Food technologist natafuta kazi | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Food technologist natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by solanum, Jan 6, 2017.

  1. s

    solanum Senior Member

    #1
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 174
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wakuu,

    Mimi ni kijana wa kiume, mchapakazi, mwaminifu, nina bachelor degree of science in food science and technology nimemaliza mwaka 2015, nimeangaika sehemu mbalimbali kutafuta kazi lakini mpaka sasa bado sijafanikiwa. Naombeni msaada wenu jamani naamini humu wapo wenye makampuni, nipo tayari kufanya kazi sehemu yoyote. Nipo Dar es salaam 0758 106 501
     
  2. Mr ICT Guru

    Mr ICT Guru Member

    #21
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 4, 2017
    Messages: 78
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Umemaliza wapi chuo na uwe specific ni kazi za aina gani unaweza fanya kwanya kwa taaluma yako? Njoo inbox
     
  3. Heart Wood.

    Heart Wood. JF-Expert Member

    #22
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 711
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    It has to do with Processed food, When you talk about any processed food that you always face with in you daily life, It involves Food science technology. Just think about all about processed food in the Supermarkets etc, it is real sure that Food science technology has been involved at its best.

    Kwahiyo, Food Science inazalisha wataalam mbalimbali ili kufanikisha yote niliyosema kama mfano hapo juu. Ni taaluma kubwa pia. Ili kuzalisha kitaalamu na kukidhi viwango mbalimbali kwa vyakula na vinywaji kama vile Juice, Cake, soda, mkate n.k, kuna taaluma kubwa imetumika. Siyo suala la kuchanganya tu vitu na kuwapa watu wale. Otherwise unaweza kusababisha matatizo yasiyofaa.
     
  4. j

    jubilant JF-Expert Member

    #23
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 290
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Asante sana kwa kuniongezea uelewa.binafsi najua kutengeneza wine kutokana na asali na matunda na huwa unakuwa mzuri sana na unalewesha, huwa nikitengeneza inachuua almost 30 days kuwa matured na huwa nakunywa pia nawapa majirani wanakunywa. nilishafikiria nichukue sample nipeleke tfda au kwa mkemia mkuu aangalie ubora na quantity ya alcohol ili niwe nawauzia friends nakujiongezea kipato, nitakupatia bottle moja nikitengeneza uenjoy
    Kumbe nami nikipigwa msasa kidogo nakuwa na degreee in food sience kiulainiii...
    Asante sana
     
  5. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #24
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 5,409
    Likes Received: 9,337
    Trophy Points: 280
    ha haa haaaa mkuu inakua tamu kabisa kama hizi nyingine!
     
  6. j

    jubilant JF-Expert Member

    #25
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 290
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Tamu sana ngoja nikitengeneza nitawajia inbox ukiinjwa haina tofauti na sant anna kama nimetumia nanasi..
     
  7. OPERATION ENTEBBE

    OPERATION ENTEBBE Senior Member

    #26
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 119
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ingia ZOOM TANZANIA a u Mkaguzi Blog
     
Loading...