• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Freeman Mbowe azindua siasa mpya za CHADEMA huku akitangaza idadi rasmi ya wanachama

M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
14,083
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
14,083 2,000
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe amesema baada ya kuzuiliwa mikutano ya hadhara kwa hila chama hicho kimeimarika maradufu.
2239141_1576152090637.png

Akihutubia mkutano mkuu wa Baraza la Wanawake Chadema katija ukumbi wa Mlimani City kiongozi huyo amesema chama hicho kiliamua kufanya siasa mpya za kuzunguka kata zote nchini kuandikusha wanachama na kufanya mikakati ya ndani.

Mbowe amesema chama hicho hakitamani tena siasa za mikutano ya hadhara kwani wamegundua mikutano ya ndani ndiyo njia muhimu zaidi ya kujijenga kwani kuna uhalisia na unaweza kupima matokeo

Katika hatua nyingine Mbowe ametangaza rasmi idadi ya wanachama wa Chadema wenye kadi na kusema imefikia milioni 6.

Mbowe amesema chama kina database ya wanachama wote milioni 6 kwamba wapo wapi na jinsia yao ikiwemo idadi ya vijana,wazee,watoto,wanawake na wanaume.

Muda wote Mbowe alikuwa anashangiliwa kwa shangwe na mayowe na wanawake hao Bawacha kiasi kwamba wakati mwingine hotuba yake ilikuwa haisikiki vyema kwa kushangiliwa.

Kiongozi huyo wa Chadema amesema pia chama hicho siku ya mkutano mkuu tarehe 18 Dec kitazindua rasmi program ya chama ijulikanayo kama CHADEMA DIGITAL.Katika program hiyo wanachama watatumia simu zao kupata taarifa zote za chama na pia kulipia ada za uanachama.Pia Mbowe amesema ataliomba Baraza Kuu kuidhinisha ada ya uanachama kuwa shilingi elfu 2 badala ya elfu 1 kwa mwaka.
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,322
Points
2,000
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,322 2,000
Mimi mlipa Kodi ambaye ruzuku yangu ndio chadema mnaila

Maneno ya Mbowe Ni porojo tu za kampeni .Website tu ya chadema haipo.Mnakaa kusikiliza porojo za digital digital mwongo mkubwa website tu ya chama imemshinda na miruzuku yote anayopata anakula bila kunawa.Website Ni Bei ndogo tu lakini imemshinda
Hiyo ruzuku ni sh ngapi? Acho roho ya kimaskini na uchawi Wewe Dada!
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,631
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,631 2,000
Naona wanataga wapige sasa yaan Ada 2000 kwa mwaka kwa kipi wanachofanya

Naona kuanzia mwakani ruzuku inakata, maana kura za urais hawatapata za kutosha na wabunge hawatavuka 3
Kwa ramli tu, umewashiinda magwiji, wale marehemu wawili.
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,631
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,631 2,000
Kwa hiyo kadi ya Chama Kama ziliuzwa elfu moja kwa wanachama milioni 6 Ni sawa na shilingi bilion sita.

Mbowe atoe ripoti ya hizo bilioni sita za kadi pesa zake matumizi yake
:eek::eek::eek:
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
20,546
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
20,546 2,000
Chadema kiko tayari kuchukua dola
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,767
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,767 2,000
Wote warembo, sio wale wa ccm majizee matupu na machangudoa ya kutupwa, yale yanayopakaa wanja unashuka mpaka kwenye shavu. Halafu cdm wajitahidi kutunga wimbo mpya wa hamasa, uwe na mashahiri mazito.
Ya CCM ni manungayembe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
1,329
Points
2,000
C

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
1,329 2,000
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe amesema baada ya kuzuiliwa mikutano ya hadhara kwa hila chama hicho kimeimarika maradufu.
View attachment 1289779
Akihutubia mkutano mkuu wa Baraza la Wanawake Chadema katija ukumbi wa Mlimani City kiongozi huyo amesema chama hicho kiliamua kufanya siasa mpya za kuzunguka kata zote nchini kuandikusha wanachama na kufanya mikakati ya ndani.

Mbowe amesema chama hicho hakitamani tena siasa za mikutano ya hadhara kwani wamegundua mikutano ya ndani ndiyo njia muhimu zaidi ya kujijenga kwani kuna uhalisia na unaweza kupima matokeo

Katika hatua nyingine Mbowe ametangaza rasmi idadi ya wanachama wa Chadema wenye kadi na kusema imefikia milioni 6.

