Freeman Mbowe afika KCMC kumjulia hali Katibu wa Chadema aliyevunjwa miguu na mikono na wasiojulikana

Zillion

Zillion

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
606
Points
1,000
Zillion

Zillion

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
606 1,000
Hivi wasomi watz hatuna kingine cha kufanya kweli badala ya kushupalia siasa?

Utakuta jitu ni lihitimu chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha uhandisi na teknolojia "coet" haliwez hata kutengeneza kalavat likisha unga unga msosi wa mchana linatafuta kivuli kuongelea siasa/kumlaumu magu.......

Umri haungoji mtu angalieni!!!
Mbona CCM hamuachi siasa?
 
N

needeseela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
1,602
Points
1,500
N

needeseela

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
1,602 1,500
View attachment 1177888

Mwenyekiti wa Chadema na Kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni Mh Freeman Mbowe , amefika kwenye Hospitali ya KCMC kumjulia hali Katibu wa Chadema jimbo la Hai ambaye alitekwa na kuvunjwa mguu na mkono na wanaoitwa watu wasiojulikana .

Ikumbukwe kwamba Mkuu wa Ulinzi na Usalama wa Wilaya ya Hai ambaye pia ni DC wa Wilaya hiyo , mwenye kashfa ya kuomba rushwa wafanyabiashara anaitwa Ole Sabaya
Siku iko njiani inakuja mawakala wa hao wasiojulikana wataanza kunyooshwa wakae wakijua hii nchi siyo ya mtu wala ya kikundi flani cha watu bali ni ya watanzania wote. Siku watu watakapo dai haki yao kama walivyofanya kwa mkoloni watakao beba lawama ni wale walifumbia macho visa hivi vya kishetani.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,598
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,598 2,000
View attachment 1177888

Mwenyekiti wa Chadema na Kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni Mh Freeman Mbowe , amefika kwenye Hospitali ya KCMC kumjulia hali Katibu wa Chadema jimbo la Hai ambaye alitekwa na kuvunjwa mguu na mkono na wanaoitwa watu wasiojulikana .

Ikumbukwe kwamba Mkuu wa Ulinzi na Usalama wa Wilaya ya Hai ambaye pia ni DC wa Wilaya hiyo , mwenye kashfa ya kuomba rushwa wafanyabiashara anaitwa Ole Sabaya
Mauchungu ya moyoni mwa watu kwasababu ya haya mambo ya kihuni kikatili na kijasusi yanakaribia kufurika. Yajayo wakina Sabaya na wenzie watayapenda.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,598
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,598 2,000
Mat
Mipumbavu kabisa! Kazi kukas kwenye mitandao kulalamika na kuitukana serikali. Waache watanyoka tu!
Matusi, dhihaka na dharau unaofanywa na kikundi dhidi ya wananchi au kundi katika nchi kama mfanyavyo wewe na wenzio ndio iliyoleta mauaji ya kimbari kule Rwanda. Unachofanya hapa ni sawa kabisa na walichofanya waliowaita wenzao Cockroaches.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
4,391
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
4,391 2,000
Mkuu wa ulinzi na usalama inausiana na nini mbowe kumsalimia mgonjwa!
Siyo Mbowe ila inauhusiano na usalama wa aliyetekwa na kijeruhiwa bila ya kutafutwa wahusika.
Bahati mbaya chuki yako imeganda kwa Mbowe.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
21,142
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
21,142 2,000
Siku hizi mabazazi hawana tabu,akifumaniwa na mke wa mtu,anamwambia tu mkewe,nimepigwa na wasiojulikana
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
4,391
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
4,391 2,000
Siku hizi mabazazi hawana tabu,akifumaniwa na mke wa mtu,anamwambia tu mkewe,nimepigwa na wasiojulikana
Ndiyo sababu mlisema Tundu Lissu alitoroka vikao vya binge na hajulikani aliko! Ile risala ya wasifu wake mliiweka wapi?
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
9,164
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
9,164 2,000
Hahaaa kama Kinana, Nape, Makamba Family, JK et al wanalaumu tena kinyago chao ijekuwa wewe ambaye hujui hata kura zake za maoni alizopata pale Kizota 😂, Bro acha uzwazwa ase wenye kinyago walishasema kimekengeuka.
Tumieni elimu zenu kutatua changamoto zenyu, hao wote ulio wataja walipo pewa nafasi ya kuweka mazingira ya kudhibiti vinyago elimu zao hazikuwafaa badala yake wakatumia matumbomi yao kufanya waliyo yafanya, wacha kinyago chao kiwazinguwe.
 
