For my few fellow men: Kujua kuendesha gari/pikipiki ni muhimu

S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
562
Points
225
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
562 225
Men of this forum.

Ulimwengu huu unakuwa kwa kasi sana and most things now come easily, kuna mambo mengine ni magumu lakini mengine ni marahisi sana na ni budi kwa kila mwanaume kuyajua na kuweza kuyafanya.

Moja wapo ni hili la ujuzi wa kuweza kuendesha gari au pikipiki, hata kama huna, ni vizuri kujifunza na ukakaa na ujuzi wako, coz huwezi kupoteza kitu.

Nimeshangaa sana kuona a man mwenye zaidi ya miaka 35, hawezi kuendesha gari wala pikipiki na amekaa mjini miaka kibao. Hata kama huna, its better to find a way and learn. Sio unafikisha miaka 40 unapata ka gari kako unakapiga lebo ya Learner, au ndiyo unakuwa unababaika barabarani kisa ndiyo unajifunza.

Nashauri tu, kuwa na huu ujuzi wa driving ni kitu chema.

Ladies, advice your men to search for this knowledge.

Nawasilisha.
 
M

michepuko

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2014
Messages
1,196
Points
0
M

michepuko

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2014
1,196 0
Una mpango wa kuwanunulia magari?
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,274
Points
2,000
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,274 2,000
Wengine wanajua kuendesha gari, wengine baiskeli, wengine mikokoteni ndo maisha. Sasa mtu kipato chake kwa siku ni 1000 unataka aimalize kwa mafuta?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,847
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,847 2,000
Binafsi kuendesha pikipiki sijui na sijui kwa nini moyo wangu hautaki, kuna piki Piagio nilinunuwa zamani ni auto na mafuta yakikuishia unanyonga pedal kama baiskeli hiyo ndio nilikuwa naendesha. kudrive gari nimeanza 1990.
 
tabibumtaratibu

tabibumtaratibu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2011
Messages
2,331
Points
1,250
tabibumtaratibu

tabibumtaratibu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2011
2,331 1,250
Wengine hatupendi kuendesha , tunapenda kuendeshwa....
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,253
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,253 2,000
Sijui kuendesha baiskeli na pikipiki. Na sioni umuhimu wa kujua kwasababu sitakuja kumiliki hivi vyombo.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,661
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,661 2,000
Eti tell your boys! Anyways,kila mtu ana malengo yake katika maisha,gari inaweza isiwe priority kwake bali kutimiza ndoto zake alizokuwa nazo tangu mwanzoni kama kujenga nyumba,kununua shamba,kuanzisha biashara nk. Mtu huwezi ukaamua kujifunza gari wakat mpango wa kununua gari lenyewe huna...ya nini kujichosha.
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
562
Points
225
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
562 225
Eti tell your boys! Anyways,kila mtu ana malengo yake katika maisha,gari inaweza isiwe priority kwake bali kutimiza ndoto zake alizokuwa nazo tangu mwanzoni kama kujenga nyumba,kununua shamba,kuanzisha biashara nk. Mtu huwezi ukaamua kujifunza gari wakat mpango wa kununua gari lenyewe huna...ya nini kujichosha.
kama umesoma maelezo yangu vizuri, naona hujanielewa
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,029
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,029 2,000
Sio wanaume tu...mimi kuna mtu aliwahi kuniambia tunakoelekea sasa hivi leseni ya udereva itakuwa ni moja ya document muhimu wakati wa kutuma maombi ya kazi
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top