Mbowe amesema chama kina database ya wanachama wote milioni 6 kwamba wapo wapi na jinsia yao ikiwemo idadi ya vijana,wazee,watoto,wanawake na wanaume.

Muda wote Mbowe alikuwa anashangiliwa kwa shangwe na mayowe na wanawake hao Bawacha kiasi kwamba wakati mwingine hotuba yake ilikuwa haisikiki vyema kwa kushangiliwa.

Kiongozi huyo wa Chadema amesema pia chama hicho siku ya mkutano mkuu tarehe 18 Dec kitazindua rasmi program ya chama ijulikanayo kama CHADEMA DIGITAL.Katika program hiyo wanachama watatumia simu zao kupata taarifa zote za chama na pia kulipia ada za uanachama.Pia Mbowe amesema ataliomba Baraza Kuu kuidhinisha ada ya uanachama kuwa shilingi elfu 2 badala ya elfu 1 kwa mwaka.
Baada ya baba kumnunulia mtoto kandambili badala ya viatu mtoto asikika akisema " rafiki zangu wanasema napendeza zaidi kuvaa kandambili kuliko viatu" what a stupid rationale.

KWENYE LA CHADEMA DIGITAL
Vipi kama CCM wakiwa ndio member wa CHADEMA DIGITAL how will they know?

Wacha tuone

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,421
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,421 2,000
hizo data ni za uongo. kila siku wana CHADEMA wanahamia CCM halafu huyu dj anasema chama kimeimarika? utapeli huu
Maandazi kweli we jamaa kwani bado ni DJ?
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
3,024
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
3,024 2,000
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe amesema baada ya kuzuiliwa mikutano ya hadhara kwa hila chama hicho kimeimarika maradufu.
View attachment 1289779
Akihutubia mkutano mkuu wa Baraza la Wanawake Chadema katija ukumbi wa Mlimani City kiongozi huyo amesema chama hicho kiliamua kufanya siasa mpya za kuzunguka kata zote nchini kuandikusha wanachama na kufanya mikakati ya ndani.

Mbowe amesema chama hicho hakitamani tena siasa za mikutano ya hadhara kwani wamegundua mikutano ya ndani ndiyo njia muhimu zaidi ya kujijenga kwani kuna uhalisia na unaweza kupima matokeo

Katika hatua nyingine Mbowe ametangaza rasmi idadi ya wanachama wa Chadema wenye kadi na kusema imefikia milioni 6.

Mbowe amesema chama kina database ya wanachama wote milioni 6 kwamba wapo wapi na jinsia yao ikiwemo idadi ya vijana,wazee,watoto,wanawake na wanaume.

Muda wote Mbowe alikuwa anashangiliwa kwa shangwe na mayowe na wanawake hao Bawacha kiasi kwamba wakati mwingine hotuba yake ilikuwa haisikiki vyema kwa kushangiliwa.

Kiongozi huyo wa Chadema amesema pia chama hicho siku ya mkutano mkuu tarehe 18 Dec kitazindua rasmi program ya chama ijulikanayo kama CHADEMA DIGITAL.Katika program hiyo wanachama watatumia simu zao kupata taarifa zote za chama na pia kulipia ada za uanachama.Pia Mbowe amesema ataliomba Baraza Kuu kuidhinisha ada ya uanachama kuwa shilingi elfu 2 badala ya elfu 1 kwa mwaka.
Na watu tujiandikishe uanachama online
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,969
Points
2,000
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,969 2,000
hizo data ni za uongo. kila siku wana CHADEMA wanahamia CCM halafu huyu dj anasema chama kimeimarika? utapeli huu
Nawaelimisha ccm kila siku lakini hawaelimiki hata kidogo! Wewe mbwiga uliyehitimu elimu ya chuo Cha kata, mwalimu wako hakukufundisha kuwa utafiti hupingwa kwa utafiti kwa maana kuwa data hupingwa kwa data?
Mbowe kaleta data mezani so, ingia field ulete za kwako! Punguzeni uzwazwa humu!
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,637
Points
2,000
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,637 2,000
Si waliwahi kusema vikao vya ndani havifai wakimaanisha ni nani atakayewasikia?kwamba wamezuiliwa kufanya mikutano ya hadhara...ni kama vichekesho fulani hvi

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
 
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,475
Points
2,000
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,475 2,000
Wana ccm wanaitamani sana CHADEMA
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
5,259
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
5,259 2,000
Kumbe JPM alikuwa sahihi kupiga marufuku mikutano ya hadhara eh?
Sasa walikuwa wakimlaumu kitu gani
 

Forum statistics

Threads 1,402,661
Members 530,964
Posts 34,401,489
Top