B

Bungua

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
259
Points
250
B

Bungua

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
259 250
Mkuu wa ulinzi na usalama inausiana na nini mbowe kumsalimia mgonjwa!
Anajulia hali mgonjwa. Ugonjwa gani? Majeraha. Kavunjwa mkono na mguu. Alitekwa kwanza na watu wasiojulikana. Wakafanya hiyo shughuli. Walitoka wapi? Sio hoja. Huo uharamia umefanyika wapi? Hilo la muhimu. Territorial jurisdiction. Kwenye strong fortress ni salama. Hai sio salama. Kinara wa ulinzi na usalama yuko busy na kitu kidogo. Pengine hakuna haja ya ngome imara kwa wana wa Hai! Wasiojulikana ndio walinzi wa usalama wao. Makusudi naandika hivi. Neno mojamoja. Hata chekechea anashangaa. Mambo wazi kabisa. Lakini kuna binadamu haelewi uhusiano uliopo: kukosa ulinzi> kutekwa> kuvunjwa mguu na mkono> kulazwa hospitalini> kusalimiwa kama mgonjwa. Wahenga walisema kuwa akili ni nywele. Kipara kipya hakina nywele. Akili sio kwa kila mtu. Wengine mmekosa!
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
3,167
Points
2,000
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
3,167 2,000
Hivi wasomi watz hatuna kingine cha kufanya kweli badala ya kushupalia siasa?

Utakuta jitu ni lihitimu chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha uhandisi na teknolojia "coet" haliwez hata kutengeneza kalavat likisha unga unga msosi wa mchana linatafuta kivuli kuongelea siasa/kumlaumu magu.......

Umri haungoji mtu angalieni!!!
Siasa ni Kama maji.. Ukiwa timamu kabisa Huwezi kukwepa siasa.. labda uwe tabularasa!
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,710
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,710 2,000
Siku iko njiani inakuja mawakala wa hao wasiojulikana wataanza kunyooshwa wakae wakijua hii nchi siyo ya mtu wala ya kikundi flani cha watu bali ni ya watanzania wote. Siku watu watakapo dai haki yao kama walivyofanya kwa mkoloni watakao beba lawama ni wale walifumbia macho visa hivi vya kishetani.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,710
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,710 2,000
Anajulia hali mgonjwa. Ugonjwa gani? Majeraha. Kavunjwa mkono na mguu. Alitekwa kwanza na watu wasiojulikana. Wakafanya hiyo shughuli. Walitoka wapi? Sio hoja. Huo uharamia umefanyika wapi? Hilo la muhimu. Territorial jurisdiction. Kwenye strong fortress ni salama. Hai sio salama. Kinara wa ulinzi na usalama yuko busy na kitu kidogo. Pengine hakuna haja ya ngome imara kwa wana wa Hai! Wasiojulikana ndio walinzi wa usalama wao. Makusudi naandika hivi. Neno mojamoja. Hata chekechea anashangaa. Mambo wazi kabisa. Lakini kuna binadamu haelewi uhusiano uliopo: kukosa ulinzi> kutekwa> kuvunjwa mguu na mkono> kulazwa hospitalini> kusalimiwa kama mgonjwa. Wahenga walisema kuwa akili ni nywele. Kipara kipya hakina nywele. Akili sio kwa kila mtu. Wengine mmekosa!
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,744
Points
2,000
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,744 2,000
Hivi wasomi watz hatuna kingine cha kufanya kweli badala ya kushupalia siasa?

Utakuta jitu ni lihitimu chuo kikuu cha Dar es salaam kitivo cha uhandisi na teknolojia "coet" haliwez hata kutengeneza kalavat likisha unga unga msosi wa mchana linatafuta kivuli kuongelea siasa/kumlaumu magu.......

Umri haungoji mtu angalieni!!!
Mkuu umenichekesha kinoma
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Tanzania imeingia kwenye siasa za hovyo kabisa katika uso wa dunia, Yaani unadiriki Kujeruhi, Kunaua, kutesa eti kisa tu mi madaraka?
 

Forum statistics

Threads 1,326,266
Members 509,458
Posts 32,216,327
Top