Food scientist natafuta kazi

solanum

Senior Member
Jul 28, 2015
177
225
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana wa kiume mchapakazi, mbunifu na ninajali muda nina bachelor degree of science in food science and technology natafuta kazi na nipo tayari kufanya kazi sehemu yoyote. Nipo Dar kwasasa, napatikana muda wowote 0758 106 501
 

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,665
2,000
Solanum incunum. Nimekumbuka mbaaali sana. Kila la kheri katika utafutaji wa ajira.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom