Football match zilizowahirudiwa kwa makosa ya mwamuzi


Magane

Magane

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
173
Points
195
Age
62
Magane

Magane

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
173 195
Wanajamii forum, naomba msaada ni mechi gani katika historia ya mchezo huu wa mpira wa miguu ndani ya nchi yetu au nje ya nchi ambazo ziliwahi kurudiwa kutokana na makosa ya mwamuzi kufuatia moja ya timu kukata rufaa. Ningependa unapojibu ueleze timu husika,nchi,na lini (mwaka) mchezo ulichezwa. Asante
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Points
195
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 195
Ni Azam na Mtibwa sugar katika VPL msimu uliopita ambayo mwamuzi alimaliza mpira kabla ya muda kuisha hali ilipelekea mtibwa kukata rufaa na mechi ikarudiwa
 
Magane

Magane

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
173
Points
195
Age
62
Magane

Magane

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
173 195
Ni Azam na Mtibwa sugar katika VPL msimu uliopita ambayo mwamuzi alimaliza mpira kabla ya muda kuisha hali ilipelekea mtibwa kukata rufaa na mechi ikarudiwa
Asante kwa taarifa. Naomba matukio zaidi ndani na nje ya nchi.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,789
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,789 2,000
13 February 1999, FA Cup, Arsenal – Sheffield United
Arsenal manager Arsene Wenger proposed a replay of the FA Cup 5th Round clash due to the controversial circumstances in which it was won. The winning goal was scored by Marc Overmars, after Nwankwo Kanu failed to return the ball to the opposition after it had been kicked into touch to allow Sheffield United’s Lee Morris to receive treatment for an injury. The replay was held ten days later and Arsenal won that game 2-1 as well.
Mechi hii haikupaswa kurudiwa kwa sababu tu Kanu amekosa kucheza fair play. Matokeo yalitakiwa kuheshimiwa, lakini Arsene Wenger hakujisikia vizuri kupata goli lisilo la jasho hivyo akaomba mechi irudiwe.
 
Magane

Magane

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
173
Points
195
Age
62
Magane

Magane

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
173 195
Mechi hii haikupaswa kurudiwa kwa sababu tu Kanu amekosa kucheza fair play. Matokeo yalitakiwa kuheshimiwa, lakini Arsene Wenger hakujisikia vizuri kupata goli lisilo la jasho hivyo akaomba mechi irudiwe.
Asante kwa habari hiyo na tupate habari ya timu zilizowahi kukata rufaa kutokana na kufungwa goli lenye utata kutokana na mwamuzi kushindwa kuchezesha mchezo vizuri.
 
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
315
Points
195
Ngalangala

Ngalangala

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
315 195
Nabwada FC dhidi ya Umoja FC Mkangala. Hii mechiilirudiwa baada ya mvua kunyesha sana uwanja ukajaa manaji nakummbuka ilikua mwaka 1982 na hizi zilikuwa timu za kijiji.Hakukua na rufaa
 

Forum statistics

Threads 1,296,633
Members 498,713
Posts 31,254,458
Top