For whom leaving In UK.Kuagiza gari kutoka UK

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,011
2,000
Hello Gentleman and ladies, nimeona gari ambayo nimeipenda nataka kuinunua, Naombeni msaada wenu kwa wale ndugu zangu wapendwa wanaoishi The United kingdom wanisaidie kuniepusha na kuingia choo cha kike ,Naombeni waniangalie hii website kama ni watu WAAMINIFU au sio WAAMINIFU
www.geoff-sipson.co.uk
Asante sana waungwana .
 

masare

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
423
500
Rekebisha heading kiingereza cha wapi hicho ndugu eti "For whom leaving in UK" Ungeandika kwa Kiswahili tu kuliko kukosea hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom