Freeman Mbowe, Godbless Lema, Lazaro Nyalandu na John Mrema Wakutana kwenye Mazishi ya Mchungaji Look Mushi Hai


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,259
Likes
25,439
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,259 25,439 280
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa,Mhe Freeman A. Mbowe (Wapili kutoka kushoto) akiwa na Mbunge wa Arusha mjini,Mhe Godbless Lema ,Aliekua Waziri wa Mali Asili na Utalii,Lazaro Nyalandu,Mkurugenzi wa Mawasiliano,Itikadi,Uenezi na Mambo ya Nje CHADEMA,John Mrema,kabla ya kuelekea kwenye msiba wa Mkuu wa jimbo mstaafu (Mchungaji Looka Mushi) huko jimboni Hai,leo Ijumaa 17/11/2017

lema2-jpg.632233
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,692
Likes
1,704
Points
280
Age
35
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,692 1,704 280
Mahakama ya mafisadi ipo mwaka unaenda wa pili sasa hakuna kesi hata moja, kwanini msiwapeleke hao ili angalau mahakimu wa hiyo mahakama wawe na kazi sio wanalipwa mshahara wa bure

mwizi wa magari,muuza mihadarati,muuza vitalu na mchungaji fake genge lenye dhamira ya pesa!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,290
Likes
12,816
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,290 12,816 280
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa,Mhe Freeman A. Mbowe (Wapili kutoka kushoto) akiwa na Mbunge wa Arusha mjini,Mhe Godbless Lema ,Aliekua Waziri wa Mali Asili na Utalii,Lazaro Nyalandu,Mkurugenzi wa Mawasiliano,Itikadi,Uenezi na Mambo ya Nje CHADEMA,John Mrema,kabla ya kuelekea kwenye msiba wa Mkuu wa jimbo mstaafu (Mchungaji Looka Mushi) huko jimboni Hai,leo Ijumaa 17/11/2017

View attachment 632233
Yaani asiye mchaga kwenye hilo kundi ni nyalandu tu wengine wote wachaga watupu na wote viongozi wa juu wa Chadema
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,668
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,668 280
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa,Mhe Freeman A. Mbowe (Wapili kutoka kushoto) akiwa na Mbunge wa Arusha mjini,Mhe Godbless Lema ,Aliekua Waziri wa Mali Asili na Utalii,Lazaro Nyalandu,Mkurugenzi wa Mawasiliano,Itikadi,Uenezi na Mambo ya Nje CHADEMA,John Mrema,kabla ya kuelekea kwenye msiba wa Mkuu wa jimbo mstaafu (Mchungaji Looka Mushi) huko jimboni Hai,leo Ijumaa 17/11/2017

View attachment 632233
CHADEMA IMELAMBA DUME, MAJIKE NI AKINA NANI HUKO MPAKA MADUME HAYAKUWAPO??
a picture speaks volume, naliona dume hapo!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,882
Likes
4,288
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,882 4,288 280
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa,Mhe Freeman A. Mbowe (Wapili kutoka kushoto) akiwa na Mbunge wa Arusha mjini,Mhe Godbless Lema ,Aliekua Waziri wa Mali Asili na Utalii,Lazaro Nyalandu,Mkurugenzi wa Mawasiliano,Itikadi,Uenezi na Mambo ya Nje CHADEMA,John Mrema,kabla ya kuelekea kwenye msiba wa Mkuu wa jimbo mstaafu (Mchungaji Looka Mushi) huko jimboni Hai,leo Ijumaa 17/11/2017

View attachment 632233
Picha hii kuna watu inawauma mno.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,882
Likes
4,288
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,882 4,288 280
MAHAKAMA YA MAFISADI IPO MWAKA UNAENDA WA PILI SASA HAKUNA KESI HATA MOJA, KWANINI MSIWAPELEKE HAO ILI ANGALAU MAHAKIMU WA HIYO MAHAKAMA WAWE NA KAZI SIO WANALIPWA MSHAHARA WA BURE
mzee wa vijicenti anatesa tu mjini mahakama mbao zinaliwa na mende
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,979
Likes
445
Points
180
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,979 445 180
mwizi wa magari,muuza mihadarati,muuza vitalu na mchungaji fake genge lenye dhamira ya pesa!
Ingekuwa hivyo unavyosema wasingekuwepo uraiani. Toa propaganda zako hapa unaiaibisha serikali ya ccm. Maana itakuwa imeshindwa kuwakamata wahalifu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,229
Members 463,075
Posts 28,540,051