For my few fellow men: Kujua kuendesha gari/pikipiki ni muhimu

Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,760
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,760 2,000
unaweza kuwa dereva wangu ukaongeza kipato!
Nilipokuwa naishi kota za polisi Kurasini nikawa naona wanawake wa madereva wsnatoa penzi kwa mabosi wa waume zao!Nikaapa siji kuwa dereva hata wa Obama
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,263
Points
2,000
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,263 2,000
Wewe unataka kujua kuendesha gari na pikipiki wakati hata baiskeli huna na hujui kuendesha.
 
Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
867
Points
500
Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
867 500
Tena waambie waende veta mana wengine wanajifunza leo kesho wanaendesha barabarani..
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,985
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,985 2,000
Men of this forum.

Ulimwengu huu unakuwa kwa kasi sana and most things now come easily, kuna mambo mengine ni magumu lakini mengine ni marahisi sana na ni budi kwa kila mwanaume kuyajua na kuweza kuyafanya.

Moja wapo ni hili la ujuzi wa kuweza kuendesha gari au pikipiki, hata kama huna, ni vizuri kujifunza na ukakaa na ujuzi wako, coz huwezi kupoteza kitu.

Nimeshangaa sana kuona a man mwenye zaidi ya miaka 35, hawezi kuendesha gari wala pikipiki na amekaa mjini miaka kibao. Hata kama huna, its better to find a way and learn. Sio unafikisha miaka 40 unapata ka gari kako unakapiga lebo ya Learner, au ndiyo unakuwa unababaika barabarani kisa ndiyo unajifunza.

Nashauri tu, kuwa na huu ujuzi wa driving ni kitu chema.

Ladies, advice your boys to acquire this knowledge.

Nawasilisha.
Ushauri mzuri. Mimi mke na watoto wangu wote nimewapeleka driving school na wana leseni ili baadaye wasije pata shida
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,985
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,985 2,000
Sio wanaume tu...mimi kuna mtu aliwahi kuniambia tunakoelekea sasa hivi leseni ya udereva itakuwa ni moja ya document muhimu wakati wa kutuma maombi ya kazi
Na katika hali halisi document nyingine muhimu kuwa nayo ni Passport. Tatizo la Tanganyika eti mtu mpaka upate safari ya nje ndio unatafuta au upewe passport. Ni muhimu kuwa nayo kwenda nje ni wakati wowote. Serikali ihakikishe upatikanaji wa passport unarahisishwa kama vile kupata kadi za kujiunga na vyama kwa wa Tanganyika ili wazitumie muda wowote.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,985
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,985 2,000
Wengine hatupendi kuendesha , tunapenda kuendeshwa....
Na suku wa kukuendesha asipokuwepo na wewe unadharura? Au mko safarini akapata tatizo la kiafya akawa hawezi kuendesha? Mimi nina ndugu yangu alikuwa anaendesha Fuso bahati mbaya akafa wakati gari likiwa katika mwendo. Bahati nzuri mbele alikaa na mtoto wake ambaye naye alikuwa anajua kuendesha gari. Alipogundua dereva ameinama na gari linakosa mwelekeo na kukosa nguvu akawahi kwenye usukani na pedal za clach na brek mpaka akalidhibiti gari na kumtoa marehemu.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
15,018
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
15,018 2,000
Na suku wa kukuendesha asipokuwepo na wewe unadharura? Au mko safarini akapata tatizo la kiafya akawa hawezi kuendesha? Mimi nina ndugu yangu alikuwa anaendesha Fuso bahati mbaya akafa wakati gari likiwa katika mwendo. Bahati nzuri mbele alikaa na mtoto wake ambaye naye alikuwa anajua kuendesha gari. Alipogundua dereva ameinama na gari linakosa mwelekeo na kukosa nguvu akawahi kwenye usukani na pedal za clach na brek mpaka akalidhibiti gari na kumtoa marehemu.
May His Soul Rest In Peace!!
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
852
Points
1,000
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
852 1,000
Aah!usumbufu wote huo wa nn wakati ungo najua kuikontrol vzr.jumlisha na ma speed yake sasa.htotamani kwenda kujifunza kudrive hz modern trans
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,023
Points
1,225
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,023 1,225
Ni vizur vizur kijifunza...mie niliwah kujisikia vibaya..Nyumba za kupanga...dada kapaki gar nje ya geti akawa yupo kwa ndan anafua...mie naingia toka katika mishe akanirushia fungu...."kaka......nisaidie kuingiza gar ndan my dia" ilikuwa ni rav 4 short chasis, mie nikamjib sijui kuendesha....hata ham ya kumwona ilipotea kabisa....nikajifunzia kitaaa baadae nikaenda NIT
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top