For serious & single ladies: Nipo kwenye harakati za kutafuta mke mwema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For serious & single ladies: Nipo kwenye harakati za kutafuta mke mwema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Taluma, Jan 22, 2011.

  1. Taluma

    Taluma Senior Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu mabibi! Nipo kwenye harakati za kutafuta mwanamke wa kuishi naye hapa Tanzania: Sifa za mke ninaye mtafuta ni kama ifuatavyo;
    • Awe na umri kati ya miaka 25 hadi 32
    • Asiwe amewahi kuolewa kwa ndoa ya aina yeyote ile
    • Asiwe amewahi kuishi na mume kama mume wake (zile za kuvutana kimya kimya bila ndoa)
    • Awe na umbo linalovutia (si bonge sana, si mwembamba sana) ie good looking ...wale wa mkorogo au mawigi....no please...!ninapenda natural beauty!
    • Elimu angalau form four na kuendelea
    • Awe mfanyakazi au mjasiliamali
    • Awe ni mkristo -RC au kama ni dhehebu lingine (sio ulokole) awe tayari kuwa RC
    • Asiwe na kuburi kabisaaaa
    • Asiwe na hasira, jaziba au vuvuzela
    • Asiwe mchafu, awe anapenda usafi wa mwili wake, nyumba, mazingira anayoishi, viwalo vyake etc
    • Awe mke mwenye hekima, busara na adabu kwa wakubwa wake
    • Awe mke anayeheshimu mila na desturi za kiafrika...asiwe adicted kwenye western culture tu.
    • Awe tayari (if god wishes) kuzaa watoto wasiozidi wawili tu
    • Awe tayari kupima VVU -wakati ukiwadia
    • Awe mtanzania wa kabila lolote
    Sifa zangu;
    • Elimu chuo kikuu -na professional certificate
    • Umri miaka 34
    • Kabila Mnyalu
    • Mfanyakazi na mjasiliamali
    • Nina huruma sana for the ''needy'' people
    • Nina kunywa ....hasa weekends!
    • Nina watoto wawili - mama yao tuliachana (hakukuwa na ndoa yeyote) baada ya kushindwa kuelewana
    • Niko rafu (kuvaa, kula) lakini napenda mke asiwe rafu kama mimi
    • Nina jiamini
    • Ni mrefu - 1.67m
    • Uzito 84kgs
    • Occassionaly huwa naenda club
    • Ni mweusi ila kidogo maji ya kunde
    • Napenda muziki - wa dini na uraiani
    Tafadhali kwa anaye endana na wasifu huo na ambaye hupo tayari kuishi na mimi pamoja na wasifu wangu hapo juu, naomba tuwasiliane kwa njia zifuatazo;
    Tafadhali naomba kwa wale walio serious tu ndo wanitumie PM au email, hakuna mzaha au utani ninamaanisha niliyoyaandika!

    Asante na Mungu awabariki sana!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Akitokea mwenye sifa kama zako hapo kwenye red?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ama kweli unamaanisha.
    Kila la heri.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi mapenzi mpaka CV.....? kweli haya ni maendeleo......
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh
    kwa kweli
    all the best dear...
     
  6. Taluma

    Taluma Senior Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...ukweli na uwazi utafanya watu kuishi kwa furaha na amani mkuu!
     
  7. Taluma

    Taluma Senior Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babaubaya,

    Nafikiri kuna sehemu nimesema asiwe aliwahi kuolewa au kuishi na mume hata kimyakimya.....! kama amezaa watoto wawili hii itakuwa ngumu....kama mtoto mmoja na hakuwahi kuishi na huyo baba mtoto hiyo powa tu tutaelewana!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vijana vituko haviishi.... siku hizi kutafuta mke mpaka tunatangaza :kev:
     
  9. Taluma

    Taluma Senior Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babua,

    Siku hizi wakoloni wanatubana sana kwenye uwanja mmoja, tunakosa nafasi za kupanua uwanja wa kuwindia, si jumamosi si jumapili unatumika....kwa hiyo hii nayo ni njia mdala na nzuri ya kuongeza wigo unakoweza patia wachumba na marafiki! Zamani nyie hamkuweza kutumia njia hii kwa sababu haikuwepo, ingekuwepo na nyie mngetumia tu.....!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vuvuzela ndo wapi tena,naona kama nina vigezo ila sijui hao vuvuzela ndo wapi nisije kuwa mmoja wao???
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii si haki,wewe una watoto unataka asiye na watoto aje mlee watoto wako,kwanini usitafute mwenye mtoto mlee watoto wenu
     
  12. Taluma

    Taluma Senior Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Michelle,

    kama Vuvuzela imekuchanganya utanisamehe, lakini hii ina maanisha ni mwanamke anayeongea sana/anachonga sana/anapayuka sana hata bila mpangalio...hope umenipata sio?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii CV si mchezo utapata tu ndugu usijali
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo na mimi sijaelewa ila ngoja tumuachie mwenyewe bwana
     
  15. Taluma

    Taluma Senior Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...shosti, kuna post mmoja hapo juu nimejibu nafikiri ya babaubaya kwamba....kama atakuwa amezaa basi isiwe zaidi ya mtoto mmoja! Ili mimi na yeye tuzae mmoja tu jumla wanne....huyu mmoja ni wakuimarisha ndoa tu! unajua mambo yetu ya kiswahili mama asipozaa inakuwa balaa kweli kwenye ukoo....nadhani upo hapo!
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante Taluma,

    Sasa hao watoto, mkeo utakayemuoa ndo atakuwa anawalea au mama watoto mwenyewe we unatunza tu????
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,980
    Likes Received: 6,523
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja ana sifa zoote lakini ana matatizo ya kuwahurumia watu.... sijui kama atakufaa
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwenzio hatanii huyo huoni kama anakufaa wewe,dharau tu kwa wadada.
     
  19. Taluma

    Taluma Senior Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulikubaliana mama yao atakaa nao mpaka wafikishe miaka 7, then nitawachukua wote so pia nategemea mke nitakaye mwoa awe tayari kunisaidia kuwalea pia....! asante kwa kuuliza hili swali ilibidi niliweke wazi!
     
  20. Taluma

    Taluma Senior Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Bora useme wewe......! humu hakuna usanii kabisa very serious na huu mchakato!
     
Loading...