Fredwaa (Fredi Fidelis) forgive, forget and move on? PB imepoaaa

Proffesor

JF-Expert Member
Aug 13, 2014
1,863
2,000
Mara zote naitamani Kiss Fm ya 2010 kurudi nyuma

Asubuhi unaanza na John Karani JK na mwanadada fulani simkumbuki. Baada ya hapo ni Kiss Prime Time
The Big Fuse na Captain JML Joachim Munga Luguru (alikua anasema "keep on your inner ear and get terrifying"). Alikua na DJ Jeff Jerry...noma sana
Chief umenikumbusha mbalii sanaa wayback 2010 kurud nyuma.. kiss fm ilikuwa radio yangu.. weekend kuanzia saa moja top 30 ya America... ma DJ wake enzi hizo walikuwa wanapigq ngoma kali sanaa.. full kingereza mwanzo mwisho... now days kiss fm ugoro mtupu...
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,916
2,000
Chief umenikumbusha mbalii sanaa wayback 2010 kurud nyuma.. kiss fm ilikuwa radio yangu.. weekend kuanzia saa moja top 30 ya America... ma DJ wake enzi hizo walikuwa wanapigq ngoma kali sanaa.. full kingereza mwanzo mwisho... now days kiss fm ugoro mtupu...

Nilikuwa sikosi Kusikiliza Kiss FM Weekend Top 30 kila Jumamosi na Hollywood Hamilton miaka ya 2000s.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,916
2,000
"Unywaji pombe kupita kiasi ni hatari kwa afya yako"- Tangazo

Pombe ni hatari sana Mkuu kwa madereva ,nilivyosikia kapata ajali kichwani nikajiuliza Kawe Kuna ajali gani ya kuua saa saba mchana wakati hauwezi kwenda hata 60 mwai kibaki? ,pili nikajiuliza mtaro gani alioingia huko kawe? kawe mtaro mkubwa si wa pale malingo kona? Alitumbukia mtaro gani?
 

mayowela

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
2,127
2,000
Pombe ni hatari sana Mkuu kwa madereva ,nilivyosikia kapata ajali kichwani nikajiuliza Kawe Kuna ajali gani ya kuua saa saba mchana wakati hauwezi kwenda hata 60 mwai kibaki? ,pili nikajiuliza mtaro gani alioingia huko kawe? kawe mtaro mkubwa si wa pale malingo kona? Alitumbukia mtaro gani?
Yeye alikuwa akiendeshwa but alikuwa kalewa, pia dereva aliekuwa akiendesha ambae ni ndugu yake alikuwa kalewa pia, watu wanamengi vifuani mwao ila hawapati watu sahihi wakuwashirikisha.

Mwamba alikuwa anapitia wakati mgumu na tangu April Clouds ilivopitisha panga na yeye alikuwemo, Kifo hakina maandalizi.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,916
2,000
yeye alikuwa akiendeshwa but alikuwa kalewa, pia dereva aliekuwa akiendesha ambae ni ndugu yake alikuwa kalewa pia, watu wanamengi vifuani mwao ila hawapati watu sahihi wakuwashirikisha,

mwamba alikuwa anapitia wakati mgumu na tangu April Clouds ilivopitisha panga na yeye alikuwemo, Kifo hakina maandalizi

Inasikitisha , sasa kama alichezeshwa daruga na clouds inakuwaje bado wanamtambulisha kama mfanyakazi wao? Ulevi noma.
 

mayowela

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
2,127
2,000
Inasikitisha , sasa kama alichezeshwa daruga na clouds inakuwaje bado wanamtambulisha kama mfanyakazi wao? Ulevi noma.
Muda aliotoka na muda tukio limetokea havipishani sana, wamebeba tukio lakini kimtindo, ndiomana hata shuhuri za mazishi hawako karibu nazo sana.
 

Proffesor

JF-Expert Member
Aug 13, 2014
1,863
2,000
muda aliotoka na muda tukio limetokea havipishani sana, wamebeba tukio lakini kimtindo, ndiomana hata shuhuri za mazishi hawako karibu nazo sana
Mkuu mbona this year alikuwa anatangaza clouds nakumbuka one day ile asubuh niliwasha radio clouds nikasikia akitangaza ilikuwa alfajir.
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
14,508
2,000
yeye alikuwa akiendeshwa but alikuwa kalewa, pia dereva aliekuwa akiendesha ambae ni ndugu yake alikuwa kalewa pia, watu wanamengi vifuani mwao ila hawapati watu sahihi wakuwashirikisha,

mwamba alikuwa anapitia wakati mgumu na tangu April Clouds ilivopitisha panga na yeye alikuwemo, Kifo hakina maandalizi
Ilo panga limeondoka na akina nani wengine?..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom