For Jf member in morogoro


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Jamani wana jamii mnaoishi morogoro mimi nipo katika mkoa wenu! ningefurahi kama ningekutana na anyone jf member!if any pls pm me.
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
Jamani wana jamii mnaoishi morogoro mimi nipo katika mkoa wenu! ningefurahi kama ningekutana na anyone jf member!if any pls pm me.



she or he na time zipi?
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Tukutane wapi? na lini sema kama kutakuwa na bia.......
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Mda ambao wewe unaweza kuongea na mtu unajua unamheshimu.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Njoo Kaumba hapa utakuta nimekaa kaunta nakunywa Serengeti
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
wape hai waluguru!
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Unaita watu halafu hujui mkutane wapi na saangapi? kweli wewe huja tulia hata kidogo......
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Baba Enock

Kama kaumba ndio maeneo yako......... Basi hicho nichoo cha kike usitegemee great thinker atakuja maeneo kama hayo
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Baba Enock

Kama kaumba ndio maeneo yako......... Basi hicho nichoo cha kike usitegemee great thinker atakuja maeneo kama hayo
Nilidhani atasema sehemu zenye hadhi unasema kaumba na chip-kidz nikafanye nini huko!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Mpaka nimeondoka hakuna wakuni pm!!mnanikaribisha kaumba uwanja wa fisi mishikaki nyama za mbwa!!byebye!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809