Freeman Mbowe afika KCMC kumjulia hali Katibu wa Chadema aliyevunjwa miguu na mikono na wasiojulikana

M

Mkondo wa Nungwi

Member
Joined
Feb 16, 2019
Messages
58
Points
125
M

Mkondo wa Nungwi

Member
Joined Feb 16, 2019
58 125
Kwa hali inaokoelekea Watanganyika kama hawajabadilika huko mbele tusubiri mapanga
 
P

patanoo

Senior Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
153
Points
250
P

patanoo

Senior Member
Joined Dec 1, 2017
153 250
Jitu zima ovyoooo umezalilisha akili yako
Hivi wasomi watz hatuna kingine cha kufanya kweli badala ya kushupalia siasa?

Utakuta jitu ni lihitimu chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha uhandisi na teknolojia "coet" haliwez hata kutengeneza kalavat likisha unga unga msosi wa mchana linatafuta kivuli kuongelea siasa/kumlaumu magu.......

Umri haungoji mtu angalieni!!!
 
P

patanoo

Senior Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
153
Points
250
P

patanoo

Senior Member
Joined Dec 1, 2017
153 250
Acha uzushi..hapo alikuwa hajavunjwa miguu hata mikono au
BREAKING NEWS:-
Katibu mwenezi wa CHADEMA wilaya ya Hai (Pichani) amechezea kichapo kikali baada ya kufumaniwa na mke wa mtu akivunja amri ya 6 ya Mungu katika Guest House moja alfajir leo huku hai
Hata hivyo dakika chache kabla CHADEMA walitaka kusambaza taarifa kuwa *AMETEKWA* kama wanavyofanyaga ili kuzichafua taasisi nyingine huku wakijua kwamba WAMETEKWA.... Habari zaidi inakuja

Ndio huyu walimuandika juzi kuwa amefumaniwa?
Zipi habari sahihi?Alitekwa au alifumaniwa?
Apone haraka arejee kwenye majukumu yake.....
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,253
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,253 2,000
Hivi wasomi watz hatuna kingine cha kufanya kweli badala ya kushupalia siasa?

Utakuta jitu ni lihitimu chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha uhandisi na teknolojia "coet" haliwez hata kutengeneza kalavat likisha unga unga msosi wa mchana linatafuta kivuli kuongelea siasa/kumlaumu magu.......

Umri haungoji mtu angalieni!!!
Mbona cjaona mahali alipolaumiwa Magu?...Acheni kujihami bwana, kwani ni nani mgeni Tanzania hii na Siasa chafu za ccm?
 
P

peedee dise

Senior Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
122
Points
225
P

peedee dise

Senior Member
Joined Aug 11, 2019
122 225
Mi siasa no ata mwakani kwenye uchaguzi nalala tu
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,710
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,710 2,000
Mzushi Mimi au huyo mwandishi aloandika hicho nilichokopi?
Mimi mjumbe nataka usahihi wa hii habari maana upande mmoja unasema alifumaniwa na mwingine alitekwa...nini sahihi?
Acha uzushi..hapo alikuwa hajavunjwa miguu hata mikono au
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,095
Points
2,000
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,095 2,000
Hivi umezaliwa na kukulia kijijini kwenu analetwa MTU toka hukooo anakuja kukuvunjavunja hapo kijijini kwenu kisa kitugani?? Visasi vikianza kulipwa nchi itafika pabaya sana. Tuilinde amani na tumwombe Mungu atujaalie amani
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,713
Points
2,000
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,713 2,000
umeandika utumbo kabisa. Think Big acha kuwa mpumbavu wa kias hiki.
How. We ndo unaonekana mpumbavu. Umeshindwa hata kupata content. Et Think BIG. What’s that.
 

Forum statistics

Threads 1,326,235
Members 509,448
Posts 32,215,479
Top