Fredrick Sumaye leo anatarajiwa kuhutubia mkutano wa hadhara Temeke DSM katika uzinduzi wa kampeni za udiwani


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Waziri Mkuu Mstaafu Fredrick Sumaye leo anatarajiwa kuhutubia mkutano mkubwa wa Hadhara Temeke DSM katika kuzindua kampeni za mgombea udiwani wa Chadema wa Kata ya Kijichi.

Mheshimiwa Sumaye ambaye pia ni mjumbe wa Kamati Kuu Chadema na Mwenyekiti wa Kanda ya Pwani atafuatana na Naibu Katibu Mkuu Zanzibar Salim Mwalimu na Mkurugenzi wa Mafunzo Benson Kigaila.

Pamoja na mambo mengine Sumaye anatarajiwa kupasua jipu kuhusu uvunjifu wa haki za Binadamu nchini ikiwemo kupigwa risasi kwa mwanasiasa maarufu zaidi Afrika Mashariki Tundu Lissu.

Uzinduzi huo unatarajiwa kufanyika katika viwanja vya Kwa Tesha Kijichi mwisho.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,995
Likes
1,925
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,995 1,925 280
mwanasiasa togwa
 
Evarist Massawe

Evarist Massawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
642
Likes
765
Points
180
Evarist Massawe

Evarist Massawe

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
642 765 180
mkuu ninachochujua salum mwalimu ni naibu katibu mkuu zanzibar na naibu katibu mkuu bara ni john mnyika.
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,162
Likes
9,846
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,162 9,846 280
Sumaye ndio nani?

Tusubiri hotuba za brother soon atapata nguvu.
Hao wengine wambieni wakae na unafiki wao huko huko.
 
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
115
Likes
292
Points
80
Age
26
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined Sep 19, 2016
115 292 80
mkuu ninachochujua salum mwalimu ni naibu katibu mkuu zanzibar na naibu katibu mkuu bara ni john mnyika.
Ulichoandika ni sahihi kabisa.Huyu wa makala sijui ni uvccm amekuwa kama amelazimishwa kuandika.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Ulichoandika ni sahihi kabisa.Huyu wa makala sijui ni uvccm amekuwa kama amelazimishwa kuandika.
Siyo lazima uonyeshe upuuzi kwa usichokijua.Bora ukae kimya
 
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
115
Likes
292
Points
80
Age
26
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined Sep 19, 2016
115 292 80
mkuu ninachochujua salum mwalimu ni naibu katibu mkuu zanzibar na naibu katibu mkuu bara ni john mnyika.
Ulichoandika ni sahihi kabisa.Huyu wa makala sijui ni uvccm amekuwa kama amelazimishwa kuandika.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Nimeona vipeperushi vya chadema huko. Aisee aibu. Hivi yale mabango makubwa makubwa nani alikuwa anatoa hela.

Yaani wasipoteze muda na kula hela tu za ruzuku. Wamsaidie huyu Bonge hata atoe mabango.
 
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,066
Likes
552
Points
280
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,066 552 280
pamoja na mambo mengine, atazungumzia habari ya lisu kupigwa risasi!
hivi hakuna changamoto ambazo wananchi wa kata hiyo watahitaji zitatuliwe, ambazo mnaweza kuziweka ktk hoja zenu, ili wananchi wawape ridhaa ya kuongoza?
 
simiyu

simiyu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
281
Likes
151
Points
60
simiyu

simiyu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
281 151 60
pamoja na mambo mengine, atazungumzia habari ya lisu kupigwa risasi!
hivi hakuna changamoto ambazo wananchi wa kata hiyo watahitaji zitatuliwe, ambazo mnaweza kuziweka ktk hoja zenu, ili wananchi wawape ridhaa ya kuongoza?
Changamoto hazitatuliwi na wapinzani. Zinatatuliwa serikalli iliyopo madarakani
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,996
Likes
2,075
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,996 2,075 280
Waziri Mkuu Mstaafu Fredrick Sumaye leo anatarajiwa kuhutubia mkutano mkubwa wa Hadhara Temeke DSM katika kuzindua kampeni za mgombea udiwani wa Chadema wa Kata ya Kijichi.

Mheshimiwa Sumaye ambaye pia ni mjumbe wa Kamati Kuu Chadema na Mwenyekiti wa Kanda ya Pwani atafuatana na Naibu Katibu Mkuu Zanzibar Salim Mwalimu na Mkurugenzi wa Mafunzo Benson Kigaila.

Pamoja na mambo mengine Sumaye anatarajiwa kupasua jipu kuhusu uvunjifu wa haki za Binadamu nchini ikiwemo kupigwa risasi kwa mwanasiasa maarufu zaidi Afrika Mashariki Tundu Lissu.

Uzinduzi huo unatarajiwa kufanyika katika viwanja vya Kwa Tesha Kijichi mwisho.
Oooh tena mkutano utasambalatishwa nae atakamatwa kwa kuhutubia mkutano kwenye jimbo lisilo lake, naogopa mwenzenu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,875
Members 481,931
Posts 29,788,951