ya mzee Nnauye haizungumzwi, lakini Chadema inasemwa ni chama cha kidini, cha mzee mtei. Wanasiasa wanakazi. Sawa, nyani haoni kundule
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
219
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 219 160
yaani wewe unataka wawe bungeni hata kwenye sikukuu ya uhuru?? mbona jk anahutubij wazee dsm auongei, ccm ya wazee, cdm ya vijana.
Yataka busara na uzalendo wa kweli kisema ukweli hata ukiwa unauma!!!!!
Na hiyo ndio tofauti ya wapigania uhuru na wapigania madaraka!!!!


We are inn differnt war zones with differnt "circumcission" styles we aint gon be the same never ever!!!!!!!!
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
BARAZA la Vijana wa CHADEMA (BAVICHA) limeandaa kongamano kubwa la vijana tarehe 09/12/2013 Jumatatu jijini Dar es salaam kwenye ukumbi wa Landmark mahususi kwa maadhimisho ya miaka 52 ya uhuru wa Tanzania

Mgeni rasmi wa kongamano hili litakaloanza saa tatu asubuhi atakuwa FREEMAN AIKAEL MBOWE (MB) Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa na Kiongozi wa Kambi ya upinzania bungeni.

Mh Mbowe atatumia fursa hii kuzungumza na vijana wa Tanzania ya mustakabali wao ndani ya Taifa na ataambatana na wageni wazungumzaji ambao ni Tundu Antipas Lisu (MB) mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, John Mnyika (MB), Mabere Marando Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA na gwiji la sheria nchini, Halima James Mdee (MB) na Dr KAmilius Kasala guru la masuala ya uchumi nchini.

Vijana na wanachni kwa ujumla mnakaribishwa kwenye shughuli hii ambayo itakuwa ni mbadala wa mizinga ya uwanja wa taifa siku hiyo kwa kuitafakari zaidi Tanzania yetu.
Je itarushwa LIVE na kituo chochote cha TV au vitakuwa busy uwanja wa taifa kumulika mizinga?
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,513
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,513 280
BARAZA la Vijana wa CHADEMA (BAVICHA) limeandaa kongamano kubwa la vijana tarehe 09/12/2013 Jumatatu jijini Dar es salaam kwenye ukumbi wa Landmark mahususi kwa maadhimisho ya miaka 52 ya uhuru wa Tanzania

Mgeni rasmi wa kongamano hili litakaloanza saa tatu asubuhi atakuwa FREEMAN AIKAEL MBOWE (MB) Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa na Kiongozi wa Kambi ya upinzania bungeni.

Mh Mbowe atatumia fursa hii kuzungumza na vijana wa Tanzania ya mustakabali wao ndani ya Taifa na ataambatana na wageni wazungumzaji ambao ni Tundu Antipas Lisu (MB) mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, John Mnyika (MB), Mabere Marando Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA na gwiji la sheria nchini, Halima James Mdee (MB) na Dr KAmilius Kasala guru la masuala ya uchumi nchini.

Vijana na wanachni kwa ujumla mnakaribishwa kwenye shughuli hii ambayo itakuwa ni mbadala wa mizinga ya uwanja wa taifa siku hiyo kwa kuitafakari zaidi Tanzania yetu.
Asante kwa taarifa yako mkuu,
Je! itakuwa live kwenye chanel ipi?
 

Forum statistics

Threads 1,249,645
Members 480,983
Posts 29,706